1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác giúp cho em xin lỗi được bạn gái em với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Casanova_86, 12/05/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Casanova_86

Casanova_86 Thành viên mới

Các bác giúp em ca này, nếu được em xin hậu tạ các bác, ko biết nhiều cao thủ ngày xưa còn onkine ko nhưng em vẫn trình bày chuyện của em

i có thể giúp tui làm cho bạn gái tha thứ , hay là đoán bệnh của chuyện này liệu tôi còn có cơ hội quay lại được ko!

Sau đây là chuyện của mình, mình tên Hiếu sinh năm 86, như các bạn đã biêt thì sinh năm 86 cũng đã trải qua nhiều cuộc tình rùi, đối với mình rất khó để yêu và mỗi khi yêu thì đều yêu hết mình và mình là con người tình cảm nên hay đau khổ vì chuyện tình yêu! Mình ko dài dòng nữa :

Tôi yêu em được 3 tháng! Em giận và chia tay tôi hôm mùng 3-5, vì tui say nên nói những lời làm tổn thương đến em, nhưng ý tôi nói là 29-4 vãn vui vẻ, 30-4 là sinh nhật em vẫn vui vẻ, 1-5 và 2-5 vẫn vui vẻ, tối mun 2-5 thi tôi cãi nhau với em, tối 3-5 tôi lại nhậu xỉn và lại nói những lời làm em tổn thương!

Em là 1 cô gái cá tính , từ hôm đó đến hôm nay được 10 ngày rùi, tôi goi diện, găp mặt, nhắn tin đều ko có kết quả, goi nhiều quá đế nỗi em nói đừng gọi nữa tui sẽ chắn số, hoặc đừng có làm phiền tôi nữa!

Mình muốn hỏi ý kiến các bạn, liệujem ý đang giận hay hết yêu mình rùi! Nếu em hết yêu rùi thì mình cố gắng hêt sức vì đây là cô gái tui muốn cưới làm vợ! TÔi ko muốn mất em! Liệu nếu giận nhâu 2 3 tháng thì còn cơ hội quay lại ko mọi người ơi, mấy ngày hôm nay tui ko làm được gì cả, tui đợi ở trường em thì em bảo tui về đi, đợi truocs nhà thì em cũng bảo anh đừng làm phiền tôi nữa! Tôi chỉ sợ ko còn cơ hội, xin mọi người hãy giup tôi , cho tôi những ý kiến
  2. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

mấy bố cứ đổ lỗi do say, như thế thì phèo quá, gái nó bỏ là đúng, về cơ bản thì, tại top quá yêu gái mà thôi, nên em nó kiêu ấy mà, có 2 th để top xử lý
    -TH1: lôi cổ (cưỡng ép hay cái gì cũng đc, làm mọi cách để gái chịu gặp nói chuyện là đc) đc gái ra nói chuyện, nếu gái chịu ra gặp thì ca này ổn, còn nói chuyện gì thì kệ top chuyện gì cũng đc
    -TH2: bơ một thời gian, tìm em khác mà tán :)
    chỉ đc chọn 1 trong 2 thôi, thực ra thì em chưa gặp phải th như bác, vì khi có tí cồn trong người kể cả sms e cũng ko, chứ ko như bác phèo quá, thực ra thì gần nhà em có lão phèo, hình như có đợt phèo lên cũng vả cho con ny mấy cái nhưng h thì đâu vào đấy rồi, ko biết lão dùng thủ thuật gì :)
  3. TheDoEm

TheDoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

86 vẫn còn nói chuyện non nớt như này á ?

Gái yêu thằng khác rồi , next ...
  4. anhsaj

anhsaj Thành viên tích cực

đứt bống là do cả 1 quá trình, nghiền ngẫm lại xem a giai
  5. samachoanghon29

samachoanghon29 Thành viên quen thuộc

Chửi như thế nào có thậm tệ không. Nội dung chửi ra sao?
  6. gau_xanh

gau_xanh Thành viên mới

nghe có vẻ bạn coi gái là của quý, muốn cướp về làm vợ, bỏ thì tiếc nhỉ?
    cố hẹn gặp gái rồi xin lỗi gái thông thiết vào, có khi gái mủi lòng mà yêu lại

Nếu không hẹn được gái thì lái xe đến thẳng nhà gái, chai mặt vào, không gặp được không về, nếu gái không yêu đứa khác chắc chắn nó sẽ gặp bạn, lúc đấy đè nó ra mà hôn, hoặc cầm tay cầm chân, nó nhũn người ra ngay. chúc cưới được e nó làm vợ