1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác giúp em cưa đổ em 92 này với ạ ( rất cần ạ )

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi 6tuyetky, 11/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 6tuyetky

6tuyetky Thành viên quen thuộc

Cứ tạm ngơi nghỉ tầm chục ngày đã các bác nhỉ , tranh thủ la liếm em mới quen vậy , như lời các bác hay nói cưa vài em 1 lúc bao h cũng hiệu quả hơn :D
  2. bbiq85

bbiq85 Thành viên mới

toan ly thuyet vo van,yet kieu thi thoi bac oi.nghi nhieu cho dau dau.gai xinh thi nhieu lam.
  3. 6tuyetky

Các bác đâu hết rồi
  4. lady_man

lady_man Thành viên tích cực

"cái em khó hiểu chỉ là ko biết tại sao nó tránh mặt em điên cuồng thế thôi . " => cái này là gái đang chịu sức ép nào đó, nghĩ ra thì vô vàn lý do. Tốt nhất là quên gái này một thời gian để tâm trạng gái ổn định, kết hợp với tán vài gái khác để giải phóng từ từ hình ảnh gái đang tồn đọng trong đầu chú. Việc giúp đỡ gái mà gái ko yêu cầu vô tình tạo áp lực cho gái (gái nghĩ sẽ phải đáp lại thịnh tình của chú dù lòng ko muốn),hoàn toàn ko nên. Đại khái là như thế.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    "cái em khó hiểu chỉ là ko biết tại sao nó tránh mặt em điên cuồng thế thôi . " => cái này là gái đang chịu sức ép nào đó, nghĩ ra thì vô vàn lý do. Tốt nhất là quên gái này một thời gian để tâm trạng gái ổn định, kết hợp với tán vài gái khác để giải phóng từ từ hình ảnh gái đang tồn đọng trong đầu chú. Việc giúp đỡ gái mà gái ko yêu cầu vô tình tạo áp lực cho gái (gái nghĩ sẽ phải đáp lại thịnh tình của chú dù lòng ko muốn),hoàn toàn ko nên. Đại khái là như thế.
  5. 6tuyetky

Em hiểu rồi , em biết phải làm gì rồi :D nói chung là tự nhiên em thấy nhẹ nhõm vui vẻ , chỉ còn đôi chút tự hỏi là tại sao nó lại đến nông nỗi thế vì em ko làm gì ko ổn , chỉ đơn giản thế thôi . Điều đó thì bây h chẳng còn quan trọng nữa rồi . Em tán đứa khác được 2 hôm rồi .
  6. 6tuyetky

Phải 3 năm mới vào lại ttvnol , đọc lại topic của mình thấy buồn cười quá . Đúng là mỗi giai đoạn mỗi khác , nhìn lại quãng thời gian đó êm đềm tươi đẹp thật . Các bác trên này chả biết còn ai hay vào tư vấn cho ae nữa k ? Em h có vợ có con rồi , đã làm nghề khác còn em ý cũng lấy chồng rồi , h thi thoảng vẫn nói chuyện với nhau .
  7. vutuyet9x

vutuyet9x Thành viên quen thuộc

chắc em ý thấy không hợp với nghề bác đang làm thôi o_O
  8. thinkinh

thinkinh Thành viên quen thuộc

Cho vay làm đến mức chuyên nghiệp thì khả năng điều khiển dòng tiền cũng không tệ. Coi là một nghề được mod ạ
  9. quehuongvaygoi

quehuongvaygoi Thành viên rất tích cực

chân thành là sẽ có tình cảm
  10. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Có kinh nghiệm tình trường. Biết đâu cô ý ko thích những người như vậy.