1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác giúp em với ạ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thanhnhandaikekhukho, 23/06/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TXNC

TXNC Thành viên rất tích cực

dở hơi gì chứ, gái này theo a đoán là cứng phết đấy. muốn thắng con này phải có trình 1 tí, nó chơi bài luôn đúng thì mình phải luôn luôn đúng. hunter có hiểu không, mình sai thì phải xl là đúng rồi, gái nó dậy cho mình nhiều đấy hunter ạ. ngồi đấy mà nếch
  2. Supperdream

Supperdream Thành viên tích cực

Chất lắm!
  3. thanhnhandaikekhukho

thanhnhandaikekhukho Thành viên quen thuộc

cảm ơn mấy anh.

có lúc em cũng nghĩ nếch đi cho nó nhẹ óc. Nhưng nhiều đêm vắt chân lên trán nghĩ. quen nhau rồi yêu 6-7 năm kết thúc như vậy thì hơi nhảm. Chuyện tình cảm đương nhiên sẽ gặp rủi ro. Em thấy nguyên nhân của gái ko rõ ràng lắm, nếu mà nếch thì em ko thấy là một cách hay.

Tiền thì em ko có chứ vài em gái con nhà đàng hoàng, điên nước đầy đủ thì em bỏ chút công sức ra thì em cưa đổ được. Nhưng chuyện gì em chưa làm hết sức mình thì em ko bỏ cuôc được. Vả lại em bỏ mặc gái lại với 1 mớ bòng bong mặc dù ko phải là em gây ra thì ko được hay ho, ko được đàn ông cho lắm. Thà gái nó đi mèo mỡ với thằng nào thì em nếch ngay.

Từ 1 tháng nay em luôn giữ thái độ biết lỗi, khuyên giải gái. Em nói với gái là có chuyện gì ko vừa lòng thì nói với anh, chỉ có tụi con nít tập đú mới chia tay theo kiểu này. Mà em cũng ko thấy tiến triển gì nhiều. Các anh thấy em làm thế là đúng chưa ạ? em còn phải thể hiện thái độ hay nói gì khác nữa ko?
  4. Supperdream

Supperdream Thành viên tích cực

Chú như thế là chuẩn cmn roài! Còn gái mà nếch chú thì là gái ko chuẩn. Lẽ ra phải để gái vào đây xin tư vấn mới phải!
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Em ếu hiểu sao bác lại có thể lile bài của thằng cu Hun đệ em luôn??? like cho vui à??
  5. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

thôi lột mặt nạ ra ông ơi, nhớn rồi sao phải thế?
    ******** thấy chú top sai thì chỉ ra cho tớ xem nào? Đọc đi dọc lại ếu thấy chú ấy sai chỗ nào cơ. Tài
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    A k hiểu chú sai chỗ nào, chỉ ra cho a cái. Dạo này già rồi, mắt kém.
  6. thanhnhandaikekhukho

Ví dụ như hôm gái trở chứng hẹn đi chơi rồi mà ko đi đấy ạ. Đang yên đang lành, vui vẻ thoải mái có con dở người mới hành động như vậy thôi. Chắc là em nó có vấn đề như là lo nghĩ gì đó hay tới kỳ của em nó nữa[r23)]. Nếu mình tỏ ra ko thèm chấp em nó, hỏi han nhẹ nhàng. Chắc chắn nếu làm được thì sẽ ghi điểm rất nhiều. Đằng này em lại chửi nó như con, cộng thêm mâu thuẫn trước đây chưa được giải quyết. Nó ko nổi điên mới lạ:-??
  7. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

cái này hả? ờ đúng, lẽ ra chú phải chửi thẳng rồi next cbn luôn chứ nhùng nhằng dây dưa làm mọe gì?
    Chú có nói chú chửi nó hả? soi mãi mà có thấy đâu. Nếu chửi thì a mới thấy chú làm đúng đc 1 lần.
    Chú vẫn thấy gái đúng, mình sai thì thôi, a chịu. a lượn. Ở đây chơi với bác hai với ******** nhé
  8. thanhnhandaikekhukho

gái ko đúng nhưng ko thể vì vậy mà em làm sai được [:D]
  9. khovigaitheo

khovigaitheo Thành viên quen thuộc

mệt nhỉ?
  10. thanhnhandaikekhukho

mấy anh vào phán cho em với ạ
    @NoBiTa_VN...........