1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác giúp em với: bạn gái em có thai ngoài ý muốn do dùng thuốc giả (em quẩn trí quá, nghiêm túc

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi night_prince, 10/05/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

Có thai thì cưới, làm thằng đàn ông sao phải lăn tăn, biết đâu đứa con ra đời lại là động lực cho mình làm việc thì sao.
  2. hoangthohoa

hoangthohoa Thành viên rất tích cực

Ku zai nên giữ lại đi. Có đứa con là lộc đấy, sẽ có cảm giác khó khăn chút nhưng chắc chắn việc làm ăn của chú sẽ khá khẩm lên.
    Thêm nữa như nhiều người đã nói bên trên:
    - Thằng đàn ông dám làm thì dám chịu, về nói với gia đình. Mọi chuyện sẽ ok hết. Mà chú yên tâm đi, thời buổi nay có được đứa con khó khăn lắm, nhiều đôi muốn có còn không được kìa. Nên anh nghĩ đây sẽ là tin vui đối với gia đình chú.
    - .v.v. đọc ở trển .
    Tóm lại là : Giữ đứa bé lại. Cưới luôn đi.:-bd
  3. changtraidentumuathu

changtraidentumuathu Thành viên mới

Hehe, bạn này giống hết mình. Cuối cùng nghĩ mọi chuyện phức tạp ghê gớm, sau nói hết ra, bố mẹ cũng ok vui vẻ cho tổ chức cưới hỏi. Quan trọng là tiến hành nhanh để còn chụp ảnh cưới, bụng to ra sao mà mặc váy cưới đẹp được :)).
    Vừa rồi bà xã đi siêu âm bs bảo con trai, ông già không tin còn hỏi lại (mình độc đinh mà ;)) ). Chắc ông cụ còn mất ngủ vì sướng hơn cả mình ý nhỉ. Giờ tối về mà ko sờ bụng vợ để cảm nhận con quẫy đạp thì đúng là chán chết [-(
  4. nguyenha89

nguyenha89 Thành viên mới

Hãy giữ lại e bé. Nó có quyền được ra đời. Và hãy cho e bé 1 gđ hp.