1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác giúp em với ? E phải làm thế nào ??????

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi PhamChanhTin, 31/07/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PhamChanhTin

PhamChanhTin Thành viên mới

Tình hình là thế này.
    Em có đến chỗ đứa \bạn vài lần. Nhìn thấy một em hay hay. Em nó học Du Lịch mà học Hướng dẫn. Em nó chuẩn bị ra trường.Đầu tháng 8 nnày thi tốt nghiệp
    Em cón ý định tán em nó.
    Thế là em quyết tâm tán em nó. Em nói thật lòng đấy.
    Mà em ý đi làm thêm ở xuân Diệu.
    Lần đấu xin số. Em điện cho em nó. nói dối là anh ở gần đó tí anh qua đón em.
    Em ý đồng ý luôn. => Thấy mừng rùi.
    Ngày thứ 2. Em nt đến đón. Em ý từ chối. Nhưng em vẫn đến ... Trơ mặt đợi em nó. Dắt xe gần 1km. Em nó cũng lên xe....
    Ngày thứ 3 em vẫn đến....Nhưng em không cho đưa về. Biết thế em nhìn thấy em nó tránh mặt nên không đuổi theo nữa.
    Ngày thư 4 em nt và vẫn đến đón. Thuyết phục mãi...Cuối cùng em ý chịu để đến đón.
    Rùi đưa em nó về. chở em NÓ về nghĩa tân ăn . **** ngồi đâu không ngồi. gặp đúng thằng say ruợu. mej nó chém linh tinh. E éo biết làm thế nào nữa, Nhịn lắm chứ không em cho nó cái chai vào đâu rùi. Thế mà anh cũng nhịn đc
    Ăn xong 2 đưa đi uông nước. Rùi vêcổng trươg du lịch uống nuớc.1
    Ok xong 1 ngày.
    Chiều em n5t bảo đến đón
    Em nó vẫn từ chối. Nhưng từ khi yêu e. Nói thật là độ trơ của em tăng vùn vùn
    Có nên tối nay em đón tiếp không các bác nhỉ. Em biết em tro như thế nhưng đi cùng nhau thì em vẫn hồn nhiên nxc như không ghét em.
    hay tại em nó học du lịch thì biết cách đối xử với mọi người, Nói chung là các bác giúp em. Em phải làm thế nào đây~X
  2. Casanova_86

Casanova_86 Thành viên mới

Đẹp chai ko = chai mặt ! hehhe mà cái này qua box TVTY chứ!
  3. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

Chủ đề ko hợp với box này đâu. Diễn đạt khó hiểu+ type sai nhiều quá nên đọc mà ko có thông ý của bạn chủ topic.
  4. PhamChanhTin

Nhờ mode chuyển hộ em với. Em sốt ruột quá. Nên nhầm. Mode tha cho em
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Em không biết nên có chiều này đến đón em nó không.
    Em nt thì em nó không cho đến. Em có nên trơ đến mức đó cứ đến mà đón em nó không.
    Sợ như thế em nó ghet thì chết.
    Vẫn biết đẹp trai không bằng trai mặt
  5. tlspace

tlspace Thành viên mới

Riêng mình thấy kiểu như bạn dễ bị nó lợi dụng lắm :D. Nhiều đứa thấy có thằng nhiệt tình đưa đón, rủ đi ăn thì nó cứ đi thôi, nếu mà bạn không khôn khéo lợi dụng những lúc đi chơi để ghi điểm (mà trường hợp nó bơ bạn từ đầu thế này thì khó lắm [:D]) thì kết cũng không có hậu đâu :)).

Mà nhiệt tình quá như bạn bị nó coi thường đấy. Cứ kệ nó, gọi mời đi chơi/đưa đón mà không được thì nghỉ luôn đi (trừ khi nó có lý do). Đời còn dài, gái còn nhiều, việc gì phải dính vào mấy con dở hơi này làm gì, đến lúc không được gì lại thấy phí :-":-"

Mà bạn nên hiểu "trơ mặt" theo kiểu là không quan tâm quá đến tiểu tiết ấy, chứ không phải là tối ngày nhắn tin gọi điện, đưa đón đâu. Như thế nó vừa bực mình vì bị làm phiền, mà bạn cũng bị nó coi khinh đi.
  6. HoldOn

HoldOn Thành viên tích cực

Chuyển sang box tư vấn có nhiều chuyên gia. Ca này khó phết, nhưng mà ở đời cái gì đến tự nhiên cũng bền lâu hơn bạn ạ. Nick có hai chữ cuối "Chánh Tín" nghe Nam tính thế, nhưng có vẻ nick chưa hợp người ạ :(
  7. PhamChanhTin

@tlspace Cảm ơn bác. Nhưng em thấy bác nói cũng đúng thật. Nhưng đi cùng thì em vẫn hồn nhiên nc bình thường. Vui là khác. Nhưng em cứ thấy thế nào ý....
    Nhưng quan trọng là tối nay em có nên đi không ?
  8. tlspace

tlspace Thành viên mới

tùy bác thôi. Nói thật em cũng bị một lần giống bác rồi :"> :"> :"> :">. Con bé đó khá xinh, cũng quen qua một người bạn, cũng y hệt như trường hợp của bác nhưng cách đây khoảng 4 năm rồi, hồi đó em còn là sv nên ngu ngơ, [:D]. Sau này nhìn lại thấy ngu thế cơ chứ :-??:-??

Mà như trường hợp của bác em thấy lỡ rồi thì cứ tấn công mạnh theo kiểu cũ đi, nếu tối đã hẹn trước rồi thì cứ nên đi, thứ 2 là nên giãn thời gian đưa đón đi chơi ra, và quan trọng nhất là dò xét thái độ để biết đường mà rút hoặc tấn công tiếp. Nhưng em nghĩ là trong trường hợp của bác xác suất thành công vụ này chỉ là 20%:P:P
  9. khutkhakhutkhit

khutkhakhutkhit Thành viên mới

Hỏi han gì, lú m.ẹ nó rồi.
    Trai tráng xông pha, bị lợi dụng, bị ghét mới khôn ra.
    Gõ thì hay, thực tế nó khác nhiều.

p/s: Cá nhân thì đ-éo bao giờ để mình phải mất giá như thế cậu em ạ. Bố hỏi 1 câu, đến câu thứ 2 mày mà vẫn ưỡn ẹo thì phắn. Đã rủ đi chơi thì phải chất lượng, đã đi chơi là phải ghi cơ số điểm, gặp mặt xong là phải thấy thích hơn, đã nhận quà thì coi như hạ gục.
  10. daigia005

daigia005 Thành viên mới

trong lúc tán em này tranh thủ tán thêm vài em nữa lấy kinh nghiệm
    qua vài lần thì sẽ khác