1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác giúp em với ? E phải làm thế nào ??????

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi PhamChanhTin, 31/07/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. codonmotcoi

codonmotcoi Thành viên mới

Có cô bạn cùng phòng gái mà ko biết dùng nhỉ? Nhờ nó "tán giùm" cho chút ít xem thế nào, làm tay trong cho mình. Biết đâu em nó có bè rồi nên tránh chú thì sao?
    Nếu đưa đón ko được thì đến tận phòng nàng mà chiến, giả bộ tới thăm con bạn.
  2. PhamChanhTin

PhamChanhTin Thành viên mới

Khổ cái em lại ở ký túc. Mà vào ký túc thì bác biết rùi đấy. Gặp nhau thì chỉ rủ ra ngoài cổng ngồi uống nước.
    Cũng có nhờ vả chút ít. Nhưng em nói thật với bác là con bạn này không được việc lắm. Bù lại có đứa em của nó thì :-bd. B

Bạn em nó bảo là chưa có. Nhưng vệ tinh thì nhiều. Mà hỏi nó tỉ lệ mình tán em nó có ít lắm, mà vẫn còn để mình tán thế mới khổ chứ.
    Hỏi nó là vì sao thì nó không nói. Nó bảo muốn biết thì tự tìm hiểu nếu vẫn còn tiếp tục...
  3. codonmotcoi

Ý là chú gặp nhiều đối thủ nặng ký đây mà, cho nên tỷ lệ phải chia ra cho các đối thủ khác. Thôi đành trở về bài chai mặt vậy, nhưng mà thay đổi kiểu cách chút cho thêm phần lãng mạn, toàn ăn với uống hoài cũng chán. Đưa em nó đi lòng vòng, xem phim hay ca nhạc gì đó, tặng hoa tặng quà,... 30 chưa phải là tết mà, đồn có địch vậy mà chiến thắng được mới vinh quang.
  4. PhamChanhTin

Ok. Rất cảm ơn bác nhiều nhiều ..hihi
  5. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

theo mợ phỏng đoán ca của em thì khả năng em ko fải thuộc tuýp ng gái đó thích.(ngoại hình +công việc+ăn nói )đại loại là em bị mất điểm ở những lần đi chơi trước rồi, ngoài ra cái cách em đeo bám làm cho gái ko ưa, giảm tần suất xuống và lục lại trí nhớ xem trong quá khứ có nói câu gì lỗi mồm ko.
  6. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Ứng viên bị loại. Lần gặp đầu quyết định thành bại hơi cao. Vụ này toi rồi
  7. PhamChanhTin

Ngoại hình + Công việc + ăn nói: Thì em nghĩ không có vấn đề lắm. Qua mấy lần nc thì cũng ~X
    Nhưng tối qua gọi điện cho bạn em tâm sự. Có một điều mới là E nó tâm sự với bạn E là : Không thích trai NĐ lắm. Hỏi vì sao thì xũng không biết:-??
    Vấn đề này thì....:-w
  8. codonmotcoi

Vấn đề này thì....:-w phải tìm hiểu tại sao em nó ko thích thôi. Đã thế thì tấn công mạnh mẽ, tấn công dồn dập đến khi nào em nó thích thì thôi. Phải tìm cho bằng được nguyên nhân vì sao ko thích trai NĐ?
    Nhỏ này có vẻ cành cao nhỉ, còn bày đặt phân biệt vùng miền nữa chứ. Tấn đi chú.
  9. tlspace

tlspace Thành viên mới

Bác này ở Nam Định à [:D][:D][:D]. Đồng hương đây.

Nhiều đứa con gái không thích trai nam định đâu, mình thấy chúng nó nhận xét là trai Nam Định đểu lắm, yêu không thật lòng.

Mình thấy bản thân mình cũng thế :)>-:)>-. Gặp phải con dở hơi thế thì cho nó nghỉ đi[-X[-X
  10. womankiller9

womankiller9 Thành viên mới

Nhiều khi cần đến sự tinh tế thì đỡ tốn sức hơn, chai mặt và lỳ đòn cũng là cách hay nhưng tốn nhiều thời gian và công sức, có khi vài năm cũng có khi phải chờ gái chia tay vài lần rồi mới chọn mình là bến đỗ cuối cùng.

Hãy quan sát tại sao nhiều trai xấu lại có thể cưa gái nhanh và dễ dàng vậv để học tập họ