1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cac bac giup em voi!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi timkiemthongtinhp, 01/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. timkiemthongtinhp

timkiemthongtinhp Thành viên mới

cac bac ui kho than em qua ..khi gap em , "anh i" noi voi em la xuyt nua thi "anh i"bi sat danh ..nhung cuoi cung anh ay khong bi sao ma tu ton hon ...chi boi vi "em ngam ngam .........nhin lau moi thay ",,,,,,huhuhuh..chi toi em hoi hoi den thoi {khong den noi den lam dau nhe }.....loai kem nao tot da lam trang da day ???loai nao gia vua phai thoi cac bac nhe ???
    em hien nay dang boi PONE TRANG DA rui nhung khong biet co trang hon sau hai thang nhu quang cao khong ???
    huhuhuhu...lai nua , trui ui......sao ma em sinh em ra co nhieu cai "can sua chua the nhay ???'....long may em da it lai mau rat nhat ...em phai lam sao de no moc nhieu hon va dam hon day ?????cac bac co nhieu kinh nghiem giup em voi nhe
  2. cu-ty

cu-ty Thành viên quen thuộc

ặc...ặc..choáng quá... thằng này nó pede
    cuty
  3. hip

hip Thành viên quen thuộc

hahahha so funny , không biết mod sẽ giải wuyết , trả lời cho bạn này sao đây hihiihih
  4. andrevu

andrevu Thành viên quen thuộc

Bác cứ để nàn da đen đen ấy thế mà hay, mode mới bây giờ cái gì cũng phải đen đen tí. Bọn nước ngoài tốn tỉ tiền mỗi ngày mà vẫn thèm cái nàn da bánh mật của bác đấy.
    Còn cái khoản lông thưa thớt thì dễ trị thôi, bác chịu khó trang điểm đậm vào mỗi khi đi chơi với "anh í". Nhớ đừng đi "xăm chân mày" nhé, kẻo sau lầy nó lại mode lông thưa thì khổ thân nhà bác. Còn về lâu dài thì bác chịu khó mua thịt heo về ăn ( nhớ lựa miếng nào lông nhiều vào). Người ta hay lói " ăn gì bổ nấy" chắc là chẳng sai đâu.
    Chúc 2 bác trăm năm răng rụng
    Được sửa chữa bởi - andrevu vào 02/05/2002 11:05
  5. mai_yeu_new

mai_yeu_new Thành viên mới

huhuhuhu...hicx...hic.....kho than em qua cac bac ui ..em dang roi vao tinh thew do khoc do cuoi ma cac bac cu boi bac em , lai con cho em la "pede" nua chu ??
    chi tai hom do em vao mang dung vao cai may cua ten "TIMKIEMTHONGTINHP" da ngoi va han cung da vao TTVN truoc do .................ma tinh em thi hay quen , em da quen khong doi ten em .va the la .....................han thi la con trai , con em "than lieu yeu dao to " huhuhuhuh......the moi ra nong noi nay , cac bac thong cam cho em voi .......em da trot viet bai bang ten han .......uhuhuhuhuhu...cac bac co giup do em thi cu gop y chu dung noi den khoan do nua nhe ????em chinh hieu 1000% day
    quy
  6. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

Sữa làm trắng da Civic
    Civic White giúp bạn trở nên quyến rũ hơn. Sử dụng sữa làm trắng da toàn thân sẽ giúp bạn có một làn da mềm mại, mịn màng, đẹp như ý muốn. Giá loại tuýp 100ml: 29.000 đồng, loại 190ml: 38.000 đồng. Ngoài ra còn có kem rửa mặt làm trắng da dưa leo Civic White. Loại 100ml giá 25.000 đồng, loại 190ml giá 35.000 đồng.
    Sản phẩm có bán tại các siêu thị và các chợ.

~Everything is worse if I dun have Sushi to eat~
  7. Hiephip

Hiephip Thành viên quen thuộc

Bó tay chấm con các bác ạ
  8. chauphuong89

chauphuong89 Thành viên quen thuộc

Bác cứ để nàn da đen đen ấy thế mà hay, mode mới bây giờ cái gì cũng phải đen đen tí. Bọn nước ngoài tốn tỉ tiền mỗi ngày mà vẫn thèm cái nàn da bánh mật của bác đấy.
  9. TrangLade

TrangLade Thành viên quen thuộc

ca này khó quá chẳng biết như nào
  10. HoaMocLan2233

HoaMocLan2233 Thành viên rất tích cực

không biết như này