1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác giúp em zới ạ!

Chủ đề trong 'Nhạc Rock' bởi linhmeomeo, 19/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Các bác giúp em zới ạ!

[blue] Hồi xưa có một lần em xem trên tv thấy có một bài hát tên là when love kills love nhưng em chẳng biết của ban nhạc nào cả. Em muốn tìm hiểu về ban nhạc đó. Còn nữa ạ, đấy là: có lần khác, em cũng thấy trên tvn có một bài hát tên là: I'd do anything for love. Em chỉ nhớ bài đó có cái vidio clip làm theo phong cách của người đẹp và ác thú còn của ai thì em chịu. Bác nào biết gì về bạn nhạc đã trình diễn bài này thì cho em biết với nhé. em xin trân thành cảm ơn nhưng mờ không có hậu tạ đâu ạ. Tại em nghèo lắm, nghèo rớt mùng tơi luôn.[/blue]

No love so true as love that die untold
  2. jevousaime

jevousaime Thành viên mới

umm cai bai when love kills love thi hinh nhu cua Scorpions thi fai ( trong dia Acoustica )
    Còn bài I'd do anything for love là của Meat Loaf ( nhìn thằng này giống như miếng thịt biết đi cho nên chắc vì vậy no mới lấy tên nick này ), tên cúng cơm là Marvin Lee Aday.
    Dĩa của The Scorpions & Meat Loaf ở vn khá phổ biến cho nên dễ kiếm lắm. Bạn cứ ra tiệm đĩa hỏi thế nào cũng có.
    [blue]jevóuaime
  3. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Hơ, cảm ơn bạn nhiều, hôm nọ đi hỏi rồi bạn à, không có. Bạn có không? cho tôi mượn đỡ với, tôi chỉ mượn để thu lại thôi à, chứ không có lấy hẳn đâu, hì hì, được không bạn?
    No love so true as love that die untold