1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác giúp thằng bạn e với. Nó đang bị ...điên tình

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thepbac, 02/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. newfym

newfym Thành viên mới Đang bị khóa

Ku nào?
  2. vivuvivut

vivuvivut Thành viên mới

Thằng dở hơi ấy
  3. newfym

newfym Thành viên mới Đang bị khóa

À, bác chửi thằng chủ thớt và bạn nó chứ gì
  4. Ukyo_mitsuruadachi

Ukyo_mitsuruadachi Thành viên mới

Chưa thấy tư vấn gì, toàn thấy chửi. Đề nghị chủ topic tự xem lại nhân fẩm
  5. quanghuyhuynh

quanghuyhuynh Thành viên quen thuộc

bạn đưa YM mình : lovesimpleway cho cậu bạn cậu mình cũng đang lâm vào hoàn cảnh giống cậu ấy, điều trùng hợp là 2 cáo có cùng 1 tên la Huyền. :
    biết đâu 2 thằng cũng cảnh ngộ nói chuyện với nhau dễ hơn....
    thân
  6. emyeulacuoi

emyeulacuoi Thành viên mới

Muốn chửi bậy quá mà không được, vì mình là con gái.
    Hình như kiếp sau THẰNG KIA nó mới được làm NGƯỜI.
    Giá mà mình là con trai, còn nó là con gái
    Nhân tiện kể 1 chuyện:
    Nửa đêm tên bạn gọi điện cho mình:
    - N à, T đi Móng Cái 3 ngày N biết không, mà còn đi với 1 người đàn ông?
    - Ông ấy bị đồng tính đấy, yên tâm đi ( cười ).
    - Thôi N đừng đùa mình nữa, T là người thế đấy, tớ chẳng biết mình có bị điên không nữa.
    - Bạn bị điên thật, lần này là lần thứ mấy rồi, tớ còn không muốn chửi bạn nữa cơ.
    Đời chồng cũ của nó là 1 đại gia, nó quen trong gấm lụa rồi, quen sang giàu rồi.
    Tối hôm trước nó bảo với tớ là nó chờ 1 đại gia thứ 2.
    Tớ bảo nó không yêu bạn thì tha cho bạn đi.
    Nó bảo kệ chứ, cứ vẩn vơ thế, lúc mình cần mình alo, lúc mình không cần thì thôi, họ yêu mình cơ mà.
    Ngày lễ nó cũng bỏ bạn đi với thằng khác.
    Nó nói dối bạn bao nhiêu lần rồi, vài lần bạn bắt quả tang nó hẹn với cái thằng mà bạn đã một lần bắt gặp anh ta ở trong nhà nó từ sáng cho tới tối.
    Rồi bạn lại bỏ qua. Nó chủ động chia tay bạn thì bạn khóc lóc, mượn rượu làm ầm ỹ, bạn không làm được việc, bị sếp ( chú bạn) bị nhân viên xem thường là yêu cô gái 1 đời chồng, quá xinh đẹp nhưng lẳng lơ vậy mà bạn o mở mắt.
    Lúc nó cần nó hô 1 tiếng bạn quấn quít lên chạy theo, lúc bị vứt ra đường thì khóc lóc.
    Bạn còn nhớ khi bạn yêu nó thì nó đang yêu 1 chú em ở SG, rồi bạn lại chứng kiến cảnh chú em đó đá nó, tưởng rằng thôi chú đó nó sẽ về với bạn nhưng cùng 1 lúc nó lại chọn 1 chú em nữa ở Huế và bạn lại là người bên ngoài và rồi nó lại bị đá , đát lắm nó mới đồng ý bạn.
    Bạn cũng hiểu hết điều này mà.
    Bạn còn nhớ hôm tớ chở bạn đi uống rượu bạn đã khóc nhiều như thế nào, tớ chỉ còn nước gọi cho nó về dỗ bạn trong khi nó đang dạo phố với người con trai khác.
    Về nó lấy giấy, khăn tay lau mắt, lau mũi cho bạn, ôm vào lòng vỗ về, an ủi bạn làm tớ giật mình, có lẽ vì thế mà bạn va 1 lũ đàn ông vây quanh bị nó quay như chong chóng, bị nó giật dây, tung hứng như những con rối.
    Và khi bạn hỏi nó đi đâu với ai, nó trả lời nó đi với anh này anh nọ học cùng khoá đào tạo quản lý và bạn đã chửi thẳng nó 1 câu: N thấy không T đĩ lắm.
    Tớ tưởng nó sẽ tát vào mặt bạn thì nó lại nũng nịu vuốt má ngọt ngào.
    Bạn có thể chửi nó như thế nhưng rồi lại lao vào vòng tay nó sau đó.

Có phải nó ***y, và gợi cảm, có phải nó ngả ngớn cho các bạn đụng chạm 1 tí là các bạn không thể mở mắt ra được nữa.
    Đừng hỏi gì thêm nhé, tớ sẽ chửi bạn không ra gì đấy, tớ cáu rồi đấy.
    Hình dung đi, nó vẫn hàng tháng nhận tiền từ chồng cũ, tới giờ hơn 30 tuổi rồi vẫn chưa đi làm, vẫn còn vu vơ tính những chuyện kinh doanh mơ hồ, hẹn hò với những chú em 87, 88.
    Bạn ĐIÊN thật rồi. Nếu giờ tớ bên bạn tớ sẽ tát cho bạn vài cái và nhổ vào mặt bạn là BẠN NGU LẮM, NGU HẾT PHẦN CỦA NGƯỜI KHÁC.
    Nếu muốn làm bạn với tớ hãy DỪNG LẠI ngay, nếu không bạn sẽ là con CHÓ và đừng bao giờ gặp hay alo cho tớ.
    - Tớ xin lỗi N, tớ biết rồi, tớ sẽ là bạn N, những gì N nói tớ điều biết và hiểu, nhưng tớ làm sao ấy, tớ không thoát ra được, T như có 1 ma lực nào đó hút hồn tớ làm tớ mê mẩn.
    - Có im ngay đi không, vẫn muốn làm CHÓ à.
    - Không, mà tớ đang giải thích cho N hiểu cái mà tớ không thể hiểu.
    _ Tớ đã nói bao nhiêu rồi, đó là những con người ÍCH KỶ chỉ biết đến bản thân mà không quan tâm tới tình cảm của người khác. Huyễn hoặc về bản thân và thần tượng hoá chính mình, đó không phải là 1 người bình thường mà 1 con bệnh hoang tưởng. Bệnh không thuốc chữa.
    Lăng lơ ăn sâu vào bản chất chỉ có thay máu mới thay đổi, bạn thích lấy vợ về làm đĩ không?
    - Tớ mệt về chuyện của bạn lắm, vì tớ đã nói quá nhiều,nặng có nhẹ có, giờ tớ chỉ nói 1 câu. Nếu muốn làm bạn tớ bạn cần suy nghĩ lại, điều chỉnh lại tình cảm của mình còn lại bạn có thể được làm CHÓ như bạn mong muốn. Tớ đang rất khinh 2 người, hãy tự tôn trọng mình trước để được người khác tôn trọng lại. Và giờ yêu cầu đi ngủ.
    Vụ đi MÓng cái tớ khẳng định 1 điều không có chuyện lăng nhăng ở đây.
    1 điều nữa, nó lăng nhăng vì nó không hề yêu bạn ngay từ đầu nếu không sau khi chia tay anh SG nó đã đến với bạn.
    Mà nó đã không yêu thì nó có quyền tìm hiểu người khác, người nó cảm thấy hợp và thích. Ai cũng có mưu cầu cá nhân.
    Cái tớ ko hài lòng ở nó là nó không yêu bạn nhưng vẫn muốn giữ bạn lại phòng khi chẳng còn ai.
    Tớ hứa với bạn đấy, tớ sẽ điều chỉnh, chắc chắn đấy, tớ muốn làm BẠN với bạn.
    Ok, Vậy thì vui vẻ đi ngủ đi nhé. Ngủ ngon
    .......................
    .....................
    ...................
    Vài ngày sau, đến nhà con bạn: Giật mình, một con CHO ngồi lù lù ở salon không dám nhìn mình nữa.
    Nhưng mình hiểu vì sao. KHỔ THÂN.
    To chủ thớt: Thế đấy, không thuốc nào chữa bệnh vừa MÙ vừa NGU vừa THIỂU NĂNG đâu. Cho nó chết rồi sẽ tốt hơn nếu may mắn được sống lại.

7. conongdatinh

conongdatinh Thành viên mới

thật là vãi chấy
  8. thepbac

thepbac Thành viên mới

Chờ cơ hội....
    Được thepbac sửa chữa / chuyển vào 18:21 ngày 02/03/2009
  9. thepbac

thepbac Thành viên mới

Tin chat Yahô này đã được đồng ý của cáo. Cả 2 chưa tìm đc giải pháp nên quyết định nhờ trợ giúp.
  10. thepbac

thepbac Thành viên mới

Miễn bàn luận những suy nghĩ như vầy....
    Được thepbac sửa chữa / chuyển vào 18:23 ngày 02/03/2009