1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác làm gì khi gặp lại Ex đi với người mới?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi heo1986, 05/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heo1986

heo1986 Thành viên mới

Mỗi tội em bạn nó lại rõ quý e,mời e đi bằng đc,em k ngờ là gặp lại con Cáo già ở đấy.Lúc gặp e định dzìa thẳng nhưng làm thế thì k hay,ngồi 1 lúc ngứa mắt e cug kiếm cớ té,lúc về nhắn cho nó cái mess.Từ hôm ấy e xác định k bao giờ gặp lại nó nữa.
  2. bebymilo

bebymilo Thành viên mới

Chuyện cay cú có lẽ cũng chả tránh được ...em mà gặp í á ....bánh bơ luôn ...dưng mà tối về vục mẹt vào chăn thổn thức ...Dưng mà còn phải xem con kia nó có j hơn mình ko đã
  3. RedDevil89

RedDevil89 Thành viên mới

chủ topic này hành xử như vây thi còn tê hơn "con cáo và chum nho xanh" nhiều, dù gì chủ thớt cũng đã đc ăn nho (nghĩa là đc yêu á! cấm ai nghĩ bây nhe) nay không ăn được nữa thì chê nho này nọ, làm vây không hay tí nào!
    Chủ thớt cứ cố rèn luyện mình sao cho phong đô hâp dẫn và bản lĩnh khiên em ây đêm vê phải khóc hận mà tiếc "nước mắt thì rưng rưng, nước miếng thì rơi rơi" thì lúc đó chả phải là hả dạ lém sao!!!
  4. Brother-of-metal

Brother-of-metal Thành viên rất tích cực

Nếu như bt thì cứ chào hỏi chả mất gì.Còn như lời ông ẻm nói mà đến mức thế thì đâu cần để tâm làm gì,coi như hok có trong mắt đi,sao phải bức xúc làm gì cho nó mệt ra,bỏ qua đi
  5. laitien

laitien Thành viên quen thuộc

"Hôm nay a trông em giống hàng cao cấp lắm."
    Sao ông bạn nhắn thô thế, ko biết cáo đó phản bội ông vì lí do gì, nhưng nhân nào quả nấy, cáo phản bội ông thì sẽ có lần cáo bị phản bội.
    Tuy phản bội nhau cũng đừng nên mang hầm thù, kệ người ta ông bạn ạ!
  6. duxeben

duxeben Thành viên mới

về xóc lọ chứ làm gì nữa
  7. NeverF0rgive

NeverF0rgive Thành viên mới

Chú hèn kinh !!! Lại còn lên đây mà khóc lóc. Hàng đấy, liên quan gì đến chú mà chú cay cú. Ngày xưa chú chả ngủ với con hàng đấy còn gì. Còn giờ nhá... chả liên quan gì đến nhau.. người ngoài mà chú chửi thế là bị vả cho vỡ mẹt rồi đấy.

được x8 sửa chữa / chuyển vào 14:14 ngày 06/03/2009
  8. NhoOCB

NhoOCB Thành viên mới

Theo tôi, bạn có thể phớt lờ như không thấy, hoặc chào xã giao như những người quen sơ sơ. Lúc đó mặt cần lạnh như đít bom!
  9. love_way

love_way Thành viên mới

nếu cái chuyện của anh chỉ đơn giản là làm gì khi gặp EX thì em sẽ nói nhẹ hơn
    Mà tự dưng anh hở ra cái chuyện nt bảo EX là : "Em là hàng cao cấp " thì em nói thật ,bác đừng cáu nhé
    Bác là con zai thế thì kém bác à
    Trước kia chia tay nhau chẳng biết ai đúng, ai sai, mà dù sao ng ta đã từng là quá khứ của mình, từng là 1 phần cuộc sống của mình, mình đã yêu và tôn trọng giờ vì ko yêu, chia tay mà nói như thế. Người ta khinh lắm và thậm chí sẽ có suy nghĩ " may là mình đã bỏ nó "
    Người ta chẳng trả lời lại bác vì người ta là người "cao thượng" hơn bác rùi bác à . Những lời bác nói " hàng này , hàng nọ" chẳng làm người ta thấp đi mà chỉ tự bác làm bác thấp kém đi thôi
    Có thể ko phải ai cũng biết tha thứ ...Nhưng vì bác là ng lên đây và xin lời khuyên thì em cứ mạnh dạn có vài lời
    -Tha thứ được là tốt . Cái gì buông được thì buông. Đừng hằn học, ghen tức làm gì. Chỉ môimĩnh khổ vì mãi phải giữ khư khư cái hận, cái bực vào người
    -Nếu có gặp lại EX thì cứ chào hỏi bình thường vui vẻ . việc gì phải bơ , việc gì phải lạnh, phải chửi bới hằn học.. Làm những điều đó càng chứng tỏ mình còn hận , còn lụy vì tình lắm...
    -Dẫu ngày xưa xảy ra chuyện gì đi nữa, nó xấu nó ko tốt, nó phản bội bác chẳng hạn, ai hỏi bác " thế tại sao 2 người chia tay " Bác nói " Em í rất tốt mà tại 2 đứa tôi ko hợp" . Thế mới ra mặt đàn ông . Chứ bác nói xấu, nói nọ nói kia thì ng ta chẳng cười cô kia, mà cưòi bác đấy
    -Người ta làm gì sai sao để mà bác nói ng ta là : hàng này , hàng nọ ....
    Chẳng lẽ chia tay bác, ng ta ko đc phép yêu ai khác sao
    Sẽ có lúc bác gặp và yêu ng khác thế thì bác có tự lấy tay vả vào miệng mình ko
    "Luật vàng của xử sự là Tha Thứ " bác à ( câu này ai nói ta, hem nhớ nữa)
    Trên này toàn ACE , lại trên mạng chẳng ai bít ai là ai . Nên ng ta nói thẳng thật bôm bốp
    Bác cứ bình tình suy xét lại xem
    Được love_way sửa chữa / chuyển vào 18:17 ngày 06/03/2009
  10. lilz

lilz Thành viên mới

bác nên nt xin lỗi đi là vừa, ăn với chả nói.