1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác làm gì khi gặp lại Ex đi với người mới?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi heo1986, 05/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. premiro

premiro Thành viên mới

Anh lại nâng cao quan điểm òi. Nhớ làm gì cho tốn ram. Kệ mịa nó chứ. Nó HP thì mừng cho nó còn nó ko HP thì nó tự gánh, biết đâu mà nghĩ với ngợi. Tha thì không phải tha, cơ mà nhớ làm qué gì cho mệt óc, mình còn bao việc. Hận làm giề. Cứ vô tư mà bước.
  2. suongdadoi

suongdadoi Thành viên mới

Dạ đúng là ko nên nâng cao quan điểm cụ ạ. Theo tôi đứa nào phản bội mình, ko tôn trọng tình cảm của mình làm mất tuổi xuân của mình thì phải đả kích nó. Nhưng mà tôi ko chửi bới ko trì triết, ko lôi nhau lên blog, lôi đời riêng đời tư ra bới móc bla bla sao cụ lại bảo thế là bỉ phản đối
  3. xctbt

xctbt Thành viên quen thuộc

Kô phải tội lỗi gì đâu mà là đớn hèn !
  4. esc_force

esc_force Thành viên rất tích cực

Có khi em kia nhận đuợc tin nhắn của bác này lại trở thành nguời đứng đắn cũng có.
    Vì em ý nghĩ, hôm nay mình ưỡn ẽo trước mặt n.y cũ, anh ý trông mình giống một con hàng (vì mình biết anh ý đã chơi với nhiều loại hàng cao cấp rồi). Thế là em ý về ân hận vì lo lắng anh ý nghĩ sai về mình, từ lần sau, đi đâu đều rất đàng hoàng.
    Rồi có khi, em ý lại lên net (ttvn hay có khi onlyu) thổ lộ tâm sự là rất hối hận vì đã làm như vậy truớc mặt n.y cũ.
    Em ý dằn vặt và hỏi mọi nguời là: Em có nên xin lỗi anh ấy ko? Anh anh đã dạy cho em 1 bài học đáng nhớ về cách ứng xử. Có khi về sau em ý có con, có cháu, em ý còn dạy dỗ con cái (đặ biệt là con gái) là: Không đưọc ưỡn ẽo truớc mặt giai, kẻo nó coi là hàng, nó lại khinh cho.
    Em là cứ nghĩ thế các bác ah.
  5. love_way

love_way Thành viên mới

Nói ngắn cho nó vuông í, mỗi người nhìn việc này khác nhau , người thoáng nghĩ nó thoáng, người ích kỉ thì nghĩ nó gò bó
    Các anh tức , các anh cứ chửi cả nhà kon kia lên , người ngòai ai thèm quan tâm ai đúng, ai sai đâu ,người ta chỉ cười hành động các anh thôi. Nó thì chả quan tâm , anh chửi mãi, hằn học mãi chỉ làm mệt mình thôi
    Các anh nói " đạo đức giả" í, Vâng em cũng nhận luôn . Em đúng là ngừoi đạo đức giả Em rỗi thời gian lắm,nên em là em rất thích lên đây thể hiện mình là ng có đạo đức (với tòan người chả ai bít mình là ai cả hie hie ) .
    - To anh chủ topic : ban đầu em nói với thiện chí góp ý, mà em sai ở chỗ là : mỗi người có 1 cái nghĩ , cái quan điểm " đúng- sai " khác nhau , Thôi thì câu nào nghe đc thì anh nghe, câu nào sai anh bỏ cho em. Em Chúc anh luôn vui !!!
    Được love_way sửa chữa / chuyển vào 22:33 ngày 08/03/2009
  6. tuananh441987

tuananh441987 Thành viên mới

Đọc mấy topic trên này vui phết Em rút được khối kinh nghiệm cho bản thân