1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác nghĩ thế nào nếu chúng ta quảng bá cho box tennis một tí??

Chủ đề trong 'Tennis' bởi xipomos, 23/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xipomos

xipomos Thành viên mới

Các bác nghĩ thế nào nếu chúng ta quảng bá cho box tennis một tí??

Dạ, tình hình là box tennis vừa mới thành lập, ít người biết đến. Mà em thấy thành viên của box mình cũng ít nên mới có ý này, mong đóng góp cho box tennis ngày một thêm đông vui hơn!
    Các bác nghĩ sao nếu mỗi thành viên của box ta đặt dưới chữ ký của mình thêm cái link của box tennis, để những tâm hồn đồng điệu, cùng sở thích tụ họp về một nơi?? Em nghĩ việc đó cũng không tốn thời gian của chúng ta bao nhiêu, nhưng cũng là một cách quảng bá khá hiệu quả cho box chúng ta! Box càng đông vui, thành viên sẽ càng được giao lưu nhiều hơn; việc học hỏi chia sẻ kinh nghiệm của nhau cũng sẽ dễ dàng hơn, từ đó trình độ của bản thân sẽ được cải thiện đáng kể?? Em nghĩ đó cũng là một điều tốt! Coi như đó là cái huy hiệu của box ấy mà?? Xin các bác cho ý kiến ạ!
  2. Imnvd81

Imnvd81 Thành viên quen thuộc

Hay đấy. Box ít thành viên quá.
  3. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

Để tớ đi qua các box khác quảng cáo mới được !
    http://www.ttvnol.com/tennis.ttvn
  4. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

... mình đồng ý hai tay, đề nghị các bác hưởng ứng để quảng cáo cho box kiểu như em dưới nè hi hi
    Ah còn một vấn đề nữa tiện xin phép các bác em nói: hiện nay box có khá nhiều topic, xong chúng ta chưa có phân thành các topic chính ( nổi bật trong diễn đàn chẳng hạn ) ... chưa có định hướng phát triển cho box - thêm các hoạt động offline giao lưu cho sau này nữa. Vì vậy em nghĩ chúng ta cần có ít nhất hai Mod để thực hiện thêm công việc này ... đề nghị các bác cùng bàn bạc thêm.
  5. thanhminh

thanhminh Thành viên rất tích cực

Đồng ý
  6. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

... wo sao không thấy bác nào đề cập tiếp đến vấn đề Mod nữa em không cho đây là một vấn đề nhỏ - box sẽ phát triển, và hợp lý hơn nữa khi có Mod quản lý. Điều này rất quan trọng đối box chúng ta về lâu dài. Em xin bầu hai bác :
    -- hititlikefederer
    -- khongtenso0
    ... các bác tham gia thêm ý kiến
  7. Daniel_hn

Daniel_hn Thành viên mới

Ủng hộ 2 chân 2 tay luôn...Tennis is number 1 :x
  8. hititlikefederer

hititlikefederer Thành viên mới

Cảm ơn 007. Nếu mình ở trong nước thì chuyện làm mod không thành vấn đề. Tiếc là mình ở hải ngoại, nên cho mình xin làm phó thường dân thôi.
    Mình thì xin tiến cử Batigol_hn ra làm mod vì: (1) Batigol_hn là một trong những người đầu tiên có tâm huyết, đứng ra kêu gọi anh em tham gia để lập box tennis. (2) Batigol_hn ở trong nước, rất thuận tiện cho việc kêu gọi anh em họp mặt, giao lưu. (3) Lòng nhiệt tình để đóng góp, giúp đở, xây dựng cho box của Batigol_hn thì vô bờ. (4) Độ mê tennis của Batigol_hn thì có một không hai (batigol_hn mê tennis hơn cả mê gái , nên mình chịu thua :) ). Xứng đáng làm mod quá phải không anh em? :)
  9. Batigol_HN

Batigol_HN Thành viên rất tích cực

hic bác Hit đề cao em quá. Em thì lại nghĩ bác làm tốt hơn em vì mod thì cần online nhiều xử lý mấy công việc trên diễn đàn. Chứ em thì chỉ khoái vui chơi nhảy má chứ có biết lamg gì đâu. Nguyên như cái vụ kêu gào tổ chức anh em giao lưu mà em cũng có làm đc đâu. hic
  10. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

... hồi em biết ngay thể nào các bác cũng ko nhận mà nhưng chuyện làm Mod, bác hititlikefederer thì kỹ thuật và sự am hiểu của bác về tennis thì chắc anh em cũng đã biết. Em thì mới tập chơi không biết, nhưng mục những thắc mắc về kỹ thuật em chịu khó coi lắm ... bác có nói "mình ở hải ngoại, nên cho mình xin làm phó thường dân thôi " hi hi cái này thì bác sai rồi đây ko thể là lý do đc - bác phải vì tương lai của box chứ.
    ... Còn chuyện offline em cũng nghĩ rồi, box chúng ta cần có hoạt động offline để anh em có điều kiện cọ sát giao lưu với nhau để tăng level chuyện này thì em nghĩ đúng là bác Batigol_HN phải đảm đương rồi ( lý do thì thôi em chẳng phải nói thêm nữa ) mà bác nói cái vụ kêu gào tổ chức anh em giao lưu mà em cũng có làm đc đâu thì có lý do đó bác hà, trên thực tế thì box mới đc thành lập một thời gian, nên ban đầu bác đã hò anh em giao lưu thực sự hơi khó - nếu nhưng không phải là những anh em quen biết thì sẽ khó tham gia ( hoạt động trên mạng có sự bất lợi ) - nhưng nếu chúng ta có cơ sở tốt, có hẳn mục thành viên cho anh em trong box thì em nghĩ đây là vấn đề không khó khăn gì. Em nghĩ tất cả mõi người sẽ tin tưởng và nhiệt tình tham ra - còn Em thì lại nghĩ bác làm tốt hơn em vì mod thì cần online nhiều xử lý mấy công việc trên diễn đàn thì hoạt động offline bác trịu trách nhiệm gánh nặng đề lên vai bác, thực vất vả hơn online nhiều nhưng hoạt động offline không nhiều - hai bên đều bằng nhau rồi.
    - Hơn nữa mỗi Mod đảm trách một công việc thì box chúng ta hoạt động rất hiệu quả, em xin nói thực là làm Mod không có gì sung sướng cả - phải chịu khó online một chút, xem bài vở trả lời các yêu cầu của anh em, update thông tin tennis, nhưng trong đó cũng có niềm vui, đc cấu hiến, đc chi sẻ kiến thức tham gia đàm đoạ về tennis - cực đã luôn
    ... Trên chỉ là ý kiến của riêng em, mong tất cả những ai đọc bài hãy tham gia ý kiến cùng góp phần xây dựng box ngày càng phát triển