1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác ở Kiên Giang ghé đây nhé!

Chủ đề trong 'Public các box địa phương' bởi tuan13a1, 04/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuan13a1

tuan13a1 Thành viên mới

Em cũng chẳng biết thế nào nữa, nhiều lúc ngồi gõ lóc cóc một hồi, send không được ... mới tức chứ. riết rồi đâm nản hôm nay mới lao vào gõ bậy bạ chút xíu nè.
    Bây giờ ngồi nghĩ lại chuyện ngày xưa mình cảm thấy mình thật may mắn khi có những năm tháng tuổi thơ gắn liền với sông nước Kiên Giang. Có lẽ mình sẽ chẳng bao giờ quên được dù có đi bất cứ nơi đâu.
    Bữa nào rảnh rỗi mình sẽ kể về những kỷ niệm của mình cho mọi người nghe. Bây giờ thì có việc rồi.
  2. Alphalock

Alphalock Thành viên mới

Ông ở Kiên Giang mà học về giao thông làm gì, sao không học thủy sản. Ở Vĩnh Thuận và Kiên Lương người ta nuôi tôm đầy ra đó. Ông học xong là có việc làm ngay.
  3. tuan13a1

tuan13a1 Thành viên mới

Ơ cái bác này lạ thật, học gì cũng phải có niềm đam mê mới học chứ. Không thích nuôi trồng thì sao học được.
    Bác đó học GTVT mai mốt làm thay Nguyễn Việt Tiến cũng dược mà :D
  4. Alphalock

Alphalock Thành viên mới

Đam mê thì cũng phải thực tế một chút, nhể ! Luật Chống tham nhũng, Luật Thực hành tiết kiệm, chống lãng phí đang được triển khai. Thì làm sao mà ăn. Chăm lo giúp bà con nông dân là được dân yêu quý lắm lắm, làm khoa học vẫn ngon hơn. Chỉ sợ bất tài, kém cỏi, năng lực còn hạn chế, tầm nhìn vương vấn lũy tre làng.
  5. lecokiss

lecokiss Thành viên mới

CHÀO CÁC BÁC
    EM KHÔNG PHẢI LÀ 1 CƯ DÂN CHÍNH GỐC TẠI QUÊ NHÀ CÁC BÁC.EM TỪ NGOÀI BẮC VÀO ĐÂY HỌC.ĐIỀU ĐẦU TIÊN VÀO ĐÂY EM THẤY CON NGƯỜI Ở ĐÂY RẤT DỄ GẦN VÀ CỞI MỞ NỮA.HÊÊ....Ê TÍNH CẢ THẢY LÀ ĐƯƠC TRÒN 1 THÁNG RÙI ĐẤY.RẤT MONG LÀM QUEN VỚI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI TRONG BOX....EM TÊN CÔNG..RẤT MONG ĐƯỢC CÁC BÁC GIỚI THIỆU NHIỀU VỀ QUÊ CÁC BÁC....NICK CỦA EM.....the_tuxedo2000
    email cung thế luôn thêm chữ @yahô.com vèo...chúc tất cả một ngày vui vẻ
  6. Alphalock

Alphalock Thành viên mới

Em tên là Alphalock. Cũng là người mới ở đây.
  7. lecokiss

lecokiss Thành viên mới

thế gặp đúng nguời rùi đấy.hum nào gặp nhau nhé.đang hoc ở đâu thế.liên lạc qua nick yahoo nhé...cả form vui vẻ
  8. cuoinguaxemhoa

cuoinguaxemhoa Thành viên mới

Có bác nào ở An Minh hay AN BIÊN ko nhỉ ? Giao lưu cái nào !
  9. Alphalock

Alphalock Thành viên mới

Em hỏi ngược lại một cái : Anh ở Thứ Ba, hay Thứ Bảy ? Anh có biết Xẻo Xu là ở đâu không ? Em ở không gần nhưng không xa chổ đó.
  10. Alphalock

Alphalock Thành viên mới

Nói cho vui vậy thôi, phần lớn thời gian sau này của em là ở Rạch Sỏi. Nguyện vọng của ba mẹ là mùi dài, oậy, mài dùi kinh sử. Khổ nỗi, trời xui đất khiến kiểu gì mà em chọn ngành Đông Nam Á học, hổng giống ai hết trơn.