1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác ở Thanh Hoá cho em hỏi chút - không biết thể nào - lại một vẫn đề khó hiểu!

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi hoang_cohon, 17/11/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Guliaka

Guliaka Thành viên mới

Ặc ặc .Tớ ko biết là rau má các tỉnh khác thế nào chứ về Th lần nào chả đi mua nước rau má uống .
  2. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Lại cãi nhau, ngoảnh đi ngoảnh lại lại thấy cãi. Ôi cha là mệt!
    Mấy chú ngồi xuống, bình tõm lại cái nào!
    @BC2 với @Chucunnho đâu rồi, mang cho anh mấy vại bia đây để làm hạ hoả các đồng chí trong box này cái nào!
    Rồi uống đi, rồi anh em mình cùng giải đáp về rau má!
    Thế nhở!
  3. hoang_cohon

hoang_cohon Thành viên mới

cái bác amenter thế mà lại hay ít ra ăn nói như vậy có phải đễ nge không . Tuy câu nói đầu tiên của tôi cũng thật ko có thiện cảm cho mấy nhưng với sự cư sử của các bác tôi thấy càng ko thiện cảm hơn. Có lẽ các bác thử suy sét lại mình đi tiếp khách kiểu này thì người ta lại ngĩ cach bác..........(ko muốn nói ra)cư như bác amen đó ăn nói như vậy có phải hay hơn ko. Còn về cái logo của tôi bác kingo... nhận sét như vậy tôi thấy bác rất bốc đồng ko hay tý nao cả đừng đấnh giá bề ngoài
  4. kingofair

kingofair Thành viên mới

Thôi, tớ ứ cải nhau với các Đồng chí nữa mệt bỏ mẹ mà có được cái cóc khô gì đâu, tổ ghét nhau, tý nữa thì bị treo nick. Nick mà treo thì có mà bốc cám!
    Tớ chiến đấu với Khiêu_Chiến lẩn Cô hồn như thế e cũng quá nhiều, lời lẻ tuy nhè nhàng nhưng cũng "mất dạy" chả kém thằng nào. Nói nhiều người ta bảo cái thằng rổi hơi, điên....vân vân và vân vân.
    @Co hon: Tớ ít chửi nhau lẫn cải nhau cậu ạ, không có khiếu. Nhưng hay bị xóc óc lắm. Ghét thì làm cho một vài bài cho bỏ ghét. Sau đó coi như không có gì. Co_hon cũng vậy, tớ với Cậu "chơi" qua lại như thế, tuy nhiên xong thì thôi. No vấn đề gì. Hy vọng là lần tới Cậu qua lại với tâm ý và lời lẻ nên có thiện cảm hơn thì mọi ngưòi, chí ít là tớ sẽ có lòng thành với cậu.
    Thôi em biến khỏi cái topict này!
    KOA
  5. hoang_cohon

hoang_cohon Thành viên mới

thôi mình cung rtú đây nhờ mod xoá hộ cái toppic này cái nhể
    hẹn làn khác se quay lai với mọi người
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa