1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác ơi chỉ giúp tôi đặt proxy cho Yahoo!Messenger với!Khẩn cấp!

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi ducvinh, 31/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ducvinh

ducvinh Thành viên mới

Các bác ơi chỉ giúp tôi đặt proxy cho Yahoo!Messenger với!Khẩn cấp!

Tôi không biết tại sao các máy con ở nhà tôi không vào được YM khi tôi để "Enable SOCKS proxy" trong khi máy chủ thì lại được.Các máy con chỉ để được "Enable HTTP proxy " thì mới vào được nhưng chậm lắm với lại không vào room được .Có bác nào biết thì chỉ giúp tôi với,tôi xin cám ơn các bác nhiều.

DucVinh
  2. Night_Dream

Night_Dream Thành viên mới

u phai để là firewall with no proxies. u đang sài wingate or proxy cho server? neu wingate thì add them everyone ở entand network

Dream II

3. ducvinh

ducvinh Thành viên mới

Mình xin cám ơn ND nhiều lắm ,bây giờ mình đã làm được rồi nhưng mình chọn fỉewall with no proxies thì vẫn thấy chậm lắm bạn à.Bạn có thể nói rõ hơn cho mình về:wingate thì add them everyone ở entand network được không bạn.Mình cám ơn bạn trước nhé.
    DucVinh

4. philong

philong Thành viên mới

Night--dream gặptrường hợp tương tư như bạn Dức vinh máy chủ của tôi cai wingate ..bạn có thể hướng dẫn tôi một cách cụ thể hơn đươc không .....tôi xin cảm ơn bạn nhiều nha... Địa chỉ email của tôi là:Philongvnnus@yahoo.com mong sơm nhân được sư giúp đỡcủa bạn
    Tinh yeu la gi em nhi ?Ma khi yeu em quen ca loi ve quen trang duoc nuoc quen loi me cha.....
  5. jcnguyen2n

jcnguyen2n Thành viên quen thuộc

trong windows 98 co phan ho tro viec sharing internet.
    O may chu ban chi viec vao control panel chon add/remove program
    vao phan internet tools ban bo danh dau o internet conection sharing va bo danh dau o personal web server . Tat nhien cac may con cua ban phai thiet lap sao cho nhan thay IP cua may chu (theo toi nen de auto). Chuc ban thanh cong. Toi dung cung thay tuong doi nhanh. Tuy nhien dung win98 lam may chu van chuoi lam. Chua thu dung win2000 advance server . Ban nao dung duoc bao toi nhe . Toi do phai thu , met lam !!!!!!
    jic
  6. jcnguyen2n

Tien day cho hoi cach chong kick trong yahoo messenger nha . Ai biet chi gium , Cam on nhieu !!!
    jic
  7. jcnguyen2n

quen mat (lai wen) . Trong yahoo messenger ban ko can phai dat proxy nua .
    jic