1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác ơi !Có bác nào học trường CHUYÊN BAN TRẦN HƯNG ĐẠO không?

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi tran_viet_phuong_new, 21/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tran_viet_phuong_new

tran_viet_phuong_new Thành viên mới

Các bác ơi đừng bắt nạt Pob vậy , Chúng ta cần phải nâng niu con gái Nam định chứ nhỉ?
    Mình lên tiếng bảo vệ Pob
    Tran-v-Phuong
  2. ghost2k1

ghost2k1 Thành viên rất tích cực

Đồng chí Phương chỉ có gỏi nịnh

To be or not to be. That 's a question!
  3. the_Phantom_new

the_Phantom_new Thành viên mới

Mọi người cho hỏi một tý: " Trường Trần Hưng Đạo tổ chức kỷ niệm ngày thành lập vào ngày nào? Hiện nay, còn tổ chức giải bóng đá không?"
    T.H.N ơi! Cô bé đã có mặt ở đây chưa?
  4. thu23tn

thu23tn Thành viên mới

Xin chào các ban. Tôi là cựu học sinh T.H.Đ đây. Tôi hoc khoá 95- 98. Tôi thấy đang bàn luận về vấn đề có nên thành lập T.H.Đ club ko, thì các ban ko những đóng góp ý kiến xây dựng mà còn biến chủ đề của chúng ta đi lệch hướng. Như thế có nên ko ? Tôi thấy cũng nên thành lập T.H.Đ club đấy nhưng ko phải vì thấy thua kém L.H.P mà club của chúng ta là để trao đổi, học hỏi, giao lưu, và giúp đỡ nhau. Như thế có được ko các bạn ? Hãy cho biết những góp ý của các bạn nhé!
  5. everything

everything Thành viên quen thuộc

Lên tiếng đi chứ anh em, tui chỉ toàn thấy Lê với Nguyễn thôi à, nên mạo muội một chút kêu gọi anh em, tham gia cho đỡ tức chứ.
    Bắt đầu đê eeeee...........
    Tui yêu trường Trần Hưng Đạo......
    Ai nữa? Hai năm xa trường không biết có đổi thay gì không vậy, mấy chú cấp ba cho anh biết một chút gì đó về trường điiiiiiiiiiiiii................

Dai
  6. pha_thien

pha_thien Thành viên mới

Nè chú nao mà dũng cảm thành lập hội trường Trần Hưng Đạo vậy.
    Tui cung la dân Trần Hưng Đạo đây, nhưng tui ra trương đã 5 năm rồi. Trường ta dao này có gì mới không. Hay thông báo cho tui biết với nhé. Còn nữa tên câu em la gì cho tui biết đi
    dn
  7. nickybutt_vc

nickybutt_vc Thành viên mới

tôi chính gôc a3 THĐ đây ra trường dưọc 4 năm rồi
    các bác ơi hãy huy động lưc lượng đi thôi
  8. everything

everything Thành viên quen thuộc

Hic ...hic...hic...hi...hi..hi..hhì...hì..ặc..... ặc... ặc.....ặ...ạ..ậ
    Vừa cười vừa khóc. Viết cái topic lày nâu thí rùi bi giờ mới có người lên tiếng cho, xúc động wé...hic...hic...
    Được có hai bác là người tâm huyết với trường em mừng lắm đây. EM thuộc khoá chuyên ban cuối cùng, lâu lăm rùi chưa về xem trường như thí lào? định hỏi cu em nào đó mà không thí ai trả lời cử.hĩ ...hĩ...

Dai
  9. tran_viet_phuong_new

tran_viet_phuong_new Thành viên mới

Chào các bác !.Em cũng dân THĐ đây ạ .Các bác lập hội đi em xin vào hôi với.Em là hoc sinh của trường năm học 1998-2001.<Học sinh cô Cử ý> .Ức quá các bác ạ.Em thấy các nhóc trường khác họ kêu gào lập hội .Chẳng nhẽ mình không lập.Hồi trước em có post lên 1 bài kêu gọi lập hội mà chỉ có vài nguời lên tiếng.Các bác lập hội nhanh lên đi cho em vào với .
    Còn trường mình thi hồi em còn học thì vẫn thế.Triều đại Tùng phệ hết rồi .Bây giờ Thầy Đăng làm hiệu trưởng.Mà bây giờ thì kỷ luật của trường nghiêm lắm.Chứ không nhí nhố như thời anh em mình đâu.Không biết năm nay trường mình có chú nào bị trượt tốt nghiệp không.Năm trước 1 chú bị xoè ,tiếc quá.
    Hi vọng trường TRẦN HƯNG ĐẠO luôn là nơi gieo trồng nhân tài cho đất nướcTrường TRẦN HƯNG ĐẠO muôn năm
    Cô Cử ơi em luôn nhớ đến cô
    Trần-v-Phương
  10. Poh

Poh Thành viên rất tích cực

Em ui, lập box không đơn giản đâu. Em cần tìm 50 người cùng chí hướng kia. Mà chị thấy bên này kêu mãi mới có vài thành viên thỉnh thoảng vào post mấy bài thì làm sao có thể lập box riêng. Chúng ta cứ coi diễn đàn này đại diện cho tất cả đê không riêng gì LHP, THĐ hay NK...

Từ đó ta là đêm, nở đoá hoa vô thường.