1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác ơi !Có bác nào học trường CHUYÊN BAN TRẦN HƯNG ĐẠO không?

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi tran_viet_phuong_new, 21/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

Có tớ là dân 12A3 khoá 95-98 đây. Xin phép được gia nhập hội đông môn. Việc lập một diễn đàn riêng không phải là không làm được, nhưng cũng không dễ đâu. Tạm thời mọi người tập trung ở đây nhé
    "Ai Công Hầu ai Khanh Tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế Chiến Quốc, thế Xuân Thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"
  2. binhphys

binhphys Thành viên mới

Hiiiiii! Lão đạo đã lập một chủ đề Trần Hưng Đạo Hight School từ lâu rồi mà chỉ có mấy người vào như chú Hoàng NVA....Thôi thì lại phải chuyển sang bên chủ đề này vậy đẻ chào anh chị em đông môn cái nhỉ.
    Lão học khoá 93-96 cùng lớp với Chippi!
    Anh chị em có thể hội họp bên box Trần ở:
    www.namdinhonline.net/forum
  3. Twins_of_VIP

Bác Bình sang đây quảng cáo đấy à, ừ phải rùi bên namdinhonline giờ buồn bác nhỉ. Em thì bận và phải quan tâm đến bên này nhiều hơn nên ít qua bên đó được, mong bác thông cảm và thường xuyên qua bên này để còn chỉ bảo cho bọn em nhé
    "Ai Công Hầu ai Khanh Tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế Chiến Quốc, thế Xuân Thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"
  4. binhphys

binhphys Thành viên mới

hihihih thì anh cũng phải sang bên này quảng cáo tí chơi chứ nhỉ. Bên đấy bây giờ các đồng chí bận thi cử quá chắc mà có đông vui thì phải sau đợt này. Anh em mình có định chuẩn bị cho vụ gặp mặt nhau của dân Trần sau đợt thi ĐH này không nhỉ?
    www. namdinhonline.net/forum
  5. Twins_of_VIP

Dĩ nhiên rùi bác Bình, em thì đang bận cho vụ tốt nghiệp, nhưng cũng sắp xong rùi, hi vọng bác sẽ làm câu nối cho tất cả mọi người