1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC BÁC ƠI EM BỊ BỌN MAN NÓ DỌA ĐÁNH NÈEEEEEE......

Chủ đề trong 'Arsenal (AFFC)' bởi NhocTi, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhocTi

NhocTi Thành viên mới

CÁC BÁC ƠI EM BỊ BỌN MAN NÓ DỌA ĐÁNH NÈEEEEEE......

HÔm qua em mang cái lốp xe đạp sang cho chúng nó nhai thì chúng nó khônng buồn cảm ơn em mà còn túm cổ áo em nữa chứ.Nó lại còn chửi em và bảo là có ngon thì gọi cả BOX của chúng mày sang đây.Em tức quá em cho no một phát THẲNG TAY NGAY BÁT của nó. Thế là chúng nó đuổi đánh em. May mà em phóng xe chạy kịp.
    Các bác phải trả thù chúng nó cho em nhé. Không là em khóc đấy.

CO GAI H'MONG BEN BEP LUA
    CHANG TRAI MUONG TE BEN GOC CAY

Được sửa chữa bởi - NhocTi vào 09/05/2002 22:00
  2. Kien-OFR

Kien-OFR Thành viên rất tích cực

Này, biết là chúng ta ghẻt MU lắm nhưng bây giờ không phải là lúc để gây thù chuốc oán nhá. Hì, mọi người qua MU-box để trêu thì được nhưng đừng làm to chuyện và đừng nói xúc phạm quá, đặc biệt đừng đặt vấn đề box AFFC và box MU tuyên chiến với nhau

I see myself in Pink Floyd The Wall

3. tomagoki

tomagoki Thành viên mới

Hehe.Cai do cac cu goi la ngu thi chet chu benh tat gi.Hay huong thu niem vui tron ven cua minh di chu dun dem niem vui ay de lam noi dau cho ke khac.Chua chet la may day.Oan uc noi gi ma keu.
    Arsenal muon nam.
    Nang coc chuc mung nao
    TOMAGOKI
    [/red][/size=5]
  4. lehai141

lehai141 Thành viên quen thuộc

Lốp xe chúng nó k0 nhai được thì Nhóc Tì thử chào hàng món mặt nạ.......MO xem sao, kiểu gì cũng đắt như tôm tươi. Bọn MU đang cần mà !
    Chúc mừng ARS !

le h@i
  5. debonairgirl

debonairgirl Thành viên rất tích cực

trời,sao ko nói sớm?Chúng ta còn lập fương án chơi xỏ lại chúng nó chứ?hehe,tui nghĩ ra nhiều fương án nghe hay lém,Nhóc Tì ơi,liên lạc đây gấp nhá,chúng ta cùng bí mật làm fi vụ này đi.
    [red]
    Baby Blue
  6. NhocTi

NhocTi Thành viên mới

Hay quá có đồng minh rồi. Nhưng U là con gái thì giúp gì được cho Nhóc Tì đây. Mà báo cho U biết là thằng Tomagoki là gián điệp đấy nhớ. Nó không tham gia vào vụ này mà lại còn bảo em đáng đời nữa, Tức không chịu được. Em sẽ báo cho Arsenal_Boy, tiabachkimthanh, biết để cho thằng này out khỏi AFFC thân yêu của chúng ta luôn.
    CO GAI H'MONG BEN BEP LUA
    CHANG TRAI MUONG TE BEN GOC CAY
  7. Arsenal_boy

Arsenal_boy Thành viên quen thuộc

he.......he........he.......chúng ta tập trung chơi vụ này nhé, T7 này Nhocti và debornagirl post bài sang đó đi, ăn nói cho lịch sự vào nhá, không được bốp chát đâu đấy, mỗi người làm một topic cho bọn nó sợ OK???
    [​IMG][/CENTER]
  8. Escaper

Escaper Thành viên quen thuộc

Nghe chúng mày lải nhải mà ngứa tai quá đi mất. Tao không muốn phải nghe những câu nói củ chuối do chúng mày ngôn đâu nhá. Cần phải đưa chúng mày vào danh sách những con gà cần thịt thôi. Chúng mày bước chân vào của MU box mà nói linh tinh tao đạp cho vỡ mặt.
    Escaper
  9. Arsenal_boy

Arsenal_boy Thành viên quen thuộc

Làm gì mà máu nóng thế hả, không ngờ bên MU lại có thằng mất lịch sự như vậy, ăn nói thì vô học, hành động thì cục súc như....súc vật.....nói thật nhé biết điều thì đừng bao giờ vô AFFC phát ngôn những câu như vậy nhá.....
  10. huyentrang

huyentrang Thành viên rất tích cực

Co bé này đúng là đọc nhiều chuyện viễm tưỏng quá,bên MU không có ai như vậy đâu.
    Đừng lamg cho tình đoàn kết bị mất đi