1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC BÁC ƠI EM BỊ BỌN MAN NÓ DỌA ĐÁNH NÈEEEEEE......

Chủ đề trong 'Arsenal (AFFC)' bởi NhocTi, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Iceberg

Iceberg Thành viên quen thuộc

ới anh em ơi ! Sao lại nói con nhà người ta như thế? AFC toàn những người thanh lịch mà, chấp MU làm gì. Thôi , thay mặt cho anh em AFFC , Ice xin lỗi huyentrang nhé. Cả Box AFC cũng chưa có ai xinh đẹp và hiền dịu như bạn đâu.
    Mast
  2. darky

darky Thành viên mới

Mọi người ơi, ASR mans của AFFC lại đanh đá thế à? Chưa cô gái nào của box chúng ta kêu ca gì Huyền Trang mà chỉ toàn thấy các chàng nói xấu người ta thôi, sao mà nhỏ nhen thế. Mà người ta lại rất hoà nhã dễ thương nữa chứ. Giờ mới biết fans của box chúng ta đanh đá thật, nhất là các bác nam.
    Em đây là con gái, không liên quan mà còn thấy sợ các bác đấy ạ, các bác ơi, dịu dàng 1 chút cho chúng em nhờ.

Em cựa mình trong chỗ ở mới nguyên sơ,
    hoang hoải đập tay lên nắp hòm bằng gỗ....

3. Kien-OFR

Kien-OFR Thành viên rất tích cực

Đề nghị mọi người ăn nói tôn trọng Huyền Trang một chút. Nếu bạn là người yêu Arsenal thật sự thì ko có gì có thể khiến bạn bỏ Arsenal và thích MU, nhưng ko phải bạn thích Arsenal là bạn ghét tất cả các fan của MU. Tất nhiên với nhưng fan MU và ngay cả các fan của CLB khác có ý gây chiến và hung hăng thì chúng ta phải chiến lại, còn đối với những fan hoà nhã và có thiện chí thì chúng ta cũng phải có thiện chí chứ.

I see myself in Pink Floyd The Wall
    J DO EVE TH FO U

4. NeuConCoNgayMai

NeuConCoNgayMai Thành viên rất tích cực

AFFC'man co ai trêu ghẹo hay xúc phạm gì đến HT đâu .Những lời kia là do người ngoài vào đây chọc ngoái đấy chứ.Anh em AFFC hơi bị lịch sự đấy,hiền lành quá nên toàn bị GIRL AFFC bắt nạt thôi.
    Một người khác sang đây post nhiều bài như vậy thì ai chả chú ý ,chả biết cần biết la g hay b.Đơn giản là có chuyện để nói thôi,cho vui mà.
    Sẽ chẳng bao giờ anh nói
    với em về một khoảng trời...
    Có một vì sao nhỏ xíu
    thắp riêng cho mình em thôi...
  5. lehai141

lehai141 Thành viên quen thuộc

Trời ơi ! Mọi người đừng có gây xích mích thêm nữa đi! HT của MU vào AFC post bài nhưng có nói xấu gì AFFC của chúng ta đâu?

Chúc AFFC và MU sẽ đoàn kết với nhau !​

le h@i
  6. huyentrang

huyentrang Thành viên rất tích cực

HT có lời cám ơn tới tất cả những anh em cua AFFC,đúng là chúng ta tuy mỗi người thích một đội bóng khác nhau,nhưng đều có một tình yêu chung đó là tình yêu bóng đá,và chính bóng đá tạo cho chúng ta cơ hội quen biết nhau và biết đâu thân là đằng khác.
    Sắp tới chuẩn bị WC,các box đều xem ở Co ,hy vọng sẽ gặp các bạn ở đó.

Chúc AFFC và MU sẽ đoàn kết với nhau !