1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác ơi sao không thành lập BOX TTVN Hà Nội nhỉ

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Loveme, 24/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lion_King_new

Lion_King_new Thành viên rất tích cực

Hi my friends,
    Tôi thấy ý kiến này hay đấy, nhưng mà tôi muốn lưu ý mọi người một chuyện: Lập một box không khó, cái khó là ở chỗ làm sao duy trì nó thật hấp dẫn và có hiệu quả lâu dài mới được. Một box hay một club phải có tôn chỉ mục đích, chương trình hành động rõ ràng, có hướng phấn đấu....
    Mọi người hãy thảo luận kỹ trước khi đi đến quyết định cụ thể nhé.
    Chào thân ái và chúc thành công,
    Dr. Lion King
  2. Sprocean

Sprocean Thành viên quen thuộc

Toi ky van de lap box rieng cua Ha noi can phai suy nghi them, nhung toi ung ho quyet dinh nay.
    Lam gi de thu hut moi nguoi vao box nay?

SPROCEAN

3. Thomas_Edison_new

Thomas_Edison_new Thành viên quen thuộc

e, bà con sao bây giờ mới chịu nghĩ tới việc này nhỉ? tui cứ tưởng mọi người đang bận bịu với vài cai club kiểu kiểu như thế này nên tôi mới không hỏi chứ nếu bây giờ mới bắt đầu thì hãy cho tôi xin một chân nhé
    Thomas A. Edison
  4. Le_minh_Tra_new

Le_minh_Tra_new Thành viên mới

Cho tui tham gia với.Tôi thấy ý tưởng này hay đấy chứ.Mọi người nên quyét định ngay đi để cùng bàn bạn và đưa ra quyết định chuẩn xác là có nên hay ko nên.Nhưng tôi sẽ luôn là người ủng hộ và cổ vũ nhiệt tình cho hôi.
  5. changcanquaigi

changcanquaigi Thành viên mới

Em giơ tay phát biểu ké một câu được không nhở??
    Em chả hỉu giả dụ là em join cái hội này này, thì ngoại chiện tụ tập tốn tìn ra í mà, xong rồi lên box này tán phét với quân ta, thế xong em có được quyền lợi gì với cái box này không các bạn các đồng chí???
    Em có ý kiến thành lập box: Hội những người chẳng cần quái gì hờ hờ, ai tham gia có ngay nghĩa vụ đóng luôn 50000 (thế có ít không nhờ??) và quyền lợi nhãn tiền là đi oánh chén mí em một bữa kem que Tràng Tiền, ăn xả láng không run không về hờ hờ.
    Em đóng tiền luôn nè...hehehe
  6. changcanquaigi

changcanquaigi Thành viên mới

tèn ten ten :-) hội nào chả giống hội nào khác mỗi cái tôi ở Hà Nội cậu ở Lào Cai, online cả, chung một box Public cho nó thuận tiện :), nay mai chú ở Lào Cai có thích gặp bạn ở Hà Nội ta phone nhau một cái, sang hơn ta bắt quả taxi ra làm bữa tụ tập ;-), thế cả thui mừ mọi người uiiiii :). Thế mà còn ai đắm đuối thiết tha iu Hà Nội thì ta cứ lên đây ca ngợi nó mặc dù dạo này nó bẩn và đông không tả được. Mọi người nghĩ mà xem hihi hội Hà Nội online thì khác quái gì hội Người chẳng cần quái gì online nhể??? Hihihihi... Nơi tôi sinh Hà Nội, ngày tôi sinh một ngày bỏng cháy, ngõ nhỏ phố nhỏ nhà toooôoiiiiiii ở đooóo đêm nằm nghe trong gió tiếng sông Hồng thở than hụhụ.... ;-) .
  7. doanvugiang

doanvugiang Thành viên mới

mot y'' kien rat la` hay day'
    giang
  8. Thomas_Edison_new

Thomas_Edison_new Thành viên quen thuộc

cứ tình hình như thế này thì chửa chắc đã thành công, mà nếu như có thì chắc cũng chẳng nên cơm cháo gì rồi! hic hic hic mất cả thì giờ.
    Thomas A. Edison
  9. emxinh

emxinh Thành viên rất tích cực

ôi ôi nhiều hội quá thế này ai mà tham gia nổi hết cơ chứ. này nhé, tui la` ng Hải Phòng nhưng muh sống ở Hà Nội, thế là ít ra cũng tham gia được 2 hội Hải PHòng & Hà Nội rồi. tôi sinh năm 82, vậy tôi cũng có tên trong hội 82. tôi học trường Chu Văn An, thế thì tôi không thể không có tên trong hội Chu Van An được. à còn nữa, tôi thích xem phim nên tôi cũng có ghé qua box Movies nữa, thế là có tên trong danh sách gặp mặt của hội MFC.
    bây giờ lại sắp có hội 8x nữa đấy
    mình nghĩ trên TTVNO có lẽ hầu hết các thành viên là ở HN rồi nên không cần thiết lắm phải lập box HN đâu. nhưng mà nếu các bạn quyết tâm lập box HN thì tôi cũng xin đóng góp một chân
    hy vọng hội HN sẽ hoạt động tốt
    [​IMG][​IMG]
  10. CAUBEBUTCHI

CAUBEBUTCHI Thành viên quen thuộc

Xin một chân với nhá ! Nhưng cũng như các bác khác nói ở trên, không biết box này đã có đường lối nào cụ thể chưa? VD : thành viên trong hội thì phải có nghĩa vụ và có quyền lợi gì ? Chẳng hạn như trong Hà Nội có chỗ nào mua rẻ, bán đắt, khuyến mại, ăn ngon...thì bảo nhau...vv...Nói chung phải có lợi ích, yêu Hà Nội thì hãy làm các bác ạ !
    Suốt đời giữ lòng thanh tịnh
    Không để nữ sắc quấy rầy
    Ăn ngủ điều độ
    Học hành tiến bộ
    Cha mẹ vui mừng
    Bạn bè mến mộ​
    http://www.caubebutchi.org http://www.caubebutchi.net