1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác ơi sao không thành lập BOX TTVN Hà Nội nhỉ

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Loveme, 24/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuongbob

cuongbob Thành viên quen thuộc

Thui thì lập đi thui. Tui nằm nhà nghe bà con bàn luận nhiều rùi... Ta cứ lập rùi cùng nhau phát triến nó nha. Làm sớm sớm cho kịp Tết Nguyên Đán, Anh em tụ lại cho xôm. Hôm nay lập luôn đi nha.
    Bop
  2. thao_dan_new

thao_dan_new Thành viên quen thuộc

Tui cũng rất muốn thành lập một box riêng cho hà nội .Chúng ta có thể đặt tên là ttvnhanoi như thế chỉ càn nghe tên là biết được box này.Còn chương trình hành động sao cho mọi nguời đều thích thì chúng ta nên mở những trang thông tin về việc làm,du lịch,địa chỉ bán hàng giảm giá,phim mới ở hn ..v..v đại khái là tất cả những gí mà chúng ta biết mà càn thông tin cho mọi người cùng hưởng . Các bác thấy thế nào.Mà phải thành lập nhanh mới đúng là thanh niên hn chứ.À má cho tui một chân trông box nhé.
  3. sutumom

sutumom Thành viên quen thuộc

Mọi người có vẻ rất mong muốn lập một box riêng của Hn hả? Tui thấy việc này cũng không cần thiết cho lắm. Nếu các bác có hay đi tham gia các buổi họp của 7x thì các bác sẽ hiểu tại sao mà bác ATC sợ hãi những cái box mới đến thế. Nếu như các bác lập một box lấy tên là HN club thì chỉ có người ở HN vào là chính. Tuy nhiên, các bác trong TFG thì cũng không phản đối việc tạo thêm box. cho nên tôi chắc rằng chúng ta đã được box mới này rồi. Cái chính là bây giờ làm sao cho nó hoạt động tốt, đúng với những mong muốn của các thành viên khác. Như vậy thì các bác phải sớm đưa ra những hoạt động cho box mới này. Lưu ý với các bác một điều, hầu như các diễn đàn trao đổi về các vấn đề thì đều đã có, do đó các mod ở các box phải tuân thủ với nội dung mà ban quản trị đã định ra. Những bài nào có nội dung trùng với các diễn đàn khác thì các bác nên chuyển vào đó để mọi người ở những nơi khác cùng tham gia. Các bác nên tập hợp một buổi họp để chúng ta bầu ra chủ tịch, phó chủ tịch và định hướng hoạt động cho nó. Còn nội dung thì các bác nên tham khảo bên 7x club. Chủ nhật tuần sau có một buổi picnic trên sông Hồng, nếu có thời gian thì các bác nên hẹn nhau trên đó chúng ta có thể họp luôn, vừa là ra mắt với toàn thể TTVNOL, vừa xin thêm ý kiến định hướng cho box của chúng ta.
    Sutumom
  4. Loveme

Loveme Thành viên quen thuộc

Theo tôi thì không nên lập box nữa vì như vậy sẽ gây gánh nặng nhiều cho TTVNONLINE. Chúng ta sau khi dủ người sẽ nhờ các bác quản trị đổi tên box HN này thành TTVN Hà Nội, các thấy thế nào.
    Còn về chương trình hành động thì tạm hoãn đã bây giờ trước hết là đưa ra điều lệ của hội. Tuii xin mạn phép mở đầu:
    1. Về điều kiện ra nhập: là người đang sống và làm việc hoặc học tập tại HN(hic hic như tui thì toi rùi nhưng tui nhà ở HN mà nên ra nhập không biết có bác nào phản đối o)
    2.Về nội quy cho các thành viên: Phải tích cực tham gia post bài về các chủ đề liên quan đến HN. (Với tư cách là box của Thủ Đô chúng ta nên làm hết sức để thể hiện mình)
    Các anh em trong hội phải tích cực tham gia họp mặt khi có dịp vận động của box(về cái này các bác không được cuội đâu đấy)
    Ngoài việc post bài ra phải tham gia các hoạt động cụ thể như giao lưu thể thao, giúp đỡ các bạn khó khăn.(cái này thì như hội TPHCM ấy họ làm được nhiều việc lắm rùi)
    3. Những cái cần cấm: không post bài vô văn hoá, ăn nói lăng nhăng...
    Bây giờ tui phải đi nên không thể viết thêm được, còn nhiều thiếu sót các bá bổ sung cho tui cái

I can live without you but without you my life is not possible
  5. hungnm85

hungnm85 Thành viên rất tích cực

Muốn thành lập, đầu tiên phải tập trung lại để bàn chứ. "Nhân" nào cho 1 cái hẹn đi.OK?
    hungnm85@vol.vnn.vn
    [side=4]hung-aboo[/side=4]
  6. AircraftClub

AircraftClub Thành viên mới

Khi Nào thành lập Hội thì cho tôi tham gia với
  7. le_hoang_new

le_hoang_new Thành viên mới

vsy thi toi phsi lsm sao de cac ban co the hieu duoc benh tinh cua minh vay ha ! xin tu gioi thieu toi la mot trong nhung bac sy gio inhat nuoc nha do, hong dam noi xao chu tu nho den gio toi dau co biet noi thiet bao gio dau !
    huhihihihihihihihihihiihiihihihihihihi
    nhoang
  8. THE_NAUGHTY_GIRL_new

THE_NAUGHTY_GIRL_new Thành viên mới

MOI NG` HEN NHAU XEM BAN THE NAO DI .MINH UNG HO VIEC NAY.CHO MINH THAM GIA VOI NHE'!

bichngoc

9. Sprocean

Sprocean Thành viên quen thuộc

1. Về điều kiện ra nhập: là người đang sống và làm việc hoặc học tập tại HN
    Toi phan doi, nhu vay dieu kien bo hep qua. Nhu toi song o Hanoi 20 nam troi, bay gio hoc tap tai nuoc ngoai thi khong duoc tham gia a`. Hay la nhung ban o tinh khac co nhung bai dong gop ve Hanoi thi cung khong tinh a`
    Theo toi, chung ta phai mo rong cua don tat ca moi nguoi co tinh cam voi Ha noi, khong gioi han tuoi tac, dia vi, gioi tinh....

SPROCEAN

10. hungnm85

hungnm85 Thành viên rất tích cực

Tui tham gia với.My email: hungnm85@ttvnonline.com
    [side=4]hung-aboo[/side=4]