1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các bác tư vấn giúp em với ! help !

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi louiswater, 21/06/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. louiswater

louiswater Thành viên mới

em chào tất cả mọi người!
    chẳng là câu chuyện thế này ạ!
    em với bạn gái quen nhau được hôm nay là tròn 50 ngày,chúng em quen nhau trong 1 lần di chơi khi bạn thân em từ miền nam về,em có rủ nó đi du lịch vì anh em lâu không gặp nhau,hôm đó đi chơi em vừa gặp bạn gái không hiểu sao tim em đập thình thịch và yêu luôn ( chắc các bác không tin ) chẳng là trước đây em có 1 mối tình hồi đại học 5 năm nhưng bị đá nên em mất niềm tin cào con gái,2 năm em không yêu được ai và cũng không không có cảm giác yêu,kể cả gái xinh nhé,em cũng quen rất nhiều gái xinh trong đó cũng có cô thích em,nhưng em là kiểu người không có tình cảm nắm tay còn không có cảm giác chứ đừng nói nhắm mắt đưa chân,không hiểu sao gặp gái thì em có tình cảm luôn,gái không xinh cũng không xấu nhưng mỗi khi gái cười là em cứ làm sao ấy khó tả lắm.....rồi 3 ngày sau em xin đc số gái trực tiếp qua facebook,rồi chúng em nói chuyện và đi chơi cùng nhau,em thì tính ít nói nhưng từ khi quen gái sinh ra nói nhiều,sợ gái thấy nhàm chán nên vắt óc suy nghĩ đủ thứ chuyện,chúng em hay đi chơi lắm,nếu không đi thì đến nhà gái ngồi chơi,gần đây 2 tuần em đến liên tiếp,rồi 1 hôm lúc đang giận chuyện gì đó em quên rồi đang bước ra về thì tự dưng thấy gái ra khoá cổng em thấy thương thương liền quay lại ôm gái,sau đó em liều hôn gái gái cho hôn,sau đó em đi về nhà với cái vảm giác không tả được,em làm xây dựng áp lực công việc quen nhưng trong chuyện tc em không rành lắm vì mối tình đầu em bị tấn chứ khônv phải đi tán nên tâm lí con gái em thuộc dạng yếu kém,yêu 5 năm mối tình đầu nhưng em cũng không hiểu rõ lắm,rồi 1 hôm em rủ gái đi xem fim về 10h30 chúng em đứng dưới cổng hôn nhau,chẳng hiểu sao hôn nhau tận 30p,tính em máu me nổi lên em lỡ đưa tay quờ quạng lung tung beng gái đẩy ra nhưng vẫn cho hôn tiếp,quờ tiếp gái đẩy tiếp.......em dừng lại nhé,quờ 2 lần thôi bị đẩy em cũng ngại,rồi mấy hôm sau bọn em tiếp tục đi chơi và vẫn tiếp diễn,rồi 1 ngày em hỏi gái,em có xác định gì với anh không,em cũng không muốn kiểu yêu rồi chia tay nên hỏi cho ro ( cái kiểu không yêu trả dép bố về ấy ) gái chưa thấy nói gì,ròi lại mấy hôm em không hỏi gì,đến hôm qua em lại hỏi tiếp,và gái nói ần thời gian suy nghĩ,gái muốn 1 tuần,em muốn hỏi đó có phải là lời từ chối khéo không ạ và trong time này em nên làm như thế nào ak,gái 91 em 90 cũng có xíu tuổi cả rồi ạ,công việc của 2 đứa cũng ổn định rồi ạ .nên không biết ntn,em là mối tình thứ 3 của gái vì trc gái cũng yêu 2 người rồi,1 người 3 năm và 1 người 3 tháng,chia tay người 3 tháng kia đc 2 tháng thì gặp em,và gái là người yêu gheo lí trí ( gái nói với em thế ạ)trc lúc mới quen đc 2 ngày gái nói 2 đứa không hợp nhau nhưng em cứ tán kết quả là như trên ạ.giờ em cũng không biết như thế nào nữa ạ,nên em mong các bác chỉ bảo em để em có hướng ạ.:(
  2. Paradise_Lost

Paradise_Lost Thành viên tích cực

1. Học đại học ra trường rồi thì phải tập viết lách dấu chấm dấu phẩy cho tử tế.

2. Đang ôm hôn tốt đẹp thì cứ tiếp tục ôm hôn. Quờ quạng được thì cứ tiếp tục quờ quạng.

3. Gái mới phải là người đặt câu hỏi "anh có thật lòng với em không", "anh có xác định lâu dài với em không?". Hỏi gái những câu này là sai. Những lần gặp sau lập tức phải quên ngay những câu hỏi vớ vẩn kiểu này. Tập trung vào ôm hôn, đi chơi đi bời vui vẻ thôi.
  3. anhsaj

anhsaj Thành viên tích cực

1. Văn viết như cái củ cải
    2. Hỏi chuyện như cái củ lạc, khác j ép gái
    3. Tăng tần suất thân mật lên
  4. louiswater

louiswater Thành viên mới

vâng em cám ơn bác hôm nay đã là ngày thứ 2 rồi ạ,em muốn gặp gấu nhưng gấu bảo trong time 1 tuần gấu em suy nghĩ thì chúng em không gặp nhau ạ,em hỏi gấu trả lời nguyên văn ntn ạ " anh này ! mới 2 ngày anh đã cuồng chân rồi à " hic quan trong time này em không được gặp nên em đăng ký 1 slot đi cát bà 3 ngày rồi ạ,em đang ở cát bà ạ ^^
    --- Gộp bài viết: 21/06/2016, Bài cũ từ: 21/06/2016 ---
    vâng chắc tại văn em kém nên mới hỏi những câu ngô khoai như thế với gấu ạ @@,hôm nọ đi chơi với gấu em ngồi im thin thít không nói chuyện từ đầu đến cuối,thực ra em đang suy nghĩ về công việc vì em làm xây dựng đang thầu nũa nên đau đầu quá lúc quay sang ôm gấu gấu phán 1 câu xanh rờn
    - anh định ôm và hôn em à
    3
    em hơi bất ngờ nên gỏi gấu sao em biết gấu liền nói
    quen nhau rồi đi chơi ngồi im như thóc quay sang đang có ý định thế còn gì!
    nói thực gấu đã trải qua 2 mối tình với nhiều anh tán nên có nhiều kinh nghiệm còn thực sự trong mắt gấu em chỉ là 1 chú gà không hơn không kém @@
  5. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

hỏi làm cái mịa gì cứ làm đc gì thì làm, chán ông quá, đoạn đầu hay thế mà đoạn sau như tự tay bóp dái vậy, dân xây dựng tán gái siêu bm ra, ông làm tôi thất vọng đấy, haha
  6. baongoc95vl

baongoc95vl Thành viên tích cực

cái gì cũng phải tử từ nhé zai

:D