1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác tư vấn giúp em với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi deconlacme, 03/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. deconlacme

deconlacme Thành viên quen thuộc

Các bác tư vấn giúp em với

Em quen em ý cũng chưa lâu lắm, khoảng 3 tháng, quen ở lớp học nhẩy, cũng đã cầm tay, ôm nhưng ý em ý là muốn có thời gian tìm hiểu nhau kỹ hơn vì em ý cũng đã gặp thất bại trong tình cảm một lần, gặp phải thằng bắt cá mấy tay, dẻo miệng, em ý sợ là cái gì đến nhanh đi nhanh.Nhưng dại cái là em đã nói yêu mất rồi, dạo trước đã có lúc cảm thấy rất ổn rồi. Nhưng dạo này em ý đi với hội bạn suốt, hội đấy trai nhiều hơn gái, rất là nguy hiểm, thứ 7 vừa rồi đã bỏ bom em vì hội đấy đến rủ đi chơi, mùng 8/3 này em hỏi thì cũng bảo là anh hỏi muộn mất rồi , rồi là để em suy nghĩ xem dành thời gian cho anh vào lúc nào. Theo các bác hôm đấy phải thế nào, và trường hợp này thế nào thì hợp lý. Em thì em yêu thật rồi, em là người yêu nghiêm túc và cũng quyết tâm nhưng em đang hoang mang quá.
  2. thiensat9

thiensat9 Thành viên mới

Đầu tiên xem xét lại nhá...
    Chú nói yêu òi ---> Nó bắt thóp chú òi
    Bi h nó đi chơi với jai và nói sẽ dành cho chú thời jan sau khi suy nghĩ ---> Nghĩa là nó sẽ đi săn gà khác,khi nào hok có con bằng chú thì nó mới nghĩ đến chú.
    Nó bỏ bom chú ---> Nó bắt đầu hok coi chú ra j òi
    Bi h nhá :
    Có năn nỉ cũng vô ích thoai, chú cứ ăn bánh bơ cho a.Thi thoảng alo hỏi han vài chuyện thoai.
    Coi nó như bạn ý,quan tâm cả cáo khác vào...Nếu nó thik chú nó sẽ nhắn tin,hay alo.Lúc đấy post lên đây tính tiếp.
  3. romantic1

romantic1 Thành viên mới

Bro nên kiếm người khác đi ! Người ta đã không yêu mình rồi còn luyến tiếc làm gì ! Theo lời kể của bạn thì mình cảm thấy cô gái này kì quá ! Con gái ai lại làm thế ! Không thương thì phải tỏ thái độ chứ day dưa như vậy thì thật lạ ! Có thể cô này chỉ muốn lợi dụng bạn mà thôi ! Đây là một con cáo đó ! Bro nên bỏ đi thôi !
    ps: cho mình số đt của cô ta (mình đùa thôi !)
  4. Necrophilia

Necrophilia Thành viên mới

Bác này....chưa đọc kỹ bí kíp mà đã tỏ tình rồi....
    Em quen em ý cũng chưa lâu lắm, khoảng 3 tháng, quen ở lớp học nhẩy, cũng đã cầm tay, ôm nhưng ý em ý là muốn có thời gian tìm hiểu nhau kỹ hơn vì em ý cũng đã gặp thất bại trong tình cảm một lần, gặp phải thằng bắt cá mấy tay, dẻo miệng, em ý sợ là cái gì đến nhanh đi nhanh.Nhưng dại cái là em đã nói yêu mất rồi, dạo trước đã có lúc cảm thấy rất ổn rồi. Nhưng dạo này em ý đi với hội bạn suốt, hội đấy trai nhiều hơn gái, rất là nguy hiểm, thứ 7 vừa rồi đã bỏ bom em vì hội đấy đến rủ đi chơi, mùng 8/3 này em hỏi thì cũng bảo là anh hỏi muộn mất rồi , rồi là để em suy nghĩ xem dành thời gian cho anh vào lúc nào. Theo các bác hôm đấy phải thế nào, và trường hợp này thế nào thì hợp lý. Em thì em yêu thật rồi, em là người yêu nghiêm túc và cũng quyết tâm nhưng em đang hoang mang quá.
    Nếu nó coi bác là quan trọng tại sao lại ko rủ bác đi cùng hội....giới thiệu luôn....
    Bác giờ phải cứng rắn lên một chút....đừng để nó dắt mũi...nó đang ở thế thắng rồi....
  5. rainkute

rainkute Thành viên mới

Khổ thân bác nhỉ,hồi trước em cũng giống bác đấy...cố lên, em ấy đã từng thất bại nên bi giờ cũng thận trọng mà.Bác hãy chứng tỏ tình yêu của mình cho em đó thấy đi..
  6. lantuhn

lantuhn Thành viên mới

Theo em thì có thể là em đó thận trọng để bác chứng tỏ tình cảm của mình nhiều hơn.Nhưng trong cái vụ 8-3 sắp tới em ý hành động như vậy thì khả năng em này là 1 con cáo thực sự,em này chắc ko iu bác rồi,chỉ dây dưa vớ vẩn thôi chứ em này ko thích bác đâu.Có khi cáo lời dụng tình cảm của bác thôi.Bác là người trong cuộc hãy nhận định cho chuẩn nhé,hãy quan sát kĩ điệu bộ và thái độ của em ý để đưa ra nhận định cho chuẩn vào.Chúc bác nhận định chính xác,mọi việc tốt đẹp.
  7. meohoang194

meohoang194 Thành viên mới

Cái dại của đồng chí là không tấn công dồn dập ở đúng thời điểm.
    Khi đã cầm tay, ôm thì nhanh chóng tiến đến kiss kiếc các thứ. Dồn dập 1 thời gian thì mới được. Sau thời gian dồn dập ấy thì có thể bơ hoặc té đi đâu đó mới giữ được gái.
    Giờ thì em nó có vẻ ngãng ra rồi :D. Thôi thì dứt khoát đi rồi đường ai nấy đi
  8. thieubinh0

thieubinh0 Thành viên mới

Bì 1 quà? y như nà?y, vẮt thương mới là?nh sèo xong. ĐẮy là? sòi chứ khĂng phà?i cào 'Ău. Tù?y và?o bà?n làfnh cù?a bàn thĂi nhưng nẮu chày thoàt 'ược thì? tẮt nhẮt . Chùc may mf́n.
  9. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Em nghĩ là bác gái này đang còn trong giai đoạn tìm hiểu, chưa mún tiến tới mối quan hệ chính thức sớm. Biểu hiện là thik đi chơi với nhóm bạn hơn là đi chơi riêng với bác. Con gái mà thật sự đã có tình cảm với ai thì sẽ cố gắng giành thời gian để ở bên người đó. Trường hợp của em là vậy
  10. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Ừm ... Cô gái này ko fải là 1 cô gái xấu !
    Những người đã từng vấp ngã 1 lần thì thường ko còn lòng tin ... tâm trạng với tình yêu cũng rất bất ổn và khó đoán ... Có thể cô ấy cũng có tình cảm ... nhưng quá khứ lại làm cô ấy hoang mang, nên hiện tại cô ấy ko nhiệt tình tiến tới ... Mới lại ... tình cảm của ấy thì rõ rồi, nhưng còn cô ấy ... 2 người đã chính thức nói yêu hay gì gì chưa ... Nếu chưa thì 2 người cũng chỉ là bạn ... chuyện cô ấy ko đi chơi với ấy mà đi với hội bạn ... hay mùng 8/3 đã hẹn 1 người khác ... thì đâu thể trách gì cô ấy ... Hơn nữa ... chuyện đi với 1 người khac'' va`o mùng 8/3 cũng chẳng nói nên điều gì đâu
    ..............................
    .................................................................
    Với trường hợp này ... Nếu ấy đã có tình cảm thật ... thì cứ giữ nguyên thế ... Bạn gái này từng bị tổn thương ... nên chỉ cần ấy luôn mềm mỏng, luôn theo sát cô ấy ( chú ý là ko được vồ vập ) ... fải thể hiện hết sức sự chân thành ... hẹn đi chơi mà cô ấy ko muốn thì ko được nản ... Chấp nhận theo kiểu : " Anh luôn muo''n đi với em nên anh có thể chờ em, và luôn sẵn sàng đi với em bất cứ khi nào em muốn " ...
    // Có thể là cô ấy đang vờn ấy thừ lòng 1 chút thôi