1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác ui!! Chỉ giáo dùm đi

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi daihiepquaytay, 16/06/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daihiepquaytay

daihiepquaytay Thành viên mới

Các bác ui!! Chỉ giáo dùm đi

Có ai biết cơ cở tin cậy để "giải quyết" thì chỉ cho tui với...
    Địa chỉ tin cậy khìa, ở HÀ NỘI ý mà... Gấp! Gấp! Thank sau!
  2. Uizoi

Uizoi Thành viên quen thuộc

In England ??? , chỉ zùm tớ với ?
  3. gio_mua_dong_bac2001

gio_mua_dong_bac2001 Thành viên mới

4. kiep_ngheo

kiep_ngheo Thành viên mới

5. trieuminh2403

trieuminh2403 Thành viên mới

Sao phải cò ?
    Bé làm cứ như bé đi " cò " mấy lần rồi ấy.
    1. Siêu âm phải uống nước dành cho mấy tiểu cô nương chưa xông pha trận mạc. Còn mấy quý cô nương đã chinh nhiến nhiều có thế siêu âm thường hoặc siêu âm đầu dò tuỳ theo trang thiết bị hoặc tiện nghi của bệnh viện. Có kết quả thì làm thủ tục điều hoà nếu thai kỳ dưới 1 tháng. Phôi thai nhỏ quá ( dưới 1 tuần ) cũng không được tiến hành loại bỏ do sợ không xác định chính xác và sót lại trong quá trình thao tác thủ thuật.
    2. Sau khi điều hoà có thể nằm lại nghỉ ngơi 15- 30 phút tuỳ theo thể trạng mỗi người . Thậm chí có người không hề có cảm giác mất sức có thể ra về ngay nhanh nhẹn. Tốt nhất là uống một cốc sữa nóng hoặc lạnh sau khi ĐHoa`. Sau đó ra về bình thường.
    3. Không cần " kiêng " 2 tuần như bé gì nói. 1-2 ngày sau là sẵn sàng được rồi. Càng không cần kiêng uống nước lạnh hay kiêng bất cứ điều gì. Chỉ cần vệ sinh nơi đó thật tốt. Luôn giữ khô ráo. Uống thêm multi-vitamin hoặc ăn nhiều trái cây , rau quả là quá tốt rồi.
    4. Trước khi vào phòng thủ thuật sẽ được thử máu kiểm tra độ đông máu. Tiêm thuốc an thần nhẹ hoặc thuốc làm giãn cổ tử cung thuỳ theo bệnh viện. Khi vào phòng, bác sĩ sẽ tiêm 2 mũi giảm đau, một ở mông , một ở cổ tử cung. Hơi có cảm giác như bị chằng ở bụng dưới một tí...chưa ngậm tan cái kẹo Hải Hà bác sĩ đã bảo " xong ".
    5. Bé gì hiểu nhầm hai từ hút và ĐHKNguyệt rồi. Một là từ dân gian, bình dân, một là từ chuyên môn. Và chửa ngoài dạ con lại là vấn đề khác , phụ thuộc nhiều nguyên nhân, tạm không bàn ở đây. Vậy thôi. Nếu bác sĩ vừa làm vừa hát ...cũng có thể bị sót nhưng đừng lo...không sao đâu...không phải ai cũng bị đâu. Trong truờng hợp sót thai, bạn có thể có cảm giác ốm nghén như cũ. Lập tức mua quickstick về thử và đem kết quả đến cho bác sĩ....siêu âm lần nữa và lại trèo lên again...hi hi....
    Tóm lại, quyết tâm bỏ do nhiều li do tế nhị thì cứ làm đừng day dứt vì thà không sinh còn hơn bé ra đời không được như ý. Nếu chưa muốn có thì tại sao không đi đặt vòng? thủ thuật chưa đầy 5 phút. Tuyệt đối không vào chỗ làm tư không đáng tin cậy. Không phải lót tay cái gì hết vì đây chỉ là một thủ thuật đơn giản vô cùng.
  6. daihiepquaytay

daihiepquaytay Thành viên mới

phu` xong việc rùi. Phẻ quá các bác ạ. Em nhẹ nợ rùi... Cảm ơn các bác nha!!!
    Nhưng mà các bác ạ, bâu giờ phải nhịn 2 tuần em khó ở lám các bác ạ. Em ăn thì quen nhưng nhịn thì hổng quen mà các bác... Chít em thui...
  7. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Mấy bố ở đây toàn công nhân thợ lành nghề vậy nhỉ??
  8. I_am_joking

I_am_joking Thành viên mới

Hê hê, hôm nay thèm phở qua, chú nào chỉ chỉ xem muốn ăn phở phải nấu làm sao nhé. Giúp chị cái đi.
  9. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

hê hê , hôm nay em cũng thèm phở quá . Chị giúp em với .
  10. voluptuous

voluptuous Thành viên mới

Làm người sống phải có nguyên tắc. Nếu chọn được nguyên tắc cho mình rồi thì vô tư mà sống. Nếu biết giữ mình thì sẽ cảm nhận được giá trị của tình cảm, lạm dụng sẽ làm mình mất đi cảm nhận yêu thương. Giữ được thì khó chứ ném mình ra khỏi nề nếp thì quá đơn giản đi. Vẫn biết những lời hay chỉ như giáo huấn kinh sử nhưng con người luôn là như vậy, biết tốt không theo, biết sai vẫn phạm.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa