1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác vào chỉ giúp em đường đi đến xã Hải Bối, Đông Anh với. Em đang rất cần.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Mongembinhyen, 15/12/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mongembinhyen

Mongembinhyen Thành viên mới

Nhà em ở Pháo Đài Láng trên đường Nguyễn Chí Thanh mà giờ em muốn đi đễn Thôn Hải Bối, Xã Hải Bối, Huyện Đông Anh thì đi đường nào thì tiện nhất. Em xe bản đồ thì thấy phải đi cầu Thăng Long nhưng em chưa đi bao giờ, không biết xe máy có được lên cầu đi không? Tiện luôn cho em hỏi là từ nhà em đến Hải Bối khoảng bao nhiêu Km vậy?
    Em cảm ơn các bác
  2. xoanquay68

xoanquay68 Thành viên mới

Hầy, bạn biết cầu Chương Dương ko? Nếu biết thì cứ đi thẳng 1 mạch, qua cầu Đuống hỏi đường đi Đông Anh. Đi tầm 10km nữa hỏi xã Hải Bối ở đâu, ng ta chỉ cho. Đi cầu Thăng Long rắc rối lắm
  3. Astro

Astro Thành viên mới

1.- Về việc "Xe máy qua cầu Thăng Long": Xem ...

"Dù xe khách, xe tải đã qua cầu bình thường sau khi hoàn tất sửa chữa cầu từ tối qua (22/12), nhưng xe máy từ nay sẽ đi dưới tầng 1 của cầu Thăng Long."

Trích "Xe máy không được đi trên cầu Thăng Long? Thứ Tư, 23/12/2009, 02:49 PM (GMT+7)"
    Xem tiếp ...

2.- Về khoảng cách: Dùng Bản đồ du lịch Tây Ninh
    http://www.tayninhtour.com/du-lich-tay-ninh/gioi-thieu-tay-ninh-tour/ban-do-du-lich-tay-ninh.html

Từ "Tìm đường đi giữa các địa danh du lịch", Nhập "Nơi đang ở": Pháo Đài Láng, "Nơi cần đến": Thôn Hải Bối và chọn "Tìm"

(Từ: -- Nơi đang ở -- hoặc Pháo Đài Láng
    Đến: -- Nơi cần đến -- hoặc Thôn Hải Bối)

Kết quả từ "136 Chùa Láng, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội, Việt Nam" đến "Đê tả sông Hồng, Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam" khoảng 15,1 km.

Vài lời chia sẻ!

----------------------------------------------
    Ask it your ways - Answer it our ways
  4. ndh12A96_99

ndh12A96_99 Thành viên tích cực

bạn ra bến xe mỹ đình, bắt xe bus về đông anh (chạy cổ loa thì phải), đi qua cầu 1 cái rẽ phải là địa phận xã hải bối rồi. Bắt xe ôm, quá dễ rồi !