1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC BẠN BIẾT GÌ VÀ NGHĨ GÌ VỀ TRƯỜNG PHỔ THÔNG NĂNG KHIẾU???

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi pichaco, 06/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pichaco

pichaco Thành viên mới

CÁC BẠN BIẾT GÌ VÀ NGHĨ GÌ VỀ TRƯỜNG PHỔ THÔNG NĂNG KHIẾU???

PHÁT BIỂU CẢM NGHĨ ĐI MẤY BẠN.ĐÂY LÀ LÍNH MỚI MÀ!!

PICHACO
  2. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

em chả bít nhìu về trường của bác... nhưng nghe tên thấy cũng ngất trời mây luôn nhễ???? mấy bác trong ấy chắc toàn thiên tài với thần đồng ko hén. mà đã thế sao còn ngồi ghế phổ thông làm gì, sao ko đổi tên là Viện Năng Khiếu luôn đi cho rồi càng lói em càng thấy tủi thân cho mình hichichichic sao dạo lày mình hay nấc cục vậy cà????????

Comes Like A Sigh From History To The Human Mind... ​
    T.T.N. - A.I.+
  3. gladiator

gladiator Thành viên quen thuộc

Híc!! Trường gì mà mới nộp đơn thi tuyển, người ta đã hỏi đoạt mấy giải học sinh giỏi cấp TP rồi!! Nhấn nút biến gấp!!!
    Gladiator
  4. pichaco

pichaco Thành viên mới

[r10)dau phai the.dieu quan trong al thuc luc ma.dau phai co giai cap thanh pho al duoc vao ngay dau.phai thi tuyen do.cap thanh pho van rot nhu choi.truong minh cong bang lam ma.
    PICHACO
  5. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

bác pic đọc bài ông gla ko kĩ rùi, ông ấy bảo là ra vẻ như khi ông ấy đi nộp đơn xin thi, người ta hỏi đến giải cấp TP, mà coi bộ ông ấy ko có nên ông ấy khớp quá, bỏ dzìa luôn. chứ có ai bảo trường bác thiếu công bằng đâu.
    bác gla nhác quá, chỉ có thế thôi mà cũng bỏ cuộc. gặp em là em cứ thi tuốt, rớt thôi có gì mà sợ. xời ơi, mới nghe người ta hù tí mà bác bỏ của chạy lấy người rồi. chán cho cái phong độ đàn ông của bác.
    à, bác pic ui, cho em hỏi, cái lày em hỏi cho mí đứa em của em. Thế Viện Năng Khiếu của các bác dạy cái gì trong ấy thế?? Chắc khó kinh lắm nhỉ. Bác giả lời giúp em, quên he giúp mấy đứa em của em cái bác nhẫy.

Comes Like A Sigh From History To The Human Mind... ​
    T.T.N. - A.I.+
  6. pichaco

pichaco Thành viên mới

Chào bạn!
    Xin đính chính nha trường của Pichaco là trường Phổ Thông Năng Khiếu chứ không phải là viện năng khiếu đâu
    Trường mình thì cũng dạy theo chương trình của Bộ Giáo Dục nhưng được tăng cường học về chuyên ngành của mình nhiều hơn,với lại chương trình toán thì được mở rông hơn.
    CÒN CÓ THẮC MẮC GÌ THÌ MÌNH SẼ TRẢ LỜI GIÚP CHO!!!!
    PICHACO