1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bạn box 81 gà cần xem

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi nguoi_moi_quen, 10/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoi_moi_quen

nguoi_moi_quen Thành viên quen thuộc

Các bạn box 81 gà cần xem

Thưa các bạn !
    Trước hết tui xin giới thiệu qua tui cũng sinh năm 81 và hiên tại tui đang tham gia sinh hoạt ở 2 box 84 hp và SHP . Mặc dù mới gia nhập cộng đồng ttvnol nhưng tui thật sự thấy đây là sân chơi bổ ích cho lứa tuổi của chúng mình .Qua một thời gian tham gia sinh hoạt ở các box khác tui cảm thấy box mình thật sự trầm .
    Rất ít ý kiến đóng góp xây dựng box . Thực sự tui cũng không biết box mình thành lập lâu chưa nhưng tui thấy sự hoạt động của box mình chưa thật sự tích cực và sôi nổi hoà mình chung vào cộng đồng ttvn.Tại sao vậy các bạn ?Khi bắt đầu gia nhập ttvn tui rất muốn tham gia vào box mình nhưng thật sự tui thấy box mình hầu như không hoạt động. Không biết mới đầu mọi người kêu gọi thành lập box có khó khăn không nhưng với chúng tui khi kêu gọi thành lập box ĐHSPHP thì thật là vất vả.Có lẽ việc thành lập box không gặp khó khăn nhiều lên các bạn chưa thật sự nỗ lực đưa box đi lên . Tôi viết topic này với mong muốn box mình sẽ thật sự cố gắng đưa box đi lên sánh vai với các box khác trong thành phố.Việc này cũng không khó chỉ cần mỗi thành viên tích cực tham gia đóng góp ý kiến xây dựng box là được . Các bạn hãy cố gắng nhé ....Chúc các bạn thành công

Tội gì mà yêu để tiền uống rượu .Sống cô đơn cho con gái ..........thèm..hihihi
  2. fakelove

fakelove Thành viên mới

Các bạn thân mến tôi cũng là 1 thành viên mới của ttvn nhưng tôi thấy box này quả thật là trầm quá!
    Tôi nghĩ lý do có lẽ là các bạn hình như không có những hoạt động offline hoặc là các bạn gặp nhau quá nhiều đến nỗi không còn có gì muốn viết nên diễn đàn nữa phải không?
    Box nào cũng có những đặc trưng riêng nhưng mà các bạn có thể nói là do điều kiện làm việc hay công tác(học tập) của các bạn đã chiếm quá nhiều thời gian (những người sinh năm 81 có lẽ lý do này có lý)
    Nếu có thể các thành viên 81hp nên tìm 1 buổi nào đó để gặp mặt nhau cùng tìm cách cho box ta phát triển trong thời gian tới nhé
  3. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Nói thì dễ ,làm mới khó.Bây giờ cứ thử hô hào xemcòn ai đáp ứng lại ko đã
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  4. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

mình nghĩ chuyện này ko khó nếu mỗi bạn kêu gọi trong này đều có chung một ý lập box , mỗi người sẽ cố gắng một chút như : viết bài với chủ đề khiến mọi người đọc và tham gia được , hay mỗi bạn có thể giới thiệu về box cho một bạn khác ...
    còn về mình , nếu có chủ đề nào hay mình sẽ giúp quảng cáo trên góc 30 giây .
    mình nghĩ chuyện nầy là làm được nêu như các bạn cố gắng và giúp mình . các bạn đừng thấy box buồn mà bỉ đi .
    Anh ơi ! Còn yêu là còn tha thứ !
    sống hết mình và sống có ích
    TO LIFE IS TO FIGHT