1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cac ban cho hoi chut...goi dien sang Nga

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi Bitter_sweet, 16/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Bitter_sweet

Bitter_sweet Thành viên mới

Minh co mot nguoi ban o Nga, va co so dien thoai DI DONG cua anh ay, nhung minh ko tai nao goi sang duoc, biet la so code nuoc Nga la 007, ma vung cua Moscow la 95 nhung tiep sau do thi the nao?? goi nhu the nao? minh chiu, minh thuong an so goi bt la 00795+so dien thoai nua, nhung ko duoc, co ai biet cach goi giup minh nhe, so dt co ma o dau la 89057...... Ban minh o ben day, cung ko biet lam sao de chi dan cho minh,Cam on cac ban nhieu

bitter_sweet
  2. Malchik

Malchik Thành viên mới

Ho ho ho, ai bảo ấn 00795... làm gì, bỏ số 95 đi chỉ ấn 007+ 8905.... thế là được. 95 là cod Moscow, chỉ dùng cho máy để bàn thui.... Nếu vẫn không được thì thay thử = 007+7905.... xem sao....
    Được Malchik sửa chữa / chuyển vào 21:09 ngày 17/10/2003
  3. kakalat1984

kakalat1984 Thành viên mới

Ai bảo bác đánh cả code MOscow làm gì . Bác gọi điện dd sang Nga thì bác ấn từ máy nhà bác thế này :
    007905.................
    Ok thế là ổn bác à
    Bác muốn nhắn tin từ dd nhà mình sang dd bên Nga thì bác làm thế này +7905...
    Bác chú ý là bỏ đầu 8 đi , cũng như của nhà mình code các thành phố có 031, 04 thì bỏ 0 đi khi gọi về từ nước ngoài
    Nếu vẫn chưa gọi được thì bác đăng lên tiếp nha

Sợ vợ sống lâu
    Đội vợ lên đầu trường sinh bất lão
  4. Bitter_sweet

Bitter_sweet Thành viên mới

Minh cam on cac ban nha.. minh da goi sang, tuy chua duoc, nhung ma thay no noi mot trang toan tieng Nga thoi ah, minh nghi lan sau minh goi chac la duoc, it ra lan nay ko bi noi la so may quy khach vua goi ko dung...xin xem lai service...hic hic... Co gi minh lai hoi cac ban nha, duoc ko?? cam on cac ban nhieu nhieu lam...hiihhi..
    bitter_sweet
  5. kakalat1984

kakalat1984 Thành viên mới

hehhehhe nếu nó nói ra 1 tràng tiếng Nga thì có thể là máy của người đó hết tiền , có thể mạng đang bận , mạng hỏng (hehehe em câu suốt) hoặc là tắt máy , ngoài vùng phủ sóng .... Bên Nga nhiều cái trò để nó nói lên tiếng Nga lắm bạn àh

Sợ vợ sống lâu
    Đội vợ lên đầu trường sinh bất lão
  6. kieuhungtlg

kieuhungtlg Thành viên mới

Bỏ số 8 đi nữa là gọi được.
    Thank!
    When I Saw U iWas Afaird 2 Meet U
    When i Met U iWas Afaird 2Kis sU
    When i Kissed u I wAs Afaird 2 Love U
    & NowThat i Love U i'' m Afaird 2Lose U