1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bạn có tin vào số phạn không?và tình yêu có số phận không nhỉ?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi phovang_khongcoem, 24/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phovang_khongcoem

phovang_khongcoem Thành viên mới

Các bạn có tin vào số phạn không?và tình yêu có số phận không nhỉ?

TextTextText
    Bàn luận về vấn đề này không phải là mê tín gì đâu nha.
    mà cũng tại vì cái số tui nó sao ý nên tui thấy đúng là con người có số thật à .
    có khi nào tự hỏi tại sao minh học được hon họ mà số mình chẳng thanh gì cả va tại sao mình không xí trai mà chẳng có ai ui nhỉ?hi` tui thì thấy cả hai đối với tui đều chán à học song mãi chưa có việc chờ dài cổ cũng không xí trai lém mà chẳng ui được ai.
    còn các bạn thì thiế nèo vị? cho bít với nhé?hi`hi`

CON TIM CHƯA BIẾT TRAO AI,CUỘC ĐỜI CHƯA BIẾT DẠT VỀ NƠI ĐÂU--------DẤU CHÂMHỎI CỦA CUỘC ĐỜI CHƯA CÓ LỜI GIẢI ĐÁP--------
    lê----văn-----tuân
  2. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

Chắc chắn là tình yêu có số phận rồi,duyên nợ mà lịkhông nên vội vàng đi tìm t/y,cứ chờ đợi,rồi một ngày chàng hoặc nàng sẽ suất hiện..............tuy nhiên đến 90 tuổi rùi mà chưa thấy ai thì chịu khó lên mạng đăng kí tìm..........ki trỉ vẫn ko muộn
    NEU NANG LA MAU VANG RUC RO
    THI NHO SUONG NEN NANG MOI LONG LANH.
  3. NPA_TA

NPA_TA Thành viên mới

Tinh yeu la gi vay nhi?Khong biet minh da du tu cach noi ve TY chua nhi?Da muoi may tuoi dau roi ma chua co gi ca,buon chet!nhung co khi vay lai hay day chu!Nay nhe,minh co the tu do ma choi boi ban be ko so bi "xich chan" nay.Co ra duong treu may em thi cung chang so quai gi bon dam tieu "vo vin"ha!Voi lai dinh vao bon con gai NB thi oi thoi..."em xin".
  4. girltimlanh85

tình yêu có duyên số và đương nhiên bị bồ đá cũng có số cả đấy vì thế nên dù có bị bồ đá cũng đừng đi cắn dại lung tung,kẻo gây thiệt hại cho người khác...ha' ha' ha'
    xin nói trước,đây là tổng kết chung chứ không phải riêng một cá nhân nào cả,vì thế ai mà không may mắn ở trong tình cảnh này thì cũng đừng suy luận lung tung ...........tọi nghiệp tui hehhehhehhe
  5. meroniw

meroniw Thành viên mới

Hớ hớ ! Lạ nhỉ, mấy cô nhóc lớp 12 , sinh năm 1985 mà đã dám vào đây tập toẹ đòi nói ra từ yêu. Kinh fết đây. Đã biết yêu là thế nào đâu mà sao tinh tướng ăn c.. c.. nướng thế hả?
  6. i_mis_u_minki

i_mis_u_minki Thành viên quen thuộc

những bài viết có tính khiêu khích như thế này , đề nghị mọi ngưòi kiềm chế
    yêu một người mãi yêu một người
    http://ninhbinh.ttvnonline.net
  7. phovang_khongcoem

phovang_khongcoem Thành viên mới

AI CÓ KINH NGHIỆM HIỂU BIẾT ĐỀU CÓ THỂ BÀN LUẬN THUI MÀ.
    NHIU TUỔI CHƯA CHẮC ĐÃ BẰNG ÍT TUỔI ĐÂU HÌ NHƯ TUI NÈ NHÌU LÉM RÙI NHƯNG MỜ CÒN KÉM CÁC EM LĂM ĐẤY NHA.
    ĐỪNG CÓ ĐÁNH NHAU LÀ ĐƯỢC MỜ !HÃY DÙNG CÁI NÀY ĐỂ BÀN LUẬN NHÉ
    CON TIM CHƯA BIẾT TRAO AI,CUỘC ĐỜI CHƯA BIẾT DẠT VỀ NƠI ĐÂU--------DẤU CHÂMHỎI CỦA CUỘC ĐỜI CHƯA CÓ LỜI GIẢI ĐÁP--------
    lê----văn-----tuân
  8. girltimlanh85

Trích từ bài của meroniw viết lúc 19:41 ngày 27/04/2003:
    --------------------------------------------------------------------------------
    Hớ hớ ! Lạ nhỉ, mấy cô nhóc lớp 12 , sinh năm 1985 mà đã dám vào đây tập toẹ đòi nói ra từ yêu. Kinh fết đây. Đã biết yêu là thế nào đâu mà sao tinh tướng ăn c.. c.. nướng thế hả?
    --------------------------------------------------------------------------------
    những bài viết có tính khiêu khích như thế này , đề nghị mọi ngưòi kiềm chế
    yêu một người mãi yêu một người
    Ha' ha' ông anh minki phát biểu đúng quá,ở đây ai tham gia đều được ,mà sao chưa thấy Lâm phương thuý vào trang này nhỉ?ha' ha'
  9. amduongvocuc

amduongvocuc Thành viên mới

chưa bao giờ mình tin vào cái số fận hay số kiếp ..đơn giản nó mơ hồ và phù phiếm ...muốn sao cũng đc, đơn giản lắm nhưng vậy mà nhiều khi mình lại thấy nó khó hiểu và chẳng bao giờ ai có thể định nghĩa đc từ yêu ...chẳng đợi chờ nhưng cũng ko thể lãnh đạm với thứ tình cảm cao siêu và khó hiểu này .. cứ cho là nó có số fận đi nữa nhưng mình sẽ chống lại nó _nếu mình có thể ...đơn giản mình nghĩ nó là cái do mình gây ra và mình có thể làm thay đổi nó ...cứ nghĩ nó là số fận thì chẳng lẽ để mặc nó hay sao??theo chủ nghĩa makeno hay sao đây??ko ...ko thể bởi nó ko fải là ta ,ko fải .....
    hãy là gió chứ đừng là cát,gió cứ thổi và cát cứ bay
  10. tam_hon_cua_da

tam_hon_cua_da Thành viên mới

Xem nào?
    Yêu hả?
    Theo như lời bác phố vắng nói thì tôi thấy chưa hợp lí lắm,đành rằng là học lớp 12 đi chăng nữa nhưng đó là cái kiểu tình yêu khác.Đâu cứ phải 1 tình yêu chân chính mới được gọi là tình yêu.Tình yêu thật chẳng ai có thể định nghĩa được nhưng người ta có thể phân biệt được đó là kiểu tình yêu gì: Tình yêu học trò,tình yêu sét đánh....Mặt khác Tình yêu không phân biệt tuổi tác.Nên cũng không nên có cái nhìn khắt khe quá đối với tình yêu tuổi học trò.Nó cũng là fần "tất yếu của cuộc sống".Nó cũng đẹp đấy chứ nếu cả 2 phía cùng biết kìm chế và giữ gìn.
    Tôi nói đồng bào có ý kiến gì ko!

ĐỪNG HOÁ THÂN THÀNH ĐÁ!
    VÌ TÂM HỒN ĐÁ GIÁ BĂNG...!!!
    Được tam_hon_cua_da sửa chữa / chuyển vào 20:00 ngày 30/04/2003