1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bạn gái cho hỏi

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi BlackII_man, 25/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BlackII_man

BlackII_man Thành viên mới

Các bạn gái cho hỏi

Mình khi quan hệ với bạn gái thường không "nhịn" được lâu. Thường chỉ được vài phút. Mình rất mặc cảm, không biết bạn gái có cảm thấy thoả mãn không. Theo mình nghĩ đây là một chuyện quan trọng.
    Mình muốn hỏi các bạn gái khi quan hệ thì các bạn cảm thấy khoảng bao nhiêu phút là đủ thoả mãn. Các bạn có thường cảm thấy thoả mãn với ******** của mình không ?

The dream is allways the same
  2. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Híc tự nhiên bảo người ta nói có mà cậy mồm người ta ra à . Kém thì lại còn .... tập thể lực đi vào thì cứ hùng hục vài phút là còn nhiều đấy .
    -»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-Có ai từng yêu mà chưa đau đớn một lần--»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-(-¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·.,+°´°+,¸Có ai từng yêu mà chưa từng khóc  ¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·,+°´°+,¸-)
  3. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Too bad . What I want is What I ''ve got
    I love you rồi you có care?You don't believe để ai xoè (swear)I xoè ai đ-á-i (die) ngoài marketI đ-á-i (die) xong rồi you có care?
  4. BlackII_man

BlackII_man Thành viên mới

việc gì phải ngại nhỉ. Đây là việc bình thường mà. Mà chúng ta đang nói chuyện trên mạng chứ có phải mặt đối mặt đâu mà ngại. Chuyện này nói ra để cánh đàn ông rút kinh nghiệm thì các chị em càng có lợi mà. !!!

The dream is allways the same
  5. suculamdieu

suculamdieu Thành viên mới

Bác hay quá, con gà nó làm sao lại đi hỏi con ngan bố ai biết được. Bác nên trao đổi trực tiếp với Partner của bác ấy. Thời buổi này phải thẳng thắn mới ăn tiền bác ạ. Con nếu bác ngại thi bác phải tinh và phải thử nhiều cách và quan sát phản ứng của Partner. Bác đã Oral bao giờ chưa, ít ra chút ít khởi động có thể tăng cam giác cho partner của bác đấy. nhưng mà nếu bác mà có ***ual contact lâu rồi mà chẳng may partner ko vừa lòng nhưng ko nói ra thì bác sẽ mất thời gian để lấy lại cảm giác cho nàng đấy. Nhưng ma quan trong nhất là thẳng thắn trao đổi: thich gì làm nấy. chúc bác may mắn
    wer niemals Nuoc Mam gerochen hat, ist kein VNese.
  6. womankiller

womankiller Thành viên mới

Ối chà chà, vài phút thì là hỏng ăn rùi, tôi dám chắc là Partner của bác ko vui đâu. Bình thường như tôi ít nhất là 15 phút chưa tính thời gian for play nhé. Bác nên for play cho nó chu đáo, để tránh cảm giác đau cho cả 2 khi lâm trận, nếu mà của chị em trơn chu thì mình cũng kéo dài được hơn đấy -> kinh nghiệm bản thân. Bác nên sủ dụng các chiêu thức for play mà rất nhiều các cao thủ đã nói trên diễn đàn như cách hôn ra sao, vuốt ve như thế nào thậm trí cả Oral *** nữa. Đổi tư thế ******** cũng là một biện pháp tốt để kéo dài thời gian giao hợp cũng như đem lại cảm xúc mới lạ cho cả 2. Ngoài ra bác cũng phải xem lại chế độ ắn uống và chăm luyện tập cho thân thể cường tráng hơn. Còn thoả mãn hay chưa thì theo y của tôi, nên trao đổi thẳng thắn với Parner của bác là đúng nhất, có phải ai cũng giống ai đâu, có người thích thế này, có người thích thế khác. Bác lại đem những ý kiến của các bà các cô khác áp dụng cho Partner nếu được thì hay, rủi mà kô được thì có phải là toi cơm ko, vớ vẩn lại còn bị ăn mắng là ngày càng làm ăn tắc trách nữa ấy chứ.. Lúc ấy có phải là công toi hay ko. Một kinh nghiệm nữa là khi chị em lên đến đỉnh VU SƠN rồi là hay nói năng buồn cười lắm, tay thì khua khoắng lung tung, đấy cũng là một biểu hiện đề bác nhận biết. -> Kinh nghiệm bản thân
    Thôi dù sao cũng là cánh đàn ông với nhau cả, tôi vẫn chúc bác mọi sự như ý, cố gắng luyện tập để ngày một phong độ hơn, đạt thành tích cao hơn.
    CHÚC VUI
    Hoan hô các chị tài thay!!
    Bắn tàu bay Mỹ rơi ngay cửa (nhà) mình!!!
  7. polosport

polosport Thành viên mới

một ly ******** trước khi bắt đầu cũng giúp cho bạn lấy lại bình tĩnh . Cái nữa là khi bạn nhìn cô ấy , thử cố nghĩ về một cái thằng chết tiệt nào đó vừa mới cuỗm của bạn 2 chai trong trận asenal-chelsea vừa rồi .... Bảo đảm nghĩ đến đây tự nhiên bạn sẽ calm down ngay thôi .
    1234567890
  8. thanghippy

thanghippy Thành viên quen thuộc

Chú nên trao đổi thẳng thắn với partner .. chuyện đó không có gì khó khăn cả đâu, cũng là "tìm hiểu" nhau thôi mà. Còn chú nào cứ ngồi kể kỷ lục ở đây nghe như kiểu lính mới ý.
    Thanghippy