1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC BẠN GÁI NGÔ QUYỀN ƠI !!!!

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi changtraihalan, 17/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. satthucuchuoi

satthucuchuoi Thành viên mới

me ,ong nay co phai dan nq khong day,sao lai noi nq the.co vai em hang luot thoi ,con dau trong van hay day chu.no luot hay cong ty thi lam deo gi biet duoc,phai so tan tay day tan mat chu
  2. BO_MAY_DAY

BO_MAY_DAY Thành viên mới

kiểm duyệt ND
    u?c chipbo_blue s?a vo 05:04 ngy 25/11/2004
  3. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

bạn gì có cần tớ giới thiệu các bạn của tớ ko?
    Con gái A1 nhé..........có duyệt thì liên lạc tớ giới thiệu cho...toàn các bạn rất dễ thương ngoan ngoãn chưa có người yêu ( chúng nó mà thấy em quảng cáo hộ chúng nó thế này thì cảm ơn em lắm đây)
  4. virginity_breaker

virginity_breaker Thành viên mới

con gái NQ thì số nhiều là xinh nhưng mà cũng kiêu kỳ lắm, các bác trai mà không khéo đầu tư thì cũng chả được cái sơ múi gì đâu hehehe....
  5. Trinh_tiet

Trinh_tiet Thành viên mới

ngô quyền có 10 con lele nghe đâu nói ở b1.Vãi....em nào cũng ngon .....không có gì để chê cao,xinh,dễ thương,nhà giầu.thách tán được mấy em
  6. yeuemthattinh

yeuemthattinh Thành viên mới

Ngoan ngoãn chưa có người yêu , liệu có tin được không ? nói như ấy thì tớ cũng muốn ấy một cái , nhưng mà thôi không cần vì có người yêu NQ rồi ...he he mà tớ cũng chẳng đầu tư gì nhiều để có người yêu như các ấy vẫn nói về con gái NQ đâu nhé , các ấy cứ nói xấu con gái NQ thế nào ấy chứ tớ thấy cần là cần ở cái tâm là chính thôi .
  7. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

tớ nói thật ấy chứ
    có phải ai cũng như mấy anh trong box mình nói đâu cơ chứ....tớ thấy lũ bạn tớ ngoan lắm....ngoan thật sự đấy
    còn mấy anh trong box mình chẳng biết các anh ý chơi và gặp ai mà toàn đi chê bai thôi....bó tay
  8. virginity_breaker

đâu có dám chê bai cơ chứ, cũng là một nhân cũ của NQ mà lại đi chê nữ sinh NQ sao được, chẳng qua nói đùa chút cho không khí thêm phần hưng phấn hê hê hê, cũng có lẽ là do toàn bị từ chối bởi con gái NQ nên đâm ra ghét...
  9. yeuemthattinh

yeuemthattinh Thành viên mới

Ấy nói thế không sợ bị người ta kêu là nói xấu con trai box NQ à ? chuyện người ta chê thì kệ người ta , miễn là đừng giống người ta chê là được rồi cần gì phải thuyết minh , thuyết minh có khi lại còn bị bảo la nói nhiều
  10. virginity_breaker

hêhê tôi chỉ là một cá nhân của nam giới trong box thôi, sao dám vơ đũa cả nắm chứ, ấy là tôi đang nói về bản thân chứ không phải nói chung chung đâu....