1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bạn giải thích giúp mình với nhé!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi Titanium, 28/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Titanium

Titanium Thành viên quen thuộc

Các bạn giải thích giúp mình với nhé!

Hình như các bạn toàn thích che dấu sự thật hả, bài viết của mình có gì sai hả, hay là mình nói đúng quá cơ,những lời mình nói là hoàn toàn đúng sự thật những gì mà mình đã trải qua khi còn học ở ngôi trường này mà, mình cũng rất buồn khi phải nói ả sự thật đó chứ, mình cũng có niền tự hào về ngôi trường của mình chứ nhưng nó có nhiều việc mờ ám chúng ta phải đưa ra để cùng bàn mọi cách chứ, để còn đưa ngôi trường đại dương đi lên chứ, nhưng đến bây giờ mình không hiểu tại sao bài viết thì bị xoá,nick thì bị treo không biết tại sao. Mình yêu cầu các bạn làm việc 1 cách công minh chứ, chúng ta phải biết nhìn vào sự thật để mà sửa chữa nhưng sai lầm chứ, cứ dấu mãi cái sai lầm đó thì bao giờ mới đi lên được hả, đúng là người Việt mình bị ăn sâu vào tiềm thức là: tốt thì mở ra xấu xa thì đậy lại

Hic!
  2. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

Ở đâu cũng co' cai' xấu cái tốt, đến ngay như bản thân mình đã tốt chưa. Mà sao bạ thấy Trường đo' xấu qua', sao bạn k bỏ đi học trường khác. ma` noi' chung là k lên nói xấu ai, ma` lai chính là ngôi trường mà mình đã học,và nhất là k lên nói ở trên mạng. Bạn đừng thắc mắc nữa nhe'.