1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bạn giúp mình với !!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Ngodilan, 09/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. emji

emji Thành viên mới

trẻ tuổi thế này bạn nên tập trung học hành đi
    yêu đương ko cần thiết lắm
    mà cô bạn kia cũng ngốc xít hàng pro nên mới chia tay củ chuối như thế,
    cũng vì ng ta nghĩ rằng cậu đi du học rồi cũng quên cô ấy nên muốn out trước
  2. loveisblue7

loveisblue7 Thành viên mới

Vàng 1 : Khi bạn học sút thay vì tìm hiểu nguyên nhân để động viên ...khuyến khích học tập thì lại nghĩ bạn chơi ....tình cảm sứt mẻ ..............mới thế thôi mà đã có ý nghĩ ko đúng về ng yêu mình ..sau này bao nhiu chuyện xảy ra ...chắc ...ko xong
    Vàng 2 : Nếu như tin tưởng vào tình yêu của 2 ng thì sẽ ko lăn tăn dẫn đến ....ko chơi với bạn nữa .....như vậy tình cảm của cô ấy chỉ dành cho bạn ở mức độ thik ...hơn tình bạn nhưng tình yêu thì chưa đủ độ chín..........
    Vàng 3 : Thà nói thẳng ...đừng nói bóng gío qua bạn bè ...mình bị ng ta chia tay ...bạn bè ai cũng bik...mình thì chưa ( do ng yêu nghĩ mình sốc khi nghe tin ) => nếu như cô ấy thật sự là ng tốt sẽ ko mang chuyện chia tay của 2 ng nói với bạn bè ..........
    Chủ topic nghĩ lại xem tình cảm của ng đó dành cho bạn ..đã hết ...níu kéo có dc ko ?
    Nếu quá yêu hãy làm bạn với cô ấy .........du học = thời gian để 2 ng thử thách ...nếu yêu nhau ...thì cũng sẽ quay lại với nhau ........còn trong giai đoạn naỳ nếu 1 trong 2 ng có ng yêu ..thì xem như chỉ có duyên là bạn ...........
  3. Ngodilan

Ngodilan Thành viên mới

- Học sút thì cũng có nhiểu kiểu, ở lớp mình vẫn học tốt ... nhưng đến lúc làm bài kt thì chả như ý muốn, cô ấy cũng nhắc và mình đã cố gắng nhưng cuối cùng mình vẫn đạt kết quả tốt ! Được cái mình học rất giỏi các môn còn lại nhưng mà chả ai người ta quan tâm trong khi chỉ thik nói cái chỗ người ta sút, chả hiểu giáo viên VN nghĩ j` ??!
    - Mình yêu bạn ý thật lòng, thực sự mình cũng biết rằng bắt ai đó chờ mình là rất khó và trường hợp đó ít lắm,mình cũng chỉ mong rằng bạn ấy ko ghét mình và sẽ cho mình 1 cơ hội khi quay trở lại...
    - Còn việc học tập mình luôn đặt lên hàng đầu, nói gì thì nói học vẫn là no.1,đc cái mình ko bị phân tâm khi học vì mấy cái chuyện tình cảm, nhưng mà lúc đi ngủ thì
    - Mình ko nói bóng gió đâu, chả qua cô ấy có đứa bạn gái thân,cô ấy tỉ tê với cô bạn kia nhưng cô bạn kia lại nói cho mình biết.( sorry ko phải 1 vài người bạn vì có 1 bạn biết thôi ).