1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁc bạn hãy cùng nhau xem là hè này BOX ta sẽ đi đâu!(Lưu ý các bạn khi vào đây hãy vào trang 1 để c

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi h_unforgiven, 01/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

Trời ơi biết là BYE BYE hiền dịu BYE BYE dễ bị bắt nạt rồi ghê quá.Thôi chịut thì chịu cho trót đi .
    hải
  2. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Mệt wé mọi người cảm ơn tui đi nha .Hôm 1 6 tui đã làm chân tiên phong cho mọi người đi Hồ Yên Trung và hậu quả là đen như con bê thui .Những đến đó mới thấm thía và ko bõ công đi tuy quãng đường khá xa mãi Uông Bí .Cảm giác đầu tiên là ở đó very cool ,nước cũng rất trong có thuyền để các bạn đi ra đảo (nhưng ko được thuê thuyền để mình trèo một điều rất tiếc ) cũng có thể bơi nếu bạn thích .Tóm lại là một nơi tuyệt vời nhưng hơi xa mún đi phải chuổn bị khá kỹ đó nhưng lại ít tốn kém à .

LINHFEI

3. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Còn về tổ chức đi chơi thì theo tui nên đi những nơi thoáng mát ,rẻ và làm seo mấy chuyện ăn uống mình phải mang từ nhà đi được chứ đi Công viên nước tiền đâu kham nổi

LINHFEI

4. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

chị byebye ơi, chị em mình bị box ngô quyền này vây rồi. hic... họ thấy chị em mình hiền lành nên mới bắt nạt đấy mà.khổ thân chị em mình quá.hic hic........................
    Toe xinh nhất quả đất sự nghiệp anti boy thật cao cả
  5. dark_boy

dark_boy Thành viên mới Đang bị khóa

nói cho BIGTOE VOI BB_TY biết là ko ai giám động đến 2 bà đâu mà lo!! ko giám bắt lạt các bà đâu ! chỉ sợ các bà bắt lạt lại thui !!!
    nói chung là theo tôi thì lên đi ấy ấy ấy đấy hay lắm !!!a` quên đi BÃI CHÁY !!! hơi bị hay !!!
    ai mà đi BÃI CHÁY tôi (free) .......????
    cá cắn câu biết đâu mà gỡ
    chim vào ***g biết thủa nào ra?
  6. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

thês này chắc ko đi được mất.Mai mà ko quyết định được.Bất đồng ý kiến quá !
  7. h_unforgiven

Tôi sẽ quyết định đi đâu nhưng đều theo nguyện vọng chung ,xin chờ cho mọi người bình chọn cho hết ngày 15-6.Hi cọng sẽ chọn đc địa điểm thích hợp hiện nay thì bãi cháy dang giành ưu thế với 5 phiếu.
    hải
  8. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Cứ bình chọn đi, tôi không nghiêng về chỗ nào cả, chỗ nào cũng được. H_un cứ để đến 30-6 rồi quyết định, sau đó ai thi ĐH thì tập trung thi, số còn lại thì chuẩn bị mọi thứ, chờ mọi người thi xong rồi đi chơi. Okie??
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh nhớ em từng phút.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh cần em đến.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh yêu em.
    Sẽ hơn bao giờ hết, hơn hết những gì, anh có trên đời này
  9. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

hic hic hic........... bất công bất công.mọi người thì chắc chắn được đi chơi rùi. còn toe, hic hic........phải ở nhà. sao mọi người nhẫn tâm thế nhỉ.bỏ toe ở nhà 1 mình mà không có chút gì gọi là chia sẻ nỗi buồn à.
    Toe xinh nhất quả đất sự nghiệp anti boy thật cao cả
  10. h_unforgiven

Hê hê ở nhà thì ráng chịu nha nha
    ah ha ha.Mọi ngưòi cứ zui zẻ lên mặc cho nhưng người không đi khoc nhè(nói tí cho zui)
    hải