1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC BẠN NỮ ĐẤT SÀI GÒN ƠI!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi kyquai, 04/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kyquai

kyquai Thành viên quen thuộc

CÁC BẠN NỮ ĐẤT SÀI GÒN ƠI!!!!!!!!!!!!!!

Chào tất cả phái đẹp của mảnh đất nam kỳ tươi đẹp. Mình là một thành viên của hội cún HN và mình rất muốn được làm quen với tất cả các nữ thành viên của hội cún HCM với tất cả lòng nhiệt tình của một chàng trai vẫn còn nguyên chất "nhi đồng" trong người. Mình tin rằng những bạn gái xinh đẹp và vô cùng đáng yêu của chúng ta sẽ không nỡ từ chối trước sự chân thành của một con người cách xa hàng ngàn cây số. Và mình tự tin khi nói rằng các bạn sẽ không phải hối hận khi đã làm bạn với mình. Biệt hiệu của mình là kỳ quái đấy nhưng các bạn cứ thử tìm hiểu xem trong mình ngoài vui tính còn khối thứ sẽ làm các bạn ngạc nhiên đấy ví dụ như đẹp "chai", "luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu".... nhiều thứ lắm không kể hết được " Cứ thử một lần rồi xem bạn sẽ thích ngay mà" hi hi hi.......

kyquai
  2. co_khong_anh_new

co_khong_anh_new Thành viên quen thuộc

Hihi....hôm nay trên Tivi có chương trình quảng cáo mới nè mọi người ui.....hàng VIệt Nam chất lượng cao..."đẹp chai "...lại còn " luôn luôn lắng nghe ...luôn thấu hiểu" nữa chứ ( muh hổng biết lắng nghe với thấu hiểi cái chi đây ...
    Đã thế còn kiêm luôn chức năng của sphẩm OK hay TRút gì nữa đó...hihi..." cứ thử đi bạn sẽ thích ngay muh " ...hìhì...ghê quá....nói thế thì eo ui...chạy thui.....bài quảng cáo này chưa được nhà sản xuất đầu tư kĩ ...mong các bạn nữ thông cảm cho...chứ CKA thấy cái person này cũng có " tình " lắm đấy ......dư sức cho chị em ta mỗi người 1 miếng .....về treo ở nhà làm mắm chơi ...
    CKA
  3. little-star

little-star Thành viên quen thuộc

Kỳ quái và hơn thế nữa...hihihi...Làm ơn, không thử dù chỉ một lần...
    To CKA: sao lại làm mắm, chán lắm, một phần làm giấm nữa nhá...
    yumyumyummmy...
  4. Vi_Tieu_Bao_new

Vi_Tieu_Bao_new Thành viên rất tích cực

Chết chết, chị em hiểu lầm rồi, thằng này người ngợm suy dinh dưỡng toàn xương thôi... chị em mang nấu cao được đấy... có khi đem bán được ối tiền... Cao Cẩu Cốt..
    Tôi nói đồng bào nghe rõ không
  5. chaucassano

chaucassano Thành viên quen thuộc

chà chà có dê đi lạc đây ai muốn ăn lẩu dê thì ghé vô ..... lẩu dê dặc sản miền bắc đây !!Hà Lội chính cống đây !! chắc fải lập topic "cua gái " để học hỏi sư huynh dê lạc lòi này quá ....mong được chỉ giáo he'n .......
  6. chaucassano

vậy còn bác VTB thì làm được món gì nhẩy ??? để các bạn nữ sài gòn thưởng thức đi nhá .......
  7. Nicky82

Nicky82 Thành viên mới

Cảnh báo, thằng cha này có âm mưu đó các bạn ơi! lại thêm một nhân vật mới xuất hiện, chuyên đi dụ dỗ co gái, sao lại đi giao lưu với con gái ko à, chắc là dân đi làm mai mối con gái VN với con trai Hàn Quốc đó, bởi vậy hay cảnh giác, coi chừng bị bán qua Đài Loan làm culi đó. ai muốn thì xong vào nhưng hãy nhớ "người VN xài hàng Việt Nam"
  8. chaucassano

Taiwanese cũng tốt lắm chứ.....hihihi...kô đến nỗi nào đâu....nhưng vì dân nhiều nước mạnh ,gia đình đông con xã hội vui vẻ thì các bạn nên nhớ câu...."người Vn kô xài hàng ..." 15' quảng cáo đã hết thì fải.....
  9. thongxanh

thongxanh Thành viên rất tích cực

Khiếp, ai nhặt được chiếc dép của ấy nào, mới nói có mấy câu mà bà con làm gì mà ghê thế, vào đây, tui bảo kê cho.
    Autumn Moonlight
  10. nbs191

nbs191 Thành viên rất tích cực

Người ta vào giao lưu mà mấy bạn "hù" dữ thế ..hehee
    NBS