1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các bạn ở Thụy Điển cứu mạng..help help ^^ Đề nghị post bài vào topic Du lịch Bắc Âu, kinh nghiệm &

Chủ đề trong 'Bắc Âu' bởi shevalz, 02/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shevalz

shevalz Thành viên mới

các bạn ở Thụy Điển cứu mạng..help help ^^ Đề nghị post bài vào topic Du lịch Bắc Âu, kinh nghiệm & chia sẻ! (Xem mục lục)

tớ mới đặt vé cho 10 người tới Stockholm qua hãng ryan.com
    vấn đề là giờ tớ mới để ý, nó cho mình xuống sân bay Skavsta cách Stockholm central 100 km..
    trời ạ, các bạn chỉ cho mình cách nào đi từ sân bay đến trung tâm mà rẻ với ..
    thanks !!!
  2. cricket23

cricket23 Thành viên mới

Chào bạn, theo mình đi bus của Flygbus là tiện và rẻ nhất, giá 1 lần là 150 SEK/nguoi, khứ hồi là 250 SEK/ng Bạn có thể mua vé online tại đây : https://secure.flygbussarna.se/QTBoxOffice/fbshop/en/Shop.aspx. Bus se dap tai Central Station.
    Hoặc khi bạn xuông sân bay rồi mua cũng đc, vé mua rất tiện , k vấn đề gì.
    Mà bạn làm tour ah, chắc chọn Ryanair cho rẻ hả :D, Minh van con nho vu miss Ryanair tai san bay nay, khon kho :(
  3. unstable

unstable Thành viên quen thuộc

Đợt Noel mình có ý định chơi ở Stockholm từ 19-22, nhưng cũng không rõ thuê Hotel ở Stockholm thế nào và đi chơi những đâu. Bọn mình chắc có khoảng 3 người.
    Mấy bạn ở Stockholm có kinh nghiệm thì chỉ giúp, mà có phòng rộng để chứa chấp thì càng tốt. Mang tiếng là ở Thuỵ Điển nhưng tớ mới nhìn thấy Stockholm 1 lần hôm đầu tiên đặt chân đến
  4. Tuan_Ngoc_Pham

Tuan_Ngoc_Pham Thành viên mới

Khoá topic với lý do: Đã có topic này trong box
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa