1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bạn ơi, chúng ta cùng ******** nguyện nào!

Chủ đề trong 'Vĩnh Phúc' bởi ruoi_trau_th, 29/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Này anh nói với cô vài câu cái ko để búc xúc chịu ko nổi !
    Thứ 1 : Anh ko hề ràng buộc trách nhiệm cho cô .
    Thứ 2 : Anh chẳng bắt cô fải làm cái này hay cái kia , mà anh có là ai mà bắt được cô fải làm gì . Ép buộc <=== Không hề !
    Cảm thấy thích thì làm ko thích thì thôi !
    Thứ 3 : Cho anh nói nhỏ với cô câu này :
    Vắng cô thì chợ vẫn đông !
    Cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui !
    Nhắn thêm cô câu :
    Anh là anh chứ anh ko fải là cuthat mong cô nhìn rõ hộ cái
    Thế nhỉ !
  2. fozd

fozd Thành viên mới

Ái chà, đồng chí amatuer bức xúc quá! Đồng chí làm tớ muốn tập trung làm việc cũng không được. Ghét quá đi mất!
    Trước tiên tớ nhắc lại sự kiện cái (bởi vì đồng chí đi tận Vũng Tàu chắc không nắm rõ tình hình) nếu đồng chí bình tĩnh chút thì có thể thấy rõ rằng bài đồng chí quote của tớ dành cho bài thiếu cẩn trọng trong suy nghĩ của bạn hiền VYME.
    Việc tớ bảo không thích cách đề nghị của đồng chí là cũng có cái lý của tớ. Tại sao đồng chí đưa chúng tớ vào các nhiệm vụ trên mà không hề thông báo trước. Ngay bài sau có bác P từ chối trách nhiệm, đồng chí liền phản bác ngay còn gì, nhớ không? Nếu trí nhớ của đồng chí còn tốt thì đồng chí sẽ thấy rằng tone của bài phê phán bác P mang hơi hướng là đã đề cử là phải làm, không trốn tránh trách nhiệm, vì "tôi biết các bạn có năng lực mới để cử"
    À, tớ đồng ý với đồng chí, vắng tớ thì chương trình tình nguyện của bạn vẫn hoạt động tốt. Chán thật, muốn đóng góp kiểu khác không được. Dù sao cũng chúc đồng chí thành công.
    Trả lời riêng bài đồng chí bên box HT: Tớ chả làm được cái gì nhiều, nhưng mà tớ không phá hoại (): đi chửi đổng dân Hà Tây rồi ký tên VP. Ấy là tớ muốn nhắc đến đồng chí cuthat.
    Mà đồng chí đừng xưng anh-cô với tớ. Nghe nó không quen.
    Thân ái!
  3. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Thiện tai thiện tai !
    Chưa làm được gì đã cãi nhau om tỏi lên rồi !
    Nhất trí với đ/c Fozd ! OK
    Kính thưa bà con vậy là kế hoạch đã bị trễ đi 1 ngày !
    Để kịp cho tiến độ đã đề ra anh em ta hãy cùng nhau hoàn thiện bản kế hoạch này đi chứ nhỉ !
    Đồng chí W-I bận ko đảm nhận được vai trò thủ quỹ vậy đ/c nào xung phong đảm nhận đây ?
    Đ/c Fozd cũng vậy cần tuyển 1 đ/c vào cương vị của đ/c này !
    Nếu đ/c Phong cũng khó khăn trong công việc thì cũng cần 1 đ/c đảm nhiệm vị trí này !
    Mời bà con đề cử !
  4. gun_or_rose

gun_or_rose Thành viên mới

Ủa ? có nghĩa là hoãn đến thứ hai sao ? Sory ,Nếu vậy thì chắc đến 99% em can''t take part