1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cac ban oi giup minh voi

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi coko, 09/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coko

coko Thành viên mới

Cac ban oi, hay giup minh voi. Minh co 1 nguoi ban da quan he *** vao luc dang co kinh va sau ky kinh 2, 3 ngay thi ko hieu ban ay se co thai ko vay, va neu co the cac ban cho minh biet la quan he truoc khi co kinh 7 ngay va sau khi het kinh 7 ngay thi co an toan ko so bi co thai hay ko vay? hien gio ban ay dang rat lo lang va minh muon giup ban ay. Cac ban lam on tra loi cho minh voi, minh ko co nhieu thoi gian nen ko vao doc duoc het nhung bai cua cac ban trong dien dan nay duoc, mong cac mod ko xoa bai nay cua toi, thong cam cho toi voi.
  2. 262

262 Thành viên mới

Lúc đó có muốn cũng k có được. Chỉ có thể có thai vào thời kỳ trứng rụng mà thôi (khoảng 14 ngày sau kỳ) Mà sao đang có lại QHTD, lúc đó k tốt cho sức khoẻ chút nào, nên tìm các sách đọc đi
  3. khongquen25

khongquen25 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ừ trong kỳ thì là đèn đỏ cho sức khoẻ nhưng sau đó là đèn xanh của cậu rùi, cứ việc lên xe mà phi thui không có cảnh sát vào lúc đó được đâu. Nếu chưa thuộc thì nhớ thêm câu : Trước 7 sau 3 thì ta tiến hành..
    Ăn xong liếm mép quèn quẹt!
    http://www.ttvnol.com/forum/t_158262/2a?0.2200878
  4. Yumi

Yumi Thành viên rất tích cực

Trước 7 sau 3 iem nhớ rùi
    Mọi cái bạn cần ~~~> click here to : http://yumi.vze.com ~ Kiếm tiền online

YêuEmDạiKhờ.NET
  5. Yumi

Yumi Thành viên rất tích cực

Quên mất ! Khongquen25 nói chưa rõ ! Trước 7 sau 3 thì ta tiến hành ! Như vậy thì an toàn hay là toi mạng
    Mọi cái bạn cần ~~~> click here to : http://yumi.vze.com ~ Kiếm tiền online

YêuEmDạiKhờ.NET
  6. TheHunterX

TheHunterX Thành viên mới

ủa sao lai trước 7 sau 3 nhỉ tôi thấy người ta nói cú khoảng sau 10 ngày là ok cơ mà tức là tinh từ lúc bị sốt cà chua trở đi mà lạ quá .....chứ trước 7 sau 3 là phải đi tiến hành bước 2 đấy ..........................bác yumi đưùng hỏi em bước 2 la nhu the nao nhé ........
    Kẻ Săn Tìm Cái Đẹp.....
  7. quynh_linh

quynh_linh Thành viên mới

Cứ chờ đi rồi đi khám bác sĩ xem có thai ko ? Thực sự lần sau mà làm vậy rồi ko dùng bao cao su thì mua thuốc tránh thai nhanh dùng sau khi quan hệ nhé . Thế nó an toàn hơn , chứ bây giờ thì chịu . Sao lại dại dột thế nhỉ ? Lần sau cố gắng kiềm chế nghen .....
  8. mask282

mask282 Thành viên mới

Toi khuyen các bạn đừng lên áp dụng công thức trước 7 sau 3 là toi mạng liền, công thức là trước 3 sau 7 cơ. mà tốt nhất là trước 3 sau 3, đây là những lời khuyên chính xác nhất đấy,
    thường thì con gái trước khi đến ngày đó khoảng 1 tuần là rất máu cái chuyện đó, anh em mình không đáp ứng nổi đâu, ngày có mà 5 cái chưa chắc đã yên, nhung mà các bạn nào mới bắt đầu sinh hoạt TD thì cứ phải cẩn thận, vì cho dù trong ngày an toàn mà chị em hưng phấn quá vẫn có thể có bầu như thưòng, cận thận đầy không thì cưói sớm thôi,
    chúc cho mọi người mỹ mãn trong mỗi lần quan hệ,
    Mask!282