1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bạn ơi,giúp mình với

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi enrorios, 12/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. enrorios

enrorios Thành viên mới

Các bạn ơi,giúp mình với

Mình muốn tìm 1 lớp cbị cho thi IELTS nhưng chưa thi ngay,như kiểu pre -ielts.Có bạn nào bít,chỉ cho mình với(ko phai là các trung tâm nhá )
    Tks rất nhiều àh
  2. voicoi50kg

voicoi50kg Thành viên mới

Hehe, liên lạc với tớ mau, hoặc đọc link này! http://www9.ttvnol.com/forum/f_544/894489.ttvn
    Good luck!
  3. megicca

megicca Thành viên mới

Ay thu hoi chi Lan Anh : 0989 196 527 xem, to thay hoc duoc lam, chi co 50k/buoi, ko biet chi co nhan them ko.
    good luck
  4. maituyetpham

maituyetpham Thành viên mới

Trung tâm Anh ngữ TOme học được lắm bạn ạ, thời gian học cũng như chương trình học rất phù hợp với các bạn sinh viên, học phí trung tâm cũng hạt dẻ nữa nhé, trung tâm đào tạo chương trình anh văn giao tiếp, khóa học phát âm và các chương trình luyện thi IELTS nữa, rất chất lượng , học bên trung tâm các bạn được tham gia chương trình ngoại khóa, được làm quen kết bạn và giao lưu với nhiều bạn mới bên trung tâm. Giáo viên bên trung tâm nhiệt tình và tận tâm với các bạn học viên lắm luôn, ngoài giờ học trên lớp giáo viên trung tâm còn hỗ trợ cho các bạn nhiều hơn trong việc học tại nhà.
    tuean_phamvo, hoangtham1111trinhthangbinh thích bài này.
  5. dangxinh12

dangxinh12 Thành viên tích cực

Bạn lên mạng tìm thông tin thử coi. Mình lại nghĩ những lớp pre-ielts thì nên học ở trung tâm để hiểu cách học. Sau đó, nếu muốn học thêm tại nhà thì ok hơn
  6. huongduonghoa1994

huongduonghoa1994 Thành viên mới

Bạn thử đến Trung tâm anh ngữ Tome xem như thế nào nhé, mình thấy học ở đó được lắm á, giáo viên nhiệt tình, còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất bổ ích nữa, học được một thời gian là thấy tiến bộ lắm luôn á. Chương trình học chất lượng, học khá thích thú, học vui và nhanh tiếp thu được bài lắm luôn á
  7. Trangluoiliem

Trangluoiliem Thành viên quen thuộc

ILI giáo viên dạy nhiệt tình dễ hiểu. Ở ILI môi trường người bản xứ giúp bạn phản xạ nhanh và phát âm chuẩn hơn
  8. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

Mình cũng từng học qua 1 vài nơi nhưng không tiến bộ nhiều nên bỏ. Rùi bạn bè cũng làm mối qua ILI, học ở ILI giáo viên nước ngoài dạy hết nên mình cũng muốn tìm hiểu thử. Đăng kí học 1 khóa thấy ok nên mình cũng đăng kí lên lần rồi rồi cũng quen, cũng giao tiếp khá hơn, phát âm cũng rõ hơn nữa.
  9. Tram_cherry

Tram_cherry Thành viên mới

MÌnh thì thích học tiếng Anh bên Tome lắm, cách dạy của giáo viên rất gần gũi vui nhộn, học nhanh tiến bộ lắm luôn á. Anh ngữ Tome có một địa chỉ duy nhất ở 70A, đường Linh Đông, phường Linh Đông, quận Thủ Đức á.
  10. eyebrow

eyebrow Thành viên quen thuộc

Bạn ấy không cần trung tâm thì nên mua sách về tự học.