1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các bạn sẽ làm gì khi người yêu của bạn thân nói yêu mình

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi ngoisaocodon1985, 24/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tnt_1985

tnt_1985 Thành viên mới

TextTextkể ra thì cũng rắc rối đây . Tôi khuyên bạn nên dối diện thật với sư thật , dó la hãy hỏi xem người banl thân của mình co đồng ý để nhường bạn gái của bạn ấy cho mình ko ? Nếu dc thì bạn con chờ gì nữa hãy cho cô ấy biết sưc quyến rũ xủa bạn di !!!!!!
    ngoc tu
  2. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

trong trường hợp này mà tham thế thì không được! kẻo mất cả chì lẫn chài!
    mà chú đừng có xúi dại người khác nha! khì....hoacuctim thương người lắm đấy!
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
  3. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

Tốt nhất là không nên động đến những cái đã từng thuộc về người khác,như thế rắc rối lắm!Chi bằng ta đi tìm người khác có phải đơn giản hơn ko??
    HÃY MANG LẠI NIỀM VUI CHO NGƯỜI KHÁC BẠN SẼ THẤY NIỀM VUI TẠO RA NIỀM VUI!!!
  4. kamaz

kamaz Thành viên mới

Nếu ở trong trường hợp này thì tui cũng chít mất thui a` ! Làm sao mà chọn được giữa tình bạn và tình yêu? Một người bạn thân của mình với 1 người nói yêu bạn thì chúng ta chọn gì? Cái đó tuỳ vào tình cảm của mình mà thôi. Nếu bạn thật lòng yêu người ta thì bạn hãy chấp nhận vì tình yêu chân chính ít lắm à ! Còn người bạn của bạn chắc sẽ hiểu bạn thui. Dù sao cũng là bạn thân mà ! Hãy làm mọi việc theo lời trái tim mách bảo
  5. ForsakenChild

ForsakenChild Thành viên quen thuộc

Úi tui sẽ chọn tình bạn hay iu bi giờ chắc là tình bạn thôi ..............vì tình iu sẽ không qua nổi tình ******** yêu có thể cho biển cạn chứ không cho được cạn tình bạn đaâu
    A free life A relax death[​IMG]
  6. caidautrocbodoi

caidautrocbodoi Thành viên mới

Chà , thật bất hạnh cho những người ở trong hoàn cảnh như của bạn . Nếu đó cũng là điều bạn muốn thì không nói làm gì nhưng hình như bạn không muốn thế thì phải . Kể cũng buồn khi tư nhiên người bạn đó xoá đi cái khoảng cách gần gũi giữa hai người bạn với nhau . Tôi cũng đã từng ở trong hoàn cảnh như của bạn và tôi đa thẳng thừng từ chối . Bạn cũng nên dứt khoát với bạn ấy , hãy nói với bạn ấy rằng bạn chỉ muốn giữ một tình bạn trong sáng giữa 2 người , Tôi tin chắc rằng bạn ấy sẽ hiểu và thông cảm cho bạn . Bạn ấy sẽ thấy rằng 2 bạn sẽ có thể thật vô tư khi đi chơi hay trò chuyên với nhau . Ok?