1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC BỆNH LÂY TRUYỀN QUA QUAN HỆ ********( Phương pháp điều trị chỉ dùng tham khảo)

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi quynhlam2001, 06/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shinichikudo842000

shinichikudo842000 Thành viên mới

Em chang dam di kham nghiem HIV dau, tha khong biet thi con hon. Chu biet lai suy nghi
    Nhu vay co nen khong nhi?
  2. emmaulamroi1

emmaulamroi1 Thành viên mới

1.Bệnh mào gà do virus Papilloma gây nên.Nhưng chỉ có vài % người nhiễm là có biểu hiện bởi các nốt sần ra ngoài.Những người không có nốt sần,nhưng vẫn có vius trong cơ thể.
    2.Với phụ nữ,nếu các nốt sùi mọc lan vào tử cung sẽ dẫn đến khó khăn trong sinh nở,thậm chí nguy cơ ung thư cao.
    3.Khi quan hệ Td nên dùng BCS để phòng tránh.(nếu muốn "chân đất" thì cả 2 phải đi kiểm tra sức khoẻ định kỳ).
  3. vangtrangkhoc68

vangtrangkhoc68 Thành viên mới

Thế HIV giai đoạn đầu có biểu hiện gì ko các bác, có 1 thằng bị nghiện đang chơi với nó, nhưng sợ lắm.
    Các bác cho các biểu hiện để kiểm tra các bác nhé!
  4. lannuathoi

lannuathoi Thành viên mới

1. các bác sĩ ơi cho em hỏi cái. Chàng của em đang bị bệnh siêu vi gan B, nếu như bọn em dùng miệng để Oral *** cho nhau thì em có bị lây bệnh ko á (hik, em chưa có điều kiện đi tiêm phòng á) 2. Em đọc thấy bệnh SVG B lây qua 3 đường, nhưng có một cái em ko hiểu là tiếp xúc máu hoặc chất dịch của người bị nhiễm. Thế chất dịch là gì hả?
    Mong bác sĩ giúp cho!
  5. ngocmai2785

ngocmai2785 Thành viên mới

Neu ban tim hieu ki hon thi hay xem o trang web danh rieng cho dan ong: http://www.adam.net.vn/CMS/CMSCtl.aspx.
  6. maruwko

maruwko Thành viên mới

Cho em hỏi một chút. Em đang phải đặt thuốc để chữa viêm âm đạo (dạng viêm vừa), hướng dẫn sử dụng thuốc nói là phải đặt 10ngày liên tiếp. Em đặt được 7 ngày rồi, đúng đến ngày hôm nay là ngày thứ 7 thì lại bắt đầu nguyệt san. Mà bị như vậy thì ko thể đặt thuốc được vì thuốc sẽ trôi ra ngoài hết. Em phải làm thế nào bây giờ? Nếu dừng thuốc chờ hết kì rồi lại đặt nốt 3 viên còn lại có được k ạ?Hay là dừng là phải đặt lại từ đầu? Em chẳng hỏi được ai cả, huhu,
  7. com3backtom3

com3backtom3 Thành viên mới

bạn gái em có mùi rất hôi ở chất nhờn ra từ âm đạo lúc quan hệ , không biết thế là bị bệnh gì, cách chữa trị ra sao
  8. caydan_chapi16

caydan_chapi16 Thành viên mới

Phải xem lại cô ấy có đi kiếm tí ở ngoài không đã chứ. Rồi cả hai hãy cùng nhau đi khám. Chúc vui vẻ!
  9. jindo_

jindo_ Thành viên mới

chỉ có các triệu chứng:khí hư trắng, khô, có từng mảng bám vào âm đạo, da âm hộ và niêm mạc âm đạo đỏ, phù nề từng đám và đôi khi chảy máu, rất ngứa,giao hợp đau đã chứng tỏ là mình bị bệnh nấm chưa ạ?
    Và trong các cách điều trị này thì cách nào là dễ khỏi nhất,an toàn nhất và ít có tác dụng fụ nhất ạ?
    [/quote]
    Hỏi như bác này, bị cái này năng suất chán hẳn, khô như ngói ah 2 vợ chồng cứ dời nhau vài ngày thì vợ em đỡ đỡ, dính vào nhau là hôm sau y như rằng .... chắc cả 2 cùng phải chữa thôi, mà bảo nhà em đi khám thì cứ ngại ko chịu đi, mình đàn ông đàn ang bệnh nó ko biểu khó khám, khổ lắm cơ ai giúp em với
  10. r7_6581

r7_6581 Thành viên mới

tớ post vào đây chắc đúng, mấy hôm nay đi tiểu hoặc khi ********* thấy hơi buốt ở đầu *********, sau đó buốt thêm tầm 10 giây nữa , cảm giác như là có 1 cái nhọt ở đó vậy .
    Tớ chắc chắn không thể là bệnh lậu hay giang mai được vì tớ chỉ quan hệ với NY, mà lần nào cũng dùng condom . có nên đi khám không hay để vài hôm nữa, nếu ko hết thì đi khám