1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC BỆNH LÂY TRUYỀN QUA QUAN HỆ ********( Phương pháp điều trị chỉ dùng tham khảo)

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi quynhlam2001, 06/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoxunee

hoxunee Thành viên mới

Trước giờ ko có quan hệ với gái mại dâm, nhưng có đi matxa HJ (no BJ) vài lần lúc xỉn, bây giờ muốn đi khám tổng quát về da liễu trước khi kết hôn cho an tâm thì có chỗ nào ko? Bệnh viện da liễu? Giá cả khoảng nhiêu? Vì ko có triệu chứng cụ thể, rõ ràng... nên cần đi khám tổng quát...
    Hiện giờ phần kẽ 2 bên bìu kéo dài tới hậu môn ngứa ngáy khó chịu, và phần rãnh da qui đầu cũng ngứa, tiểu hơi buốt (mới đi matxa HJ cách đây 3 ngày) :o :o, để vài ngày xem ko hết thì chắc phải đi khám, hu hu, ngại lắm...
    Bệnh nào có thể lây qua tiếp xúc da thịt (HJ của tiếp viên matxa), quần khăn dùng chung (trong matxa)
    Em có tham khảo topic "các bệnh lây truyền..." rồi thì thấy có nấm, trùng roi... ngoài ra còn có bệnh nào khác nữa ko?
    Nếu quan hệ với gái mại dâm thì BCS có an toàn lắm ko, hiện giờ chưa có bạn gái để xxx nên bức xúc lắm, nên ban đêm hay spam trên ttvnol... còn thủ dâm rất ít vì sức khỏe ko cho phép...
    Thanks
  2. Rockdieucay

Rockdieucay Thành viên rất tích cực

Các bác oi
    HJ là gì?
    BJ là gì?
  3. ngaykoanh

ngaykoanh Thành viên quen thuộc

cho em hỏi xíu.có bệnh được gọi là "giọt sương ban mai" cũng lây qua đường này.có ai bít bệnh đó ko ạ
  4. ariesnow

ariesnow Thành viên mới

5. Saobang72

Saobang72 Thành viên mới

Cả nhà em hỏi cái Đi chưa bệnh Lậu thì tốn kém không ạ ?
    Và bệnh lậu ủ bệnh ra sao, biểu hiện như thế nào ?
    Em đọc 1 truyện nhờ tư vấn nói thế này
    " ......Theo em được biết thì các bệnh lây qua QHTD đều là do quan hệ mới lây từ người này sang người kia , vậy tại sao em đi khám thì bị bệnh còn bf của em đi khám thì lại là bình thường , Vậy chỗ đó khám sai hay là gì ạ.... "
    Em đọc song em chẳng hiểu gì cả không biết post lên đây có ổn không ?
  6. ngophuongtu

ngophuongtu Thành viên mới

bệnh gọi là gọt sương ban mai là tên gọi khác của bệnh lậu đấy bạn ạ , lý do vì người bị bệnh lậu buổi sáng đi tiểu thường thấy có mủ ở đầu ********* nên mới gọi là gọt sương ban mai ( bệnh lậu còn được gọi bằng tên khác như thủng bô ....)
  7. quynhlam2001

quynhlam2001 Thành viên mới

Có khả năng là bạn đã nhiễm trùng đường niệu đó. Đi khám xem sao?
  8. quynhlam2001

quynhlam2001 Thành viên mới

Hỏi như bác này, bị cái này năng suất chán hẳn, khô như ngói ah 2 vợ chồng cứ dời nhau vài ngày thì vợ em đỡ đỡ, dính vào nhau là hôm sau y như rằng .... chắc cả 2 cùng phải chữa thôi, mà bảo nhà em đi khám thì cứ ngại ko chịu đi, mình đàn ông đàn ang bệnh nó ko biểu khó khám, khổ lắm cơ ai giúp em với
    [/quote]
    Đi khám thì chỉ cần nữ đi khám thôi, nhưng dùng thuốc thì cả hai người, hết ngại chưa?
  9. girl_of_passion

girl_of_passion Thành viên mới

Mình không biết post thắc mắc của mình vào đây có vi phạm nội quy Box ko nhưng do ko post được bài trên topic
    Bệnh Phụ nữ và Nam giới nên mình xin mạn phép.
    Mong các bạn và các bác sĩ giúp đỡ.
    Thời gian gần đây, do tính chất công việc, vợ chồng mình phải làm ca đêm liên tục. Trung bình 1 ngày ngồi trước máy tính văn phòng hơn 12h.
    Khoảng 1 tuần trước đây, chồng mình phát hiện thấy dưới " thằng bé" của anh ấy có 1 ít vảy trắng, nó giống như kiểu môi khô rồi bị nứt da, thi thoảng lắm mới thấy hơi ngứa tầm 3-5s, cái đầu của "thằng bé" khi chui ra ngoài rất nặng mùi. Sau vai` ngay` thay đổi 3 lần/ ngày tắm rủa và thay đồ sạch sẽ thấy nó không còn bị như vậy nữa.
    Hơn 1 ngày trước, mình thấy "con bé" của mình có mùi và 1 đốm da khô nứt như thế (khoảng 1/2 cm) ở bên cạnh mép 2 môi lớn. Nhưng không thấy ngứa mà khi tắm, có nước vào thì hơi thấy xót ở vết nứt.
    Mình không rõ là 2 vợ chồng mình đang bị bệnh gì ? có phải hiện tượng trên là do nấm không ?
    Tạm thời trong tuần này vợ chồng mình rất khó thu xếp thời gian để đi khám được.
    Mình chưa đi khám phụ khoa lần nào nên cũng không rõ Bệnh viện nào tốt để cả 2 vợ chồng cùng đi khám.
    Không biết có thể tạm thời tự điều trị ở nhà không ?
    Cần dùng những thuốc gì ?
    Mình rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn!
    Chân thành cảm ơn!
  10. motngaymoinanglen

motngaymoinanglen Thành viên mới

Nên đi khám đi bạn ạh
    Có thể khám tại : 35 hàng giấy
    Số đt : 9274 666 nhé, từ khoảng 4h30 là có thể đăng ký lấy số được rồi. Các bác sỹ bắt đầu khám từ 5h