1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bí quyết để website lên top google nhanh nhất

Chủ đề trong 'Miền Tây' bởi nguyentransang09, 15/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyentransang09

nguyentransang09 Thành viên mới

SEO (Search Engine Optimizaion) được gọi là tối ưu từ khóa trên công cụ Google. Nghĩa là bạn phải hoạt động trên google cũng như là tối ưu website để website mình được lên top.

Vậy tại sao bạn phải học SEO?

Tạo blog trang cá nhân cho riêng mình.

Bạn không biết code hay thiết kế website chẳng sao chỉ cần bạn thành thạo tin học văn phòng là bạn đã có thiết kế cho mình một website đẹp, chuyên nghiệp chuẩn SEO. Bạn sẽ được học cách viết bài lên top Google cũng như liên kết với các website khác.

Thị trường SEO nhộn nhịp

Khi mà các doanh nghiệp hiện nay 90% họ điều đã có website nhưng trong số đó khoảng 50% họ mới chỉ tối ưu website cho mình. Ngoài ra ở Việt Nam có hơn 30 triệu người sử dụng Google để gõ từ khóa mà họ tìm kiếm để mua sản phẩm và nhu cầu của họ. Vậy bạn đã thấy đó thị trường SEO đang rất cần nguồn nhân lực

Vậy bạn đã sẵn sàng học SEO chưa?

Học SEO không chỉ giúp bạn tạo ra website chuẩn SEO, cũng như có một việc làm SEO mà còn là nền tảng giúp bạn tạo ra nền tảng khi học mảng khác marketing online: như facebook, quảng cáo google…

Hiện tại mình đang thấy có một khóa học hay, khóa học này sẽ giúp bạn cầm tay chỉ việc có được một website cho riêng mình ngoài ra các bạn sẽ có nhiều kiến thức về SEO cũng như quy trình SEO.

Hãy đăng kí ngày hôm nay để chúng ta hiểu được về SEO!!! Chúc các bạn thành công J

Link tham gia khóa học: https://goo.gl/KOykqa