1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cac boy Nam Dinh co galang bang cac boy Ninh Binh ko???

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi utxinhmatbiec, 05/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. utxinhmatbiec

utxinhmatbiec Thành viên mới

con do khoang may ngay nua la den ngay 8_3 , tui da thay cac boy Ninh Binh dau oc luc nao cung bu` xu`, roi' ren , nhin cung gay` , cac co^ nang` nha` ta nhin ma` phat ngan' ! Do' la do dau??Ngay 8_3 da gan den noi rui`, cac chang nha` ta muon cac nang` nha` ta co nhung bat ngo`, dac biet ....lam nhu vay de cac nang` iu minh hon chang han??? Cac boy phai tra gia' nhu the'; nao ve` nhung dieu do???? nao la` nhin an sang, ko choi game , chi tieu khat khe hon moi ngay , lo nghi nhieu .... Ko biet cac boy Nam Dinh nhu the' nao` chu' , con cac boy Ninh Binh thi` tui thay hien tuong nhu the' nay hang` thang' nay rui`? nghi ma` thay toi nghiep.......Danh tat ca danh` cho "ruliet" cua minh , con cac boy Nam Dinh thi` sao??
  2. i_mis_u_minki

i_mis_u_minki Thành viên quen thuộc

quá lời ,quá lời hì . mấy hôm nay các cô bé nb cũng chiều các cậu bé nb hơn . Nhìn các nàng nhẹ nhàng bên người yêu sao mà thèm có đến thế ko biết . chắc tại lo mấy anh ý mà giận tầm này là mất hoa nên . hìhì ngoan quá ngoan quá. khoái thật
    Đừng vội yêu, vội liều lao vào rượu
    sống vô tư và vào thử box Ninh Bình
    http://ttvnol.com/forum/f_428
  3. utxinhmatbiec

[/quote]
    quá lời ,quá lời hì . mấy hôm nay các cô bé nb cũng chiều các cậu bé nb hơn . Nhìn các nàng nhẹ nhàng bên người yêu sao mà thèm có đến thế ko biết . chắc tại lo mấy anh ý mà giận tầm này là mất hoa nên . hìhì ngoan quá ngoan quá. khoái thật
    [/quote]
    Lai con ko a`??? mat hoa , mat qua` la` chit ay' chu'..... nhung ma` cung dau den' noi~ nao` ma` noi la` nhe nhang` , nhung cong nhan vao ngay nay` moi nguoi hanh phuc qua' de^.....hi`...
  4. i_mis_u_minki

i_mis_u_minki Thành viên quen thuộc

vậy nên cái tôi muốn nói ở đây là các boy hãy cẩn thận . Chị em bi giwò kinh nghiêm đầy mình . Ko là chết thảm đấy
  5. cuunon007

cuunon007 Thành viên quen thuộc

hic KHỦNG KHIẾP......... sao với mình tháng 3 ngày 8 sao nó quá tuyệt vời, mung 8 thang 3 em đi ra đường vặt 1 bông hoa (dại) xinh xinh tặng em bé là lá la la........... hé hé hay tại bé bi của mình quá tuyệt vời nhẩy hê hê
    mà nói chung thì nhân loại đẻ ra những cái ngày này chỉ để hành hạ những đứa trẻ muốn ...hê hê già trước tuổi thui hhehee (1 phút mặc niệm)
    Lời khuyên: Ở nhà ngủ đối với phần tử muốn già sớm
    Liên kết bè đảng làm 1 vụ vui vẻ với bè đảng chị em! thật quá đơn giản! mà làm cả lũ thì anh em chỉ cần nghỉ bắn HL chăc chỉ 1h là cùng OK? vote cho cừu chứ nhỉ OK?
    Chó dở có mùa người dở quanh năm
  6. utxinhmatbiec

Cai gie` ha cuu! Cho you noi lai do' , di ban HL 1h , trui` the' ma cung keu la` co "ruliet"co* day ,,,,,choang'...Thui di ong tuong' a , do' co bit thuong con gai bao gio` dau ne` , boy Nam Dinh la` vay do ha...... the' ma lai con vote chu'''' , mo* rui` cuu` ui! ngoi` do' doi nguoi ta vote cho nha.....kha` kha`,,,,,,
  7. cuunon007

Nhầm! Những 1 tiếng đồng hồ còn gì ôi liệu còn nỗi đau nào xót xa hơn nỗi đâu nhìn những mụ yêu quái nó đang gặm nhấm 1h Half Life của mình trong khi...hic vợ iu thì đang cầm bông hoa(dại) hic hic khóc tí đã mai post tiếp
    quên 8/3 rùi út xinh mờ hổng vote cho cừu thì đừng hòng được hưởng 1 giây phút Hl nào nhé
    Buồn làm gì hãy vươn lên mà sống, Bùn dưới chân nhưng nắng ở trên đầu...
  8. utxinhmatbiec

gie` ha!!! cuu` nhu vay la ko co duoc , nhu vay la` tui phan doi' do', trui` chac cuu` cung nhiu thu doan lam' ha.... tui ko vote cho cuu` do , cuu` lam duoc gie` tui ma` keu la ko cho tui yen, cuu` la gie` ma kinh vay , kinh bang tui ko ma` du~ vay ne`, ko bit ai hon ai dau nha, cuu` ko cho tui yen thi tui cung ko cho cuu` yen dau , rui` se bit tay nhau ngay thui......
  9. ghost2k1

ghost2k1 Thành viên rất tích cực

Không dám so sánh con trai Ninh Bình hay Nam Định ga-lăng-xăng hơn. Chỉ biết rằng con trai vào ngày này phải bận rộn hơn, mệt hơn nhưng mệt vẫn phải cố . Các cụ đã dạy rồi, có cố mới có tương lai

Ghost2k1

10. cuunon007

hú hú hú khóc đấy.......từ bé đến giờ đã có ai kêu mình thủ đoạn đâu nhẩy? (ah hình như hồi bé có lừa 1 đứa trẻ ranh 2 cái kẹo thì phải) hic oan uổng thật đã thế Út lại còn nhầm lẫn nữa chứ thật ko thể chấp nhận được quái gì có mấy chữ mà đọc cũng hổng có xong ai nói ko để cho Út yêu hả ui nhầm yên tui nói là đừng hòng nhận được 1 giây phút HL nào của tui cơ mờ vote cho tui để tạ lỗi đê
    hic chưa gì đã bị người ta cho là nào là thủ đoạn rùi doạ cho tui xem tay hổng bít tay có bị ghẻ ko nữa nhưng chắc chắn là hổng có bằng tay....con mụ vợ của mình heheee
    ah tổ chức bình chọn xem mụ nào có đôi bàn tay tuyệt vời nhất đêêê bắt đầu từ Út! gửi ảnh chụp tay đê
    Buồn làm gì hãy vươn lên mà sống, Bùn dưới chân nhưng nắng ở trên đầu...