1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cac BOY oi!cac boy thich GIRL co dang nguoi the nao???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi maimailaban@hellokity.com, 13/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maimailaban@hellokity.com

maimailaban@hellokity.com Thành viên mới

Cac BOY oi !!!!!!!!
    Bay gio nhieu nguoi noi hau het caC BOY thich ban gai cua minh co dang nguoi cao manh khach..Vay day co phai la so thich cua cac boy bay gio ko hay cho tui nhung cau tra loi di .
  2. khucthuydu

khucthuydu Thành viên mới

TextText
    Text
    cac ban gai nghi sao khi nguoi ban trai chi thich nhung nguoi con gai co ngoai hinh dep , con nhung nguoi khac khong tot sao????
  3. vuanhtuan

vuanhtuan Thành viên mới

chao cac girl than men!!
    toi khong hieu cac ban gai lai danh gia bon con trai chung tui thap the ! con trai bon toi dau phai chi thich con gai nguoi dep chu , neu co thi cung tot thoi nhung quan trong nhat van la tinh cach va cach doi nhan xu the cua cac ban day . nen nhung ban gai nao ma co ngoai hinh khong duoc dep lam thi cung dung co lo nhe hihihhi se co nhung thu khac tot dep hon se bu dap cho cac ban .....
    seyaa
  4. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

Ôi em yêu ..khúc thuỵ du đã lọt vào đây rui` hả ? qua 83 chơi mày , ... Người như mày thì có thằng nào ngu mới không yêu thôi.
    Xin mời các bạn hiện đang ở tp HCM vào tham gia và ủng hộ 83 Sài gòn ( mới thành lập , với những hoạt động offline thú vị ) Xin đăng ký : http://ttvnonline.com/forum/topic.asp?whichpage=5&TOPIC_ID=65467
  5. donjuan87

donjuan87 Thành viên mới

Chào các bạn gái , mình nghĩ con gái xấu cũng không sao chỉ có điều là .... khó có người yêu thôi . Hê hê . Nói chung bạn nói đúng đó con trai thằng nào chả thích có bạn gái xinh . Vừa xinh vừa có tính tình tốt thì lại càng hay. Mấy đứa mà cứ hô là xinh xấu không quan trọng là toàn bọn dối trá cả thôi , đạo đức giả lắm . Mình thì khác , mình nghĩ gì viết vậy. Bạn đừng trách mình nha .
    Don Juan
  6. Don_Quixote_new

Don_Quixote_new Thành viên rất tích cực

Tất nhiên giống như Claudia Schiffer, Laettitia Casta hoặc như Hà Kiều Anh ấy.
    Quan niệm về dáng người thay đổi theo các làn sóng văn hoá và các chủ nghĩa trong triết học, nghệ thuật. Thời trước phải mập mạp đẫy đà, mông nở, ngực nở còn giờ thì gầy hơi trơ xương mới đẹp. Với lại mỗi người lại có một kiểu đẹp riêng cho dù là mập mạp hay gầy ốm vì vẻ đẹp muôn màu mà.
    Quan trong nhất của dáng người là tỉ lệ. Tỉ lệ hợp lý là thước đo chung cũng nên.
    Riêng tớ thì tớ thích ( không, thấy chứ ) con gái dáng người như... là đẹp nhất.

Etwas unvollendet ist etwas faszinierend.

7. dannyloveu4ever

dannyloveu4ever Thành viên mới

Co duoc 1 nguoi yeu la nguoi dep hay nguoi mau cung thu vi lam chu ha?Khong phai tat ca nguoi mau deu dep va nhung nguoi binh thuong deu xau nhung it ra thi khi nhin (chi nhin thoi nha) cac co nguoi mau thi cung bat mat lam chu.Tum lai la du la GIRL hay BOY, cao rao van dep hon lun tit, than hinh can doi voi chieu cao,mat mui dung qua .."so le" la de thuong rui!

Dannyloveu4ever
  8. TinhyeuNhietdoi

TinhyeuNhietdoi Thành viên quen thuộc

Em noi đúng đây,anh cung nghi vay. Voi anh thi` ban be thì the nao cung dc, mien la song tot voi nhau. Còn con trai thì ai chang muon co nguoi yeu xinh.Nhung muon la 1 chuyen co dc hay ko lai la 1 chuyen khac,TY ma`, Yeu nguoi ta tu bao gio` ma ko biet do em a`............... Mong em hanh phuc..............Thanks...
    Chien Binh Bat Khuat
    Cuoc song kiem tien ko de dau em
  9. KHOAGIA

KHOAGIA Thành viên mới

troi oi sao cac ban lai noi the chu ha .khong biet inh co phai la di nhan ko nhung minh thich 1 nguoi hoi...... map nha .chac cac ban cuoi lam chu ai lai thich map phai ko ha thoi ke au do cung la so thich cua minh ma .eeeeeeeeeeeeeee ai map xin gio tay nha minh se lam wen ma
    BLACK]
    KHOA
    [/BLACK]
  10. dannyloveu4ever

dannyloveu4ever Thành viên mới

Thich nguoi map cung tot chu sao,minh cung thich co be nao hoi hoi tron trinh ti xiu de...o^m cho da đo ma.Hi`!

Dannyloveu4ever