1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các cáo nghĩ gì nếu bạn trai mình đã quan hệ với ex. Các gà có nên nói cho cáo biết là đã quan hệ vớ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chuoichuoiwa, 11/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuoichuoiwa

chuoichuoiwa Thành viên rất tích cực

Các cáo nghĩ gì nếu bạn trai mình đã quan hệ với ex. Các gà có nên nói cho cáo biết là đã quan hệ với ex hay ko? và nó

Xưa nay chỉ thấy các gà thắc mắc chuyện các cáo đã xxx chưa và tỏ thái độ nọ kia mà chưa thấy topic nào về chuyện các cáo tỏ thái độ thế nào khi biết ng iu mình đã xxx với ex. Và chuyện nữa theo các gà thì có nên nói cho cáo biết mình đã xxx với ex hay ko, nếu nói thì nói vào thời điểm nào?
  2. cyril01

cyril01 Thành viên mới

Nên nói lúc dụ cáo xxx để cáo đỡ lo lắng suy nghĩ. Lúc đấy cáo nghĩ là xxx thì không có sao nên cho Gà muốn làm gì thì làm
  3. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

nếu mà ghét con đấy thì hằn học
    lúc đấy có thể sẽ tạm coi như bỏ qua, nhưg có thể đag ôm nhau mà mồm nói ra nhữg lời cay đọc dằn vặt nhau đc
  4. manhtuan8660

manhtuan8660 Thành viên mới Đang bị khóa

theo em thì không nên nói vì bác không nói thì chẳng ai biết bác đã xxxx
  5. dnsonv

dnsonv Thành viên rất tích cực

Bình thường thì chả nên nói ra làm j, mỗi người đều có một khoảng tối cho riêng mình.
  6. born2lead

born2lead Thành viên mới Đang bị khóa

Đang yên đang lành ai lại đi nói...trừ khi có trường hợp bất khả kháng thôi.... Mà tránh thì tốt...Cáo cũng ít hỏi mấy chuyện tế nhị này lắm...
  7. rangkhenh_malumdongtien

rangkhenh_malumdongtien Thành viên mới

Chả nói thì các Cáo ( có đầu óc ) cũng biết , chủ yếu là có động đến chuyện đấy hay ko thôi
  8. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

Thế nào mà chả biết... Cũng hơi ghen đấy, ghen với quá khứ của người ta, dở hơi nhỉ, nhưng nhiều lúc e nghĩ đến chuyện ý e cũng thấy bực, dù là bf nhà e chưa thực sự xxx với ex, tiến đến gần lắm rồi đấy nhưng chưa quan hệ. Tưởng tượng ra việc người ta đã từng ôm hôn sỡ soạng OS cho ex là em thấy nóng gáy rồi.
    Nhất là có lần e còn hỏi: Anh đã os hoặc được os bao giờ chưa? Tính e tò mò lắm. Thỉnh thoảng nghĩ đến cũng hơi chạm tự ái, (dù chính mình là người hỏi - hâm chưa), nhưng bây giờ thì quên tiệt rồi, chẳng thấy việc ý có ý nghĩa gì nữa.
    Với cả biết xem chúng nó đã từng làm gì để mình còn quyết tâm... làm hơn thế.
  9. chandai8x

chandai8x Thành viên mới

ai bảo bác là ko nói ra thì ko biết.bác nào đã xxx rồi thì sẽ có kinh nghiệm hơn,chị e lại hay để ý mấy chuyện này nên rất dễ fát hiện.tất nhiên là nếu ko hỏi thì chẳng nên nói ra làm gì,nếu bị hỏi đến rồi thì tốt nhất là thành khẩn vì có nghi ngờ ngta mới hỏi,mà đôi khi biết thừa sự việc đi rồi nhưng vẫn muốn hỏi xem các bác có thành khẩn ko,bác nàp mà lươn lẹo lại mắc thêm cái tội nói dối
  10. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Sự thật là , nếu bạn trai bảo tớ là chưa từng .... thì tớ còn ngạc nhiên hơn nhiều lần nếu anh ấy nói đã từng .... .
    Tớ chỉ tò mò về ex của anh ấy như thế nào , đại loại là hình thức tính cách gia đình ra sao ,sao mà lại chia tay ( đặc biệt là nếu đã có chuyện đó sao còn chia tay ) . Tớ chưa từng tò mò xem quan hệ 2 người đã đến bước nào , hay là tưởng tượng xem mình sẽ ghen như thế nào với chuyện .... trong quá khứ của 2 người đó . Tốt nhất bạn trai của tớ cũng không nên nhắc chi tiết đến chuyện đã từng như thế nào hay body cô bé kia ra sao , chỉ cần nói là đã từng ... với ex , thế là đủ hiểu .Và như thế tớ cũng sẽ không dám đả động hay tra hỏi nhiều . Chứ nếu như để lộ những vấn đề liên quan chuyện ý trong quá khứ ( tin nhắn , ảnh , thư từ ) thì chắc sẽ khổ với tớ đấy . Vì tớ không nghĩ đến thì thôi , chứ đã nghĩ đến thì sẽ tưởng tượng và ghen tuông cực giỏi .