1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các cáo nghĩ gì nếu bạn trai mình đã quan hệ với ex. Các gà có nên nói cho cáo biết là đã quan hệ vớ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chuoichuoiwa, 11/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. born2lead

born2lead Thành viên mới Đang bị khóa

trời ơi...sướng..suy nghĩ thế thì nhất rồi..
  2. suongdadoi

suongdadoi Thành viên mới

Có chắc ko
    có GF như đồng chí quả là phúc đức
  3. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Tự dưng ai nó ra làm gì, mà cứ chối biến đi, ai biết đâu được, con trai có cái gì đâu mà kiểm tra? Cô nào hỏi tớ tớ cũng chối biến...
  4. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Các bác này lạ nhể, việc quái gì phải chối biến. Con gái thì mất cái ngàn vàng mới có vấn đề theo tư tưởng lễ giáo phương đông, chứ con trai thì xoắn quái gì.
    Lại còn bác gì ở trên nói là :"ai cũng có khoảng tối của riêng mình" nữa chứ, chết cười, thế ra XXX là tội lỗi và xấu xa lắm ạ
    Mà chị em cũng lạ, ai cũng thích người yêu mình phải kỹ thuật cơ, phải khỏe cơ, phải thế này thế nọ cơ....thế nhưng miệng thì lại kêu thích những anh chưa có kinh nghiệm, mâu thuẫn nhờ
  5. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

thực sự phát nôn trước cái câu vàg vàg ở trên của anh
    thế anh nghĩ thế nào khi trog đầu hiện ra cảh người yêu anh , cô người yêu KIÊN QUYẾT GIỮ PHẦN DƯỚI CHO CHÔG từg quằn quại bên 1 thằg khác, hay đỡ hơn thì cũg cho thằg khác sờ mó phần trên
    em xin nói là theo tư tưởg lễ jáo thì ko quần áo nằm cạh nhau, cởi 1 cái cúc , chạm vào V1 cũg đã là MẤT TRIH TIẾT . tư tưởg lễ jáo nó khắt khe thế cơ chứ ko đơn thuần là OS rồi sờ mó loạn lên mà ko làm thật thì vẫn còn trih đâu
    tiếp tục đến vàg 2 , em thì côg nhận luôn là em thik thế , ny em cũg thừa nhận là từg rồi , quan trọg là em ko quen biết j mấy con bé đấy , coi như em ko quan tâm đến nó , nếu trườg hợp xấu , em từg có hiềm khích với nó thì khác .
  6. nd_long_mobile

nd_long_mobile Thành viên mới Đang bị khóa

Nếu ko hỏi thì đừng có nhắc đến ... Ai doạ đánh ông mà ông khai ...
    Nếu hỏi thì bảo là : " Anh hai mấy tuổi rồi , thân hình anh hoàn toàn khoẻ mạnh , sinh lý anh hoàn toàn bình thường những điều thèng con trai khác làm đc thì anh cũng làm đc ... thậm chí còn làm tốt hơn thế ... . Anh nghĩ là em cũng mong anh như thế ................ ''''''''''''''''''''''''''''''''
    Tửng tửng mà trả lời ... đảm bảo no prob ...

Được nd_long_mobile sửa chữa / chuyển vào 20:12 ngày 11/07/2008
  7. trieuyennhi

trieuyennhi Thành viên mới

Tớ nghĩ là bạn ko nên nói!Nói ra để thể hiện bạn là ng trung thực và thật thà uh?oh ko,vậy đừng có nghĩ như thế.Bạn nên im lặng thì hơn.
  8. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Uh thì có thể tư tưởng lễ giáo phương đông khắc nghiệt hơn thật, nhưng cái anh muốn nhấn mạnh là sự khác nhau giữa con gái với con trai.
    Cái ví dụ em đưa ra cũng rất khập khiễng vì như trên đã nói, con gái với con trai là khác nhau ( còn nếu tâm lý chị em là cũng cần chồng mình còn "nguyên" trước khi cưới, cũng dằn vặt đau khổ vì mặc dù chồng mình đẹp zai tài giỏi nhưng lại từng lên giường với một ex nào đó khác...thì anh xin nhận lỗi vậy, mặc dù anh ko nghĩ thế )
    Quay lại chủ đề, nói chung nếu người yêu ko hỏi thì ngay từ khoản :"Anh đã từng yêu ai chưa" hay "anh có ex ko..." thì cũng chả bác nào ngu mà lậy ông con ở bụi này, nói gì đến chuyện quan hệ hay chưa. Nhưng nếu người yêu đã biết kha khá về ex và mối tình trước của mình rồi, thì theo cá nhân em, chả quái gì phải giấu diếm việc đã từng quan hệ hay chưa cả
  9. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Em này nói đúng giống y như mình. Thực sự là giai rất ... ngố đi tự khai (mặc dù mình hỏi mớm mớm cái khác cơ) nhưng vưỡn khai. Thực lòng tuyệt đối ko muốn biết họ đã làm gì, như thế nào, đến chỗ nào và thực ra chuyện đó cũng ko quá quan trọng tuy nhiên nhiều khi giai cũng hơi ... ngây thơ khi đang yên tự nhiên nói đến đoạn nhạy cảm mặc dù biết là giai vô tư, ko nghĩ gì nhưng trong lòng vưỡn ... ấm ức lắm
    Tuy nhiên nếu nói thực sự ghen thì lại ghen với .... kỉ niệm, tình cảm,ảnh hình, tin nhắn, thư từ, cảm xúc, nhật kí, được viết ra cơ Mấy cái đấy để mình đọc được cứ gọi là vì trí tưởng tượng hơi bị tốt đã thế lại còn siêu ghen (toàn ăn ớt tươi mờ )
  10. giacmoxua01

giacmoxua01 Thành viên mới

Đã từ xxx đó không phải là vấn đề. Quan trọng hiện tại có xxx với ai k. Mà khi yêu thì chuyện quá khứ không nên xét nét