1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các cao thủ chỉ bảo e chốt xong vụ này với :D:D:D

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi ManUFC, 14/09/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lanhcaca

Lanhcaca Thành viên quen thuộc

Thú vị nhỉ :D.
    Cậu tăng tần suất liên lạc lên 1 tẹo nữa là ok. Chúc sớm thành công[r23)]
  2. ManUFC

ManUFC Thành viên tích cực

thank bác, bác phán chuẩn h mà bơ là tạch ngay, giai đoạn này chắc e phải tăng tốc hơn mới đc :D
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Hehe, thank b, vừa thú vị mà lại thành công thì còn j bằng :-bd
  3. ngaygiobuon

ngaygiobuon Thành viên mới

Gái 27 tuổi rồi còn gì nữa, tốc chiến tốc thắng đi ông ơi, em nó giả vờ thanh cao ấy mà :D
    Hôm nào hẹn đi cà phê, rồi chở em nó ra chỗ nào đó khung cảnh lãng mạn vào, rồi sau đó tỏ tình, xác suất thành công 90% nhé :D
  4. ManUFC

nghe có vẻ ngon lành bác ợ >:)>:)>:)
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ối, tỏ tình này em @quacker2 này :))
    Ý bạn này là do gái già rồi, nên tỏ tình là xong, chắc đến 90%. Mà gái giả vờ thanh cao cho có giá thôi. Chứ có khi mình không tỏ tình gái chủ động tỏ tình luôn ý chứ. Ơ mà như thế thì mình đợi tí, có phải oai không.
    =))
  6. khovigaitheo

khovigaitheo Thành viên quen thuộc

chủ top làm luôn bài rap cho nó xì ten,27t thôi còn trẻ chán :)
    Từ lần đầu gặp em anh đã yêu em rồi, một khuôn mặt lạnh lùng nhưng rất đỗi xinh tươi, thấp thoáng bên bờ môi trái tim mọng đỏ, nhưng lại gần em thật là khó vì em chẳng mỉm cười. Người yêu ơi anh muốn tới bên em và xin em một cơ hội, anh như kẻ phạm tội, như là người có lỗi khi đứng trước mặt em , và thỏ thẻ một đôi lời. Nhưng ôi thôi nhưng ôi thôi em lẳng lặng quay đi em chẳng nói một câu gì. Trước khi đến gặp em anh chuẩn bị thật là kỹ , từ chiếc áo Tommy đến đôi giày Gucci, nhưng tất cả là sao em chẳng thèm để ý. Anh vò đầu anh bứt tóc buồn phiền và suy nghĩ về có được cách nào để chiếm trái tim em. Anh mời em đi ăn kem rồi quà cáp đi kèm , nhưng có lẽ là chưa đủ phải cố gắng nhiều thêm.

Rồi một chiều hồ Tây , Hà Nội mưa bay bay, từng hàng liễu lay lay rung nhẹ trên đôi vai gầy. Trong chốc lát anh chợt nhận thấy một tình yêu đang dâng đầy, một cảm xúc thật ngất ngây , anh bít làm chi đây. Anh nâng nhẹ đôi bàn tay, ôi con tim anh run rẩy , và tai anh như ù đi, chiều nay em được nghỉ, muốn đi chơi một tí, như rơi vào mộng mị, anh sung sướng mê li, quên đi quên đi hết muộn phiền anh hạnh phúc như tiên , đắm chìm đến miền cực lạc. Trong chốc lát con tim anh như âm vang chứa chan lời hát. Anh biết rằng mình đã sai, em là người con gái, không giống bất kỳ ai, không lợi danh không tiền tài, em chẳng cần đẹp trai. Điều em/ thực. sự cần, là một tình yêu mãi mãi. Khi anh trao về em , như những vì sao đêm , thắp sáng lên niềm tin. Anh sẽ cho em xem!!!

Và ôi thôi dòng thời gian vẫn cứ thế lặng trôi, tạo hoá trêu ngươi muốn anh đi xa người. Trước mặt anh và em là tiễn biệt chia phôi. Ta phải xa nhau thôi , những phút giây bên nhau anh thấy sao thật ngắn ngủi. Ơi ông trơì ông trời, cớ sao ông lại chia đôi , bắt tôi phải xa rời vòng tay, vòng tay thân yêu ấy như gió bụi mây bay. Và giờ đây và giờ đây chỉ còn một mình anh ngồi thu mình bên căn gác lạnh. Anh u anh bối rối đứng ngoài hiên vắng lặng, chỉ còn tiếng mưa rơi. Anh muốn thấy anh muốn nhìn anh muốn được ôm em trong tay trao cho em nụ hôn đắm say. anh biết làm chi đây Anh sẽ không ngã gục và sẽ nuốt nhớ nhung. Rồi chợt đến một ngày , anh trở về bên em , đi trên con phố quen, khi thành phố lên đèn. Anh yêu em nhiều thêm...
    http://mp3.zing.vn/bai-hat/Anh-Se-Ve-Som-Thoi-Kenchou/IW6OZ98D.html
  7. ManUFC

đọc xong bài này e thành rap pơ luôn =))
  8. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bài này hay ghê! =)):-c
  9. Quacker2

Quacker2 Thành viên tích cực

chị Bại phán thì chuẩn rùi @};-

cơ mà đi chơi chung vài bữa chú chủ top cứ đè ra hun, em gái giả đò giãy giụa tý, chú cũng giả bộ buông ra + làm mặt ngại ngại, rùi vài phút sau lại đè ra hun tiếp. từ từ quen dần gái cũng chịu thui.\:D/\:D/\:D/

gái 27 mà đã chịu đi chơi chung với chú vài ba lần là cứ thoải mái đê,miễn tỏ tình,miễn bài vỡ @ManUFC

p/s:lười quá.tui chưa đọc bài của chủ top. chỉ vấn theo bài qoute của chị Bại thuj.

chúc vui ManUFC !

hết[r2)][r2)]
  10. trinh_hp

trinh_hp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chuyện của mình có nét giống chủ top, nhưng e ấy năm nay mới 23 thôi.