1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các chị cho e hỏi ý kiến học trang điểm ở cửa hàng Kimkim_dung ở HBT (nếu trùng Mode cho e nhờ nha)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi sansan88, 29/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tho_socola

tho_socola Thành viên mới

Nói chung là học cơ bản hay nâng cao là tùy mọi người, có những bạn k hề biết về make up, hoặc có biêt, nhưng đánh lên vẫn ko ưng thì nên học cơ bản để kể cả dù make nhẹ trông mặt vẫn có nét. Riêng tớ thì thấy chỉ cần nền đẹp, lông mày đẹp + 1 đường line mắt là có thể tự tin đi chơi.
    Tớ thì nhu cầu cao hơn, hay đi party và hay biểu diễn, nên tớ cần biết make ấn tượng, và cần nét nào ra nét đó, cơ bản thì biết rồi, nên tớ học khóa nâng cao 1 tr2.
    Nói chung hài lòng, (mặc dù đa số những cái đc học là mình đã đều biết), nhưng có học có hơn, giờ đi party gì cũng thấy tự tin hơn ^^
    Nói chung tớ recommend là nếu đi học trang điểm mọi ng nên chọn chỗ nào có uy tín, cũng nên tham khảo các topic và mẫu trang điểm của nơi đó xem có hợp phong cách mình ko, Nếu cẩn thận, có thể đến make thử, rồi mới qđịnh học cho đỡ lăn tăn.
    Tớ mặc áo xanh bên fải ^^
  2. sansan88

sansan88 Thành viên mới

acac chị thỏ makeup đẹp thế còn j.ko biết e để makeup dc như chị thì đến bao h vì e cũng ko co năng khiếu trog vấn đề này lắm . chị thỏ học makeup ở đâu ah
    em cũng đanh nhắm nhé học lớp nâng cao đây chị thỏ ah. tặng hoa chị. e là e ngưỡng mộ mấy bộ ảnh của chị nhắm
    Được sansan88 sửa chữa / chuyển vào 11:28 ngày 16/07/2009
  3. pillory

pillory Thành viên quen thuộc

thỏ dở hơi càng ngày càng xinh nhé, bạn ghen tị
  4. MinnieBear

MinnieBear Thành viên mới

Mì?nh mới hòc 'ược 1 buĂ?i ơ? 'Ăy rĂ?i. Đình hòc lớp cơ bà?n trc nhưng chà? hiĂ?u 'ược tư vẮn ngon ngòt thẮ nà?o mà? tớ 'k ngay lớp chuyĂn sĂu :) Chf́c do buĂ?i 'Ă?u tiĂn hòc 'Ănh nĂ?n 'ơn già?n nĂn chì tĂn Hoa dày cho mì?nh (ơ? 'ò cò 2 chì dày) :(
    Mf̣t mì?nh thuẶc dàng siĂu nhày cà?m nĂn sau mới dành 'Ắn bước kem lòt thĂi là? và?i cài mùn li ti nĂ?i lĂn rĂ?i. Cùfng 'àf chuĂ?n bì sffn tĂm lỳ nĂn tớ khĂng hoà?ng lf́m lài 'ược chì D chẮn tìfnh rf?ng ai mà? bì dì ứng chì Ắy sèf 'Ă?i mp khàc cho ngay nhưng cài nà?y chưa chf́c 'Ă? buẮi sau 'i hòc vĂ? tớ sèf bào cào lài
    bemo : bàn 'ược hòc 1h30'' là? 'k khòa hòc mẮy buĂ?i? BuĂ?i 'Ă?u tiĂn tớ hòc 'ùng 60'' là? cho vĂ?, xin thực hà?nh thĂm thì? bà?o 'Ắn giơ? cù?a bàn khĂc rĂ?i nĂn tớ vĂ? chứ là?m gì? sàng dà 1 tiẮng rươfi, tẮi dà thì? khi nà?o vĂ? thì? vĂ? 'Ău huhu lùc 'ò tớ cùfng hơi bxĂc tỳ keke
  5. sansan88

sansan88 Thành viên mới

Ăi topic 'ang cần những comment của bạn 'ấy. học dc j comment cho mọi ng biết nhĂ. cậu học cĂ dc dạy kĩ cĂng vĂ nhi?t tĂnh ko vậy. t> hỏi nhĂ cDung cĂ dạy ko hay ng khĂc dạy t> nge thĂĂ bảo cD ko day mĂ lĂ chp hoc makeup của t> sẽ ra sao 'Ăy