1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC chị nối tóc rồi cho em hỏi:nên nối = KEO hay nối = Kẹp sắt nhỉ???Khó quá huhu

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Jason_indarapclub, 30/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jason_indarapclub

Jason_indarapclub Thành viên mới

CÁC chị nối tóc rồi cho em hỏi:nên nối = KEO hay nối = Kẹp sắt nhỉ???Khó quá huhu

các chị ơi
    em đang định đi nối tóc nhưng mà trên này nhiều chị toàn nối bằng kẹp sắt thôi,mà những người em quen toàn nối = keo hết,ko thấy ai nối = kẹp cả.EM cứ lăn tăn chỉ sợ nối bằng kẹo sắt nó bất tiện ý,vì nó là cái mối kẹp,dễ bị lộ mà ko biết có bị đau đầu ko,nằm ngủ có thoải mái ko,có lâu đc như là nối keo ko nữa
    ai nối kẹp rồi thì cho em ít kinh nghiệm nhé
    cảm ơn các chị nhiều lắm ạ
  2. trunghong1

trunghong1 Thành viên mới

ko biết các chị nối thế nào . nhưng em nối kẹp là chì đấy ạ . Nối mấy hôm đầu nằm ngủ thì đau thui nhưng mấy hôm sau hết đau . nhưng có vẻ cũng nhanh rụng lắm .còn nối keo thì em ko biết . chị nào nối keo rồi cho ít kinh nghiệm ạ
  3. oimayqua

oimayqua Thành viên mới

nối keo co vẻ hơn là nối chì đấy ,nhưng quan trọng là người ta nối cho bạn có đẹp hay không thôi.còn nối sao cũng được
  4. Jason_indarapclub

nối bằng kẹp bạn có thấy bất tiện ko
    mình chỉ sợ nó lộ quá thôi
    buộc lên cũng khó
    ko như nối keo
    lăn tăn wá
  5. embuon2811

embuon2811 Thành viên rất tích cực

Tớ chưa thấy ai nối tóc mà lại buộc lên cả. Bây giờ nhiều người nối bằng kẹp vì khi tháo ra ko phải cắt tóc và tóc cũng đỡ ngắn hơn. Nối bằng tớ thấy cũng đều hơn nối bằng keo. Đi đường chịu khó để í 1 tí là ok thôi.
  6. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

em ơi đi nối bằng kẹp đi , chị từng nối cả keo và kẹp thì thấy nối kẹp ok hơn nhìu nhưng mà cũng có nhìu loại kẹp . hồi mấy năm trc chị nối kẹp mà mối nối to đi ngủ k ngủ đc hix chải đầu cũng khó khăn tháo ra luôn , rồi nối keo thì k thấy khó chịu như thế nhưng mà nó rụng nhanh lắm mà không phải chị không giữ đâu nhé vì toàn ra hàng gội đầu chứ chẳng gội ở nhà bao giờ lại bất tiện là thỉnh thoảng phải đi chấm keo rồi mỗi lúc gội đầu nhìn tóc m cứ bết bết bẩn bẩn kinh lắm . hee nửa tháng trc c lại đi nối tiếp lần này lại nối kẹp nhưng mà đẹp lắm nhé mối nối nhỏ không hề bị lộ tý tẹo nào , lại sạch sẽ vệ sinh nữa không như keo, đi đâu ai cũng khen tóc đẹp thế :D thick cực ý :">
  7. Jason_indarapclub

lên
  8. Feng126

Feng126 Thành viên mới

1 vote cho nối chì đi :D
  9. Jason_indarapclub

thank cả nhà nhé
    nối chì thôi
    nhưng nối mối nhỏ fải ko các chị
  10. prettyxita

prettyxita Thành viên mới

minh thi thay noi bang keo thich hon . vi minh noi ca dau luon do toc mong wa. noi bang chi thi nang dau lam thinh thoang goi dau no cu rung ra han mot soi. noi bang keo nhe dau hon chi toi de lo hon noi bang chi